Thông tin mô tả
Công trình
Khu vực sân bay, xung quanh có chợ truyền thống và nhiều tiện ích.
Đường lớn, giao thông thông thoáng, không có xe tải lưu thông.
Chỉ cần trả trước 375
Số tiền còn lại cần
Tổng giá trị
Giá: 1,103 Tỷ
Diện tích: 66 m2
Giá/m2: 16,71 Triệu/m2
571791
Mua bán
Công trình
Chỉ cần trả trước 375
Số tiền còn lại cần
Tổng giá trị
Trang Nguyễn
Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
75 tỷ
162 m2
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2