Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.631 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Chuyển nhượng chung cư 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 1,94 tỷ tại Huyện Thuận An - Bình Dương

      1.94 tỷ 51 m2 37,95 triệu/m2
      Chính chủ Cần bán căn B.22.01 - 1 phòng ngủ Dự án THE RIVANA - BÌNH DƯƠNG view sông + view nội khu. Tầng 22Đã ký hợp đồng mua bán và TT...
      Dự án The Rivana, Thành phố Thuận An, Bình Dương

      Cần bán ngay căn Khu đô thị Ecopark, 1 phòng ngủ, 30 m2, giá 1,04 tỷ tại Huyện Văn Giang

      1.04 tỷ 30 m2 34,67 triệu/m2
      - chính chủ cần tiền ,bán gấp cắt lỗ căn studio khu Sky oasis KĐT Ecopark .- chung cư nguyên bản CĐT - Tiện ích ngay dưới chân toà.- Bể bơi ,vườn thượng...
      Dự án Khu đô thị Ecopark, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu chung cư 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,8 tỷ tại Phố Thi Sách - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      1.8 tỷ 53 m2 33,97 triệu/m2
      Bán chung cư du lịch tại TP Biển Vũng Tàu.MT phố Thi Sách, P. Tháng Tam, T. P Vũng Tàu.Đối diện trường chuyên cấp 3 Vũng Tàu.Cách siêu thị Lottemart chỉ...
      Dự án Vũng Tàu Pearl, Phố Thi Sách, Phường Thắng Tam, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán căn chung cư Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,53 tỷ

      1.53 tỷ 68 m2 22,5 triệu/m2
      Bán căn hộ góc 2 PN căn hộ chung cư FPT Plaza Đà Nẵng giá chỉ 22,5tr/m2- DT 68m2 - Tổng giá chỉ hơn 1,5 tỉ- Hướng Đông - Vị trí đẹp - Giá thiện chí cần...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp căn Khu đô thị mới Cầu Bươu, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 1,75 tỷ tại Thanh Trì - Hà Nội

      1.75 tỷ 85 m2 20,59 triệu/m2
      Do các cháu đã lớn cần chuyển lên tòa Goldsilk cùng tòa với Bố Mẹ tiện chăm sóc cháu nên hiện vợ chồng em đang dư căn 2 ngủ tai tòa NC2 CCM Cầu Bươu. Thanh...
      Dự án KĐTM Cầu Bươu, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Khu đô thị mới Linh Đàm, 3 phòng ngủ, 76 m2, giá 1,76 tỷ tại Hoàng Mai

      1.76 tỷ 76 m2 23,16 triệu/m2
      căn hộ góc 76 mét vuông thiết kế 3 phòng ngủ 2VS tầng thấp đi lại rất thuận tiện.Nhà nội thất đầy đủ đẹp chỉ việc kéo va li về ở.hotline...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Vinhomes Ocean Park , 1 phòng ngủ, 46 m2, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 46 m2 32,61 triệu/m2
      - Là căn 1N duy nhất đc hưởng chính sách cũ, phần quà tặng lên đến 300TR- giá vô cùng rẻ, phù hợp với quý anh/chị muốn mua để đầu tư, cho thuê dài hạn hoặc...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.5 tỷ 60 m2 25 triệu/m2
      Đặc biệt, đầu Tháng 4 triển khai đẹp nhất dự án NHẤT CẬN THỊ - NHỊ CẬN GIANG - TAM CẬN LỘ Vị trí vàng 1 MT Q. 2 & 3 mặt view Sông.- đang triển khai...
      Dự án Thủ Thiêm Green House, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư The Sparks Dương Nội, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,71 tỷ tại Hà Đông

      1.71 tỷ 62 m2 27,59 triệu/m2
      Gia đình mình có phương án dịch chuyển sang Cầu Giấy nên tôi chính chủ cần bán căn hộ chung cư tầng trung toà CC Dương Nội. căn hộ chung cư đầu tiên...
      Dự án The Sparks, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,26 tỷ tại Đường Thượng Thanh - Long Biên - Hà Nội

