Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.617 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 1,25 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      1.25 tỷ 54 m2 23,15 triệu/m2
      Cần bán căn hộ góc CT1 Vĩnh Điềm Trung - Mặt Đường 19/5Diện tich : 54 m -Kết cấu : 2 phòng ngủ 1 toilet nội thất đầy đủ như hìnhlogia ĐB ,...
      Đường 19/5, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa
      H
      Trần Anh Duy BDS KHÁNH HÒA Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn chung cư Chung cư Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang, 2 phòng ngủ, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 0 m2
      Bán căn hộ chung cư 06 - Toà OC3, Mường Thanh Viễn Triều, đường Phạm Văn Đồng, Nha trang- DT sàn xây dựng : 71,86 mét vuông - DTSD :...
      Dự án Mường Thanh Viễn Triều, Nha Trang, Khánh Hòa
      H
      Phạm Thân Trọng Hoàng Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,77 tỷ tại Đường Trúc - Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      1.77 tỷ 52 m2 34,04 triệu/m2
      Chính chủ gửi E. Lâm bán căn hộ chung cư 52 mét vuông - toà 5* đầu tiên tại Ecopark.- Thiết kế 2 PN 1  toilet - Thông minh.- giá 1.770 tỉ. Bao...
      Dự án Chung cư Sky Oasis, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 133 m2, hướng Tây - Nam tại Xã Hòa Lợi - Bến Cát, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 133 m2 12,04 triệu/m2
      anh/chị tôi cần bán ngay nhà Hòa Lợi.Vị trí: Cách trung tâm TP mới ~ 5 kilomet, gần các KCN Vsip 2, Mỹ Phước 3...Cách DT741 ~ 700m nhà 3 sẹc.DT: 7 x...
      Phường Hòa Lợi, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán nhanh lô đất nền 118 m2, mặt tiền 5m tại Dân Chủ - Hòa Bình - Hòa Bình, giá 1 tỷ

      1 tỷ 118 m2 8,48 triệu/m2
      Do không có nhu cầu gia đình cần sang nhượng lại mấy miếng đất thổ cư tại TP Hòa Bình, tỉnh Hòa Bình.Lô 1: DT - 87 mét vuông đất ở đô thị, thuộc P....
      Đường An Dương Vương, Phường Dân Chủ, Hòa Bình, Hòa Bình

      Cần bán gấp nhà riêng 1 tầng, 98 m2 tại Phường Hòa Châu - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 98 m2 14,8 triệu/m2
      Bán nhà c4 đối diện chợ Miếu Bông -Đà Nẵng, cách chợ 600mDT đất 98m ngang 5m nở hậu, hướng đôngNhà 1  phòng ngủ- 1WC- bếp - PK Giá 1.450 tỉCó sân để...
      Xã Hòa Châu, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà đất 2 tầng tại Đường Đội Cung - 11 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 0 m2
      Anh Tâm bán ngay nhà Đội Cung, P. 11, Q. 11, gần chùa Khánh Vân.- DT: 29,9m2 (3,2 x 9,2m).- giá: 1tỷ850- Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu.- Nhà sổ riêng, chính chủ.-...
      Đường Đội Cung, Phường 11, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 2 m2, mặt tiền 22m tại Xã Mỹ Bình - Đức Huệ - Long An, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 2 m2 650 triệu/m2
      Bán 2000m2 đất lúa(quy cách 22x90), lên đc thổ cư, 1,3 tỉ, ngay UBND xã Mỹ Bình:Đường trước đất: Lộ giới 18,6m, mặt đường hiện tại 5m.Đất quy hoạch thổ cư:...
      Xã Mỹ Bình, Đức Huệ, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Nhà ở xã hội khu công nghiệp Hòa Khánh, 2 phòng ngủ

      1.11 tỷ 0 m2
      Lỗ hơn 200 tr Cần bán gấp căn thương mại Âu.Cơ, 66,7m2, căn hộ góc Đông-Nam, để lại toàn bộ nội thất-------------------- DT: 66,7m2- Thiế kế: 2 PN, 2 vệ...
      Dự án Chung cư nhà ở xã hội KCN Hòa Khánh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường Vân Phú - Việt Trì - Phú Thọ, giá 2 tỷ

      2 tỷ 100 m2 20 triệu/m2
      Bên em chào bán khu đất mới ngay trung tâm TP Việt Trì, nằm trên trục đường chính ngã 4 Nguyễn Tất Thành - Trường Chinh.Cách du lịch đền Hùng...
      Dự án Việt Trì Spring City, Đường Trường Chinh, Phường Vân Phú, Việt Trì, Phú Thọ.

