Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.631 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán ngay căn chung cư Vinhomes Smart City, 1 phòng ngủ, 28 m2, giá 1,3 tỷ tại Nam Từ Liêm

      1.3 tỷ 28 m2 46,43 triệu/m2
      Do không có nhu cầu sủ dụng đến chung cư cần bán ngay căn Studio ở vin Smart City.- Thông tin chung cư:+ Nội thất Full đồ gỗ: giường ngủ, ghế sofa, tủ...
      Dự án Vinhomes Smart City , Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Nhà ở xã hội Phú Lãm (The Vesta), 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 56 m2 24,11 triệu/m2
      Bán nhà - không trung gian.Do chuyển chỗ ở nên gia đình em muốn bán lại cho nhà bác nào đang có nhu cầu ạ!Tầng 18v7 căn 2 ngủ 2 vệ sinh. DT 55,9m2. Cửa...
      Dự án The Vesta, Đường 21B, Phường Phú Lãm, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 51 m2, giá 1,6 tỷ tại Đường Quốc lộ 1K - Dĩ An - Bình Dương

      1.6 tỷ 51 m2 31,38 triệu/m2
      Nhà mới 100 phần trăm. pháp lí đầy đủ đã có sổ hồng Sở hữu lâu dài.+ Căn 2 phòng ngủ DT 51.3m2 - 1 nhà vệ sinh giá từ 1tỷ6.+ Tầng siêu...
      Dự án Bcons Green View, Đường Quốc lộ 1K, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 51 m2, giá 1,6 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      1.6 tỷ 51 m2 31,38 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp Moonlight Avenue, tuyến Metro số 1, MT Vành Đai 2, giá chỉ từ 1 tỉ 1.* căn hộ chung cư ngay tuyến Metro số 1, MT vành đai.căn ...
      Dự án Moonlight Avenue, Đường Đặng Văn Bi, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Chung cư Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang, 2 phòng ngủ, giá 1,39 tỷ

      1.39 tỷ 59 m2 23,56 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư cc Mường Thanh Viễn Triều đầy đủ nội thất view biển giá cắt lỗ Toà 2B.căn hộ chung cư thiết kế:- 2 PN.- 2 WC, phòng khách...
      Dự án Mường Thanh Viễn Triều, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nhà chung cư Chung cư Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang, 2 phòng ngủ, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 62 m2 25 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư biển hòn chồng TP Nha Trang.- DT 61.74m2 gồm 2 PN 2 phòng vệ sinh.- Vị trí căn hộ góc, phòng khách nhìn ra biển.- Nội...
      Dự án Mường Thanh Viễn Triều, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh căn 30 m2, giá 1,3 tỷ tại Huyện Vân Đồn - Quảng Ninh

      1.3 tỷ 30 m2 43,34 triệu/m2
      Tập đoàn Everland Group chuẩn bị chào bán: chung cư hotel + chung cư du lịch quốc tế 5* tại Cảng Ao Tiên - Vân Đồn, Quảng Ninh.- Giá chỉ từ: 1.3 tỉ ...
      Dự án Khu đô thị Ao Tiên Vân Đồn, Huyện Vân Đồn, Quảng Ninh

      Sở hữu ngay chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 1 phòng ngủ, 44 m2, giá 1,75 tỷ tại Quận 2

      1.75 tỷ 44 m2 39,78 triệu/m2
      Centana Thủ Thiêm căn hộ chung cư doanh nhân, nơi lý tưởng để an cư, mọi thứ đều tuyệt vời từ liên quan đến căn hộ chung cư như tiện ích dự án, chất...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2 tỷ tại Đường Nguyễn Du - Thuận An - Bình Dương

      2 tỷ 80 m2 25 triệu/m2
      Hiện mình còn 2 căn hộ góc tầng 15 và 17 giá ra đi một căn chỉ 2 tỉ 2 căn giảm còn 3tỉ9 ai quan tâm. Mình để giá thật việc thật.
      Dự án Iris Tower, Đường Nguyễn Du, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2 tỷ tại Đường Đức Giang - Long Biên - Hà Nội