      1.26 tỷ 70 m2 18 triệu/m2
      Tư vấn và tiếp nhận hồ sơ Nhà ở xã hội Him Lam Thượng Thanh - Long Biên.Giá chỉ từ 400tr/căn.- Quy mô: 22 tầng, 02 tầng hầm.- Khu liên kế nhà phố thương ...
      Dự án Nhà ở xã hội Him Lam Thượng Thanh, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Quy Nhơn Melody - Liberty Central Quy Nhơn, 1 phòng ngủ, giá 1,43 tỷ

      1.43 tỷ 50 m2 28,54 triệu/m2
      Thông tin mô tả.Melody Quy Nhơn - biển xanh, cát trắng, nắng vàng.Tổng quan dự án:- Tọa lạc ngay 3 MT đường An Dương Vương, Nguyễn Trung Tín, Chương Dương.-...
      Dự án Quy Nhơn Melody, Thành phố Quy Nhơn, Bình Định

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu căn hộ Lexington Residence, 1 phòng ngủ, 49 m2, giá 1,97 tỷ

      1.97 tỷ 49 m2 40,21 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Lexington Residence Q. 2.67 Mai Chí Thọ, P. An Phú, Q. 2.Căn: 49m2, 1 phòng ngủ, đầy đủ nội thất - 1 tỉ 97 bao thuế phí.Căn:...
      Lexington Residence, 67, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn Khu đô thị Pruksa Town, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 1,09 tỷ tại An Dương

      1.1 tỷ 64 m2 17,04 triệu/m2
      - Cần bán ngay căn hộ chung cư tầng 2 giá rẻ tại Hoàng Huy An Đồng.- DT 63 mét vuông.- căn hộ chung cư đã có sổ.- Nội thất như ảnh, nhà mới...
      Dự án Hoàng Huy Pruksa Town, Đường Máng Nước, Xã An Đồng, An Dương, Hải Phòng

      Cần bán ngay căn hộ 1 phòng ngủ, 35 m2, giá 1,2 tỷ tại Hạ Long - Quảng Ninh

      1.2 tỷ 35 m2 34,29 triệu/m2
      Quy mô dự án: 40 tầng.Tầng 1: Sảnh dịch vụ.Tầng 2 - 4: Khu đỗ xe thông minh.Tầng 5: Tổ hợp tiện ích: Bể bơi 4 mùa, khu vui chơi trẻ em, nhà hàng.Tầng 6 36:...
      Dự án ICON40 Hạ Long , Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Hùng Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán gấp chung cư 1 phòng ngủ, 42 m2, giá 1,96 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.97 tỷ 42 m2 46,74 triệu/m2
      SA53621 - 1 phòng ngủ, tầng 36, trục 21, hướng TB, DTTT 42.2m2.Giá niêm yết: 2,173 tỉ.Giá TT theo tiến độ: 1,963 tỉ.Giá vay NH: 2,134.= Tầng cao nhưng...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 140 m2, giá 1,96 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.96 tỷ 140 m2 14 triệu/m2
      💸💸giá :1 tỉ 960 bao gồm toàn bộ chi phí sang nhượng.💸💸🌏Vị trí: 383 Nguyễn duy trinh, P. Bình trưng đông, Q. 2 📌Vị trí căn hộ chung cư thuộc căn ...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư 55 m2, giá 2 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2 tỷ 55 m2 36,37 triệu/m2
      Tầng trung, logia hướng mát- Có căn nội thất cơ bản.- Có căn đầy đủ nội thất.giá từ 2,1 tỉ/ căn 54m2giá từ 2,5 tỉ/căn 61m2- L/H Ms Hà 0865 536 *** để cập...
      Dự án The Miami, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Chung cư Tôn Thất Thuyết, 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 1,15 tỷ tại Quận 4

      1.15 tỷ 61 m2 18,86 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư Tôn Thất Thuyết Q. 4.DT: 76m bao gồm 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.Tầng trung - view đẹp.Full full nội thất tiện...
      Dự án Chung cư Tôn Thất Thuyết, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