      Cần bán ngay đất dự án Khu đô thị số 3 Điện Nam Điện Ngọc tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 0 m2
      KĐT số 3.- Lô 104,2 mét vuông ngang 5,5m dài 18m.- Lô 134.5 mét vuông ngang 5.5m dài 24.46m.- Lô 139.08 mét vuông ngang 6m dài 23.18m.gọi ...
      Dự án KĐT số 3 Điện Nam Điện Ngọc, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Sở hữu ngay đất Khu đô thị Dương Ngọc (Sea View), 120 m2 tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 120 m2 13,75 triệu/m2
      bất động sản Bá Sanh Land mở bán vài sp giá sập hầm cho NĐT.khu đô thị Sea View.- DT 110m2 đường 7m5 giá 1ty6xx.- DT 120m2 đường 7m5 giá 1ty6xx.- DT...
      Dự án Khu đô thị Dương Ngọc, Đường 10, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Chuyển nhượng đất dự án Khu đô thị Center Mart - Khu phố chợ Điện Nam Trung, 120 m2

      1.4 tỷ 120 m2 11,67 triệu/m2
      Chính chủ bán mảnh đất đường 7m5, lề mỗi bên 4m, khu phố chợ Điện Nam Trung - Chợ đầu mối của TX Điện Bàn.- DT 120m2, 100 phần trăm đất ở đô thị.- MT...
      Dự án Khu phố chợ Điện Nam Trung, Huyện Điện Bàn, Quảng Nam

      Sở hữu ngay đất nền dự án 159 m2, mặt tiền 10m tại Huyện Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,62 tỷ

      1.62 tỷ 159 m2 10,19 triệu/m2
      Cần bán lô Vịnh An Hòa sát trục Võ Chí Công, đường lớn 10m5 chỉ 1tỷ62 - Sổ sẵn. hotline: 0901 967 ***- DT lớn: 159m2 ngang 6m.- Đường 10m5, lề 5m oto đậu đỗ...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Núi Thành, Quảng Nam

      Bán nền đất 150 m2, mặt tiền 10m, hướng Nam tại Phường An Phú - Tam Kỳ - Quảng Nam, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 150 m2 12 triệu/m2
      KĐT mới tại trung tâm TP Tam Kỳ Quảng Nam.- DT 140 mét vuông. (7m x20m) 150 mét vuông. (10m x15m).- Đường rộng 19m.- Hạ tầng hoàn thiện, điện...
      Dự án The Trident City, Phường An Phú, Tam Kỳ, Quảng Nam

      Bán nhà sổ hồng riêng 48 m2 tại Đường Quốc lộ 63 - Vĩnh Thuận - Kiên Giang, giá 2 tỷ

      2 tỷ 48 m2 41,67 triệu/m2
      Bán nhà sổ hồng riêng chính chủ.MT thuận lợi KD, cho thuê.Trung tâm huyện.
      Đường Quốc lộ 63, Thị trấn Vĩnh Thuận, Vĩnh Thuận, Kiên Giang

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 1,06 tỷ tại Hạ Long - Quảng Ninh

      1.06 tỷ 54 m2 19,62 triệu/m2
      Gia đình không có nhu cầu sử dụng nên cần bán căn căn hộ 2 PN Sunrise thuộc KĐT Marina của Bim Group. căn hộ chung cư có 2 PN, 1 vệ sinh. nội thất đầy...
      Dự án Ánh Dương, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Hùng Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán căn hộ chung cư Chung cư New Life Tower Hạ Long, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 1,9 tỷ tại Hạ Long

      1.9 tỷ 96 m2 19,8 triệu/m2
      Giá 1ty9 để lại hết nội thất như hình,Sở hữu chung cư 3 ngủ  phòng ngủ2vs. Tầng 4 tòa B cửa vào dông nam, logia hướng Tây Bắc trục đường Hoàng Quốc...
      Dự án New Life Tower, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.