Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.632 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán nhanh nhà chung cư 1 phòng ngủ, 33 m2, giá 1,42 tỷ tại Xã Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      1.43 tỷ 33 m2 43,16 triệu/m2
      Chỉ 350tr sở hữu ngay:chung cư studio 33 mét vuông Haven Park Residences - Khu chung cư cao cấp ở kết hợp nghỉ dưỡng phong cách Bali ngay trung tâm...
      Dự án Haven Park Residences, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán căn hộ chung cư Căn hộ EHomeS Nam Sài Gòn, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,65 tỷ tại Bình Chánh

      1.65 tỷ 50 m2 33 triệu/m2
      - Cần bán nhanh căn 50 mét vuông Ehomes thuộc KĐT Mizuki Park, Nguyễn Văn Linh.- Nhà trống.- Thuộc nhà ở thương mại.- Hỗ trợ vay NH đến 70 phần ...
      Dự án EhomeS Nam Sài Gòn, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,99 tỷ tại Văn Giang - Hưng Yên

      1.99 tỷ 65 m2 30,62 triệu/m2
      bán gấp căn hộ 65M WESTBAY ECOPARK giá mềm NHẤT - Do chuyển xuống thấp tầng ở gia đình cần bán gấp chung cư 65m tòa A westbay Ecopark, nhà đã sửa lại...
      Xã Phụng Công, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Đặng Xá 1, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,3 tỷ tại Gia Lâm

      1.3 tỷ 70 m2 18,58 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn CC tầng cao view thoáng tại khu đô thị Đặng Xá, Gia Lâm, TP Hà Nội.- căn hộ góc DT 70 mét vuông, thiết kế 2 PN, 2 WC,...
      Dự án Đặng Xá 1, Xã Đặng Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu đô thị Ecopark, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 1,7 tỷ tại Huyện Văn Giang

      1.7 tỷ 71 m2 23,95 triệu/m2
      chính chủ định cư nước ngoài cần bán chung cư 2 PN 71m2 căn hộ Rừng Cọ.- chung cư tầng trung, logia hướng Đông Bắc.- chung cư 71m2 phòng thoáng có 2...
      Dự án Ecopark, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán ngay căn hộ 1 phòng ngủ, 38 m2, giá 1,8 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      1.8 tỷ 38 m2 47,37 triệu/m2
      Bán nhà CC đẳng cấp Ocean Park, giá 1.8 tỉ.Tọa lạc ngay đường Trâu Qùy - Gia Lâm - thành phố Hà Nội.Tên dự án: The Pavilion đang trong quá trình xây...
      Dự án The Pavilion - Vinhomes Ocean Park, Đường Lý Thánh Tông, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 1,57 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      1.57 tỷ 64 m2 24,54 triệu/m2
      chung cư CT3 VĐT - Căn 2 PN 1 nhà vệ sinh ( DT 64 mét vuông ) giá 1.570 tỉ giá đã bao gồm 5 phần trăm phí ra sổ và 2 phần trăm phí...
      Dự án Chung cư CT3 Vĩnh Điềm Trung, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,3 tỷ tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội

      1.3 tỷ 50 m2 26 triệu/m2
      căn hộ chung cư mini Đội Cấn Ngọc Hà, gần hồ, nhận nhà ở ngay, đủ nội thất, giá chỉ từ 860 tr.1. Vị trí: Nằm tại vị trí trung tâm, vô cùng thuận lợi, lại...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư VP6 Linh Đàm, 1 phòng ngủ, 47 m2, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 47 m2 23,41 triệu/m2
      - căn hộ chung cư với DT 47m thiết kế 1 ngủ 1 tắm 1 bếp 1 khách 1 logia rộng view hồ Linh Đàm- Nội thất: Điều hòa, bình nóng lạnh, tủ bếp, kệ bếp, bếp,...
      Dự án VP6 Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 1,17 tỷ

      1.17 tỷ 72 m2 16,25 triệu/m2
      Gia đình cần bán chung cư 72m2, 2 ngủ. Đủ nội thất cơ bản. Chỉ 1 tỉ 170 (có thỏa thuận).Hỗ trợ bank.Vị trí KĐT Thanh Hà Cenco 5 là khu tổ hợp tiện ích đa...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 1,75 tỷ tại Phường Phương Canh - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.75 tỷ 58 m2 30,18 triệu/m2
      Bán chung cư NT Home Phương Canh; Cạnh đại học Công Nghiệp,Tầng Trung, 58m2,nội thất đầy đủ hotline 0973 160 ***1. Dự án: Nhà ở xã hôi NTHome Phương...
      Dự án NHS Phương Canh Residence, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Tổ hợp Hyundai Hillstate, 3 phòng ngủ, 139 m2, giá 1 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      1 tỷ 139 m2 7,2 triệu/m2
      Cần bán chung cư 139m thuộc trục siêu vip tại khu CCCC Hyundai Hà Đông.- Mật độ 2 căn/ sàn, 2 thang máy tốc độ cao.- logia hướng Đông Nam view công viên...
      Dự án Hyundai Hillstate, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Mường Thanh Grand Nha Trang, 1 phòng ngủ, 46 m2, giá 1,28 tỷ

      1.28 tỷ 46 m2 27,83 triệu/m2
      Bán Căn Hộ View Biển - căn hộ góc Mường Thanh 60 Trần Phú - - Toàn Cảnh Tp Biển - Quãng Trường Tháp Trầm Hương - Biển Nha Trang - logia mặt sau nhìn...
      Dự án Mường Thanh Nha Trang, Đường Dương Hiến Quyền, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán căn Khu đô thị Đền Lừ II, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,75 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.75 tỷ 56 m2 31,25 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ A4 Đền Lừ. DT 59m, 2  phòng ngủ,- DT 59 mét vuông, 2  phòng ngủ, 1 vệ sinh. Nhà cực thoáng, nhiều ánh sáng.TTTM,...
      Dự án Đền Lừ II, Đường Đền Lừ 2, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 1,8 tỷ tại Phường Hùng Thắng - Hạ Long - Quảng Ninh

      1.8 tỷ 76 m2 23,69 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ - view Vịnh - sở hữu lâu dài - cách biển 50m.- DT: 76m2.- Hướng: hướng Đông Nam.- Di chuyển ra biển và bãi...
      Phường Hùng Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu nhà ở Bộ Tư Lệnh Thủ đô, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 1,52 tỷ

      1.52 tỷ 71 m2 21,41 triệu/m2
      bán ngay căn 71 mét vuông/2 ngủ 2vs căn hộ chung cư Bộ Tư Lệnh Thủ Đô, Yên Nghĩa, Hà Đông.bìa đỏ chính chủ sang tên đc ngay.giá 1tỷ520.call ngay...
      Dự án Khu nhà ở Bộ tư lệnh Thủ đô Hà Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn Căn hộ C SkyView, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 1,8 tỷ tại Thành phố Thủ Dầu Một

      1.8 tỷ 80 m2 22,5 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp C - Sky view Chánh Nghĩa trung tâm thành phố. Thủ Dầu Một - Bình Dương giảm sập sàn, CK cao!- chủ đầu tư: Công ty CP C -...
      Dự án C-SkyView , Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán nhà chung cư 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 1,8 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      1.8 tỷ 55 m2 32,73 triệu/m2
      bán ngay căn 1 phòng ngủ + 1 view trực diện Hồ Cá khôngi The Zenpark.Căn R1.030309.DT 55 mét vuông.Cửa chính Đông Nam.Giá chỉ hơn 1 tỉ 8. Tặng...
      Dự án The Zenpark, Đường Đông Dư, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.