      2 tỷ 62 m2 32,26 triệu/m2
      - Bàn giao nội thất cơ bản, điều hoà âm trần.- chung cư tầng trung, view thoáng đãng.- giá 2 tỉ.- Ký trực tiếp với CĐT.----Căn 2 phòng ngủ từ 2...
      Dự án Bình Minh Garden, Đường Đức Giang, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Căn hộ Safira Khang Điền (Sapphire Phú Hữu), 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 67 m2 28,36 triệu/m2
      Em có rổ hàng sang nhượng hơn 200 căn đầy đủ các loại 1 phòng ngủ, 2 phòng ngủ, 3 phòng ngủ.a/c cần loại nào, view nào, mức giá......
      Dự án Safira Khang Điền, Đường Võ Chí Công, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư 1 phòng ngủ, 42 m2, giá 1 tỷ tại Đường Thuận Giao - Thuận An - Bình Dương

      1 tỷ 42 m2 23,81 triệu/m2
      Hiện Tại em cầm NH kẹt tiền trả lãi nên e cần bán ngay căn hộ chung cư tại trường Trung học cơ sở Thuận Giao, gần chợ Thuận An Hòa.- căn hộ chung ...
      Dự án Legacy Prime, Đường Thuận Giao 25, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 1,95 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      1.95 tỷ 75 m2 26 triệu/m2
      - DT 75 mét vuông ( 2 PN , 2 vệ sinh).- chung cư full nội thất sang trọng. View biển Hòn Chồng đẹp, mát mẻ.- Ngay trong khuôn viên có đầy đủ tiện...
      Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Handico 30, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,02 tỷ tại Vinh

      1.02 tỷ 60 m2 16,97 triệu/m2
      căn hộ Handico CT1B Quang Trung cho khách ở ngay Trả trước chỉ từ 350 tr, NH hỗ trợ 70 phần trăm thủ tục nhanh gọn DT 60 mét vuông, tầng cao...
      Dự án Handico 30 Quang Trung, Thành phố Vinh, Nghệ An

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, hướng Đông, giá 2 tỷ tại Huyện Thuận An - Bình Dương

      2 tỷ 73 m2 27,4 triệu/m2
      Cơ hội đầu tư tốt nhất "Vị trí đắc địa" - căn hộ chung cư Lavita Thuận An nằm ở vị trí đẹp nhất, tiện lợi nhất, giúp cho việc di chuyển về Trung Tâm Thủ...
      Dự án Lavita Thuận An, Thành phố Thuận An, Bình Dương

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 1,9 tỷ tại Đường Đức Giang - Đức Giang - Long Biên - Hà Nội

      1.9 tỷ 69 m2 27,54 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay trong tháng 3.Căn 2 phòng ngủ 69m2 - 1,9 tỉ.Căn 3 phòng ngủ 86m2 - 2,5 tỉ.Nội thất cơ bản, nhà mới nhận nhà luôn.hotline 0987...

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư HH3 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 45 m2, giá 1 tỷ

      1 tỷ 45 m2 22,23 triệu/m2
      A Trai em chính chủ cần bán căn hộ chung cư hiện tại.- Vị trí toà HH3A Linh Đàm, Hoàng Mai, Thủ đô Hà Nội.- Thiết kế bao gồm:+ DT 45m2.+ Có 2 PN, 1 vệ...
      Dự án HH3 Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 1 phòng ngủ

      1.7 tỷ 38 m2 44,74 triệu/m2
      Cần bán nhanh giá rất mềm, căn hộ chung cư studio thiết kế phù hợp 1 - 2 người sử dụng hoặc đầu tư cho thuê đc giá 13 tr/tháng.* Hình ảnh chụp thật.*...
      Vinhomes D'Capitale, 119, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.