Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.617 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,89 tỷ tại Hai Bà Trưng - Hà Nội

      1.89 tỷ 70 m2 27 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư tập thể tầng 4 DTSD 70m2 - Thiết kế : 02 PN, 1 khách, bếp,  nhà vệ sinh- Nhà thoáng trước, sau logia ánh sáng tự nhiên chỉ...
      Phố Quỳnh Mai, Phường Quỳnh Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 1,65 tỷ tại Đường Giải Phóng - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.65 tỷ 90 m2 18,34 triệu/m2
      TT tầng 1 Giải Phóng - mặt ngõ - KD.1.65 tỉ.DT sổ 35m2.Thực tế SD 90m2.Nhà 3 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh.bìa đỏ chính chủ giao dịch ngay.
      Đường Giải Phóng, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 1,55 tỷ tại Sơn Trà - Đà Nẵng

      1.55 tỷ 54 m2 28,71 triệu/m2
      Bán căn căn hộ chung cư Nest Home view biển mát mẻ - Nhà mới đẹp để lại toàn bộ nội thất.Vị trí: Đường Chu Huy Mân, Sơn Trà.Ưu điểm: - căn hộ chung cư...
      Đường Chu Huy Mân, Phường Mân Thái, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán căn hộ chung cư Chung cư VP6 Linh Đàm, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,3 tỷ tại Hoàng Mai

      1.3 tỷ 50 m2 26 triệu/m2
      Gia đình chuyển nhu cầu sử dụng nên cần nhượng lại căn hộ chung cư 1 PN, DT 50 mét vuông tại căn hộ VP6 Linh Đàm, nhà đã đc sửa chữa cẩn thận chỉ...
      Dự án VP6 Linh Đàm, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 1,39 tỷ tại Xã An Thạnh - Bến Lức - Long An

      1.39 tỷ 63 m2 22,07 triệu/m2
      chung cư 63m2 giá mềm nhất chung cư Ehome Southgate thuộc KĐT Waterpoint Nam Long.- Vị trí view trực diện hồ bơi cực đẹp.- Giá full thuế thuế giá trị ...
      Dự án Ehome Southgate, Đường ĐT 830, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An
      Huỳnh Lộc ᴺᴬᴹ ᴸᴼᴺᴳ Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn Chung cư Lê Thành - Khu A, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 1,88 tỷ tại Quận Bình Tân

      1.88 tỷ 83 m2 22,66 triệu/m2
      Cần tìm hang xóm mới. Lê Thành B bán 1ty880, DT 83m hướng Nam.Lầu thấp giá đang rất tốt, hỗ trợ vay LS thấp.Xem nhà chốt cọc: 0937 196 *** Liên.
      Dự án Chung cư Lê Thành, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất dự án Khu dân cư Đảo Ngọc Long Phước (Blue Diamond Riverside), 52 m2 , giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 52 m2 33,66 triệu/m2
      Dự án BLUE DAIMON RIVERSIE ĐƯỜNG SỐ 8 LONG PHƯỚC Q9Lô : D18Dt: 52mGiá: 1 ty750Trục đường thông sạch đẹp Lô : G11Dt: 64mGiá: 1 tỉ 9Trục đường thông sạch...
      Dự án Blue Diamond Riverside, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án Khu dân cư 6B Intresco, 80 m2 tại Bình Chánh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 80 m2 16,25 triệu/m2
      - Vị trí: Đường Phạm Hùng, Bình Chánh. Nằm liên kế Q. 7, gần các KĐT Phú Mỹ Hưng, các khu dân cao cấp xung quanh.- cư dân đông đúc, sầm uất. Tiện ích xung...
      Dự án 6B Intresco, Đường Phạm Hùng, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư 3 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,4 tỷ tại Đường Mê Linh - Liên Chiểu - Đà Nẵng

      1.4 tỷ 70 m2 20 triệu/m2
      Duy nhất một căn góc 3 phòng ngủ căn hộ chung cư Ori Garden Đà Nẵng - DT: 70m.- Công năng: 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, phòng khách,...
      Dự án The Ori Garden, Đường Mê Linh, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà riêng 1 tầng, 71 m2 tại Đường Yersin - Phú Cường - Thủ Dầu Một, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 71 m2 15,5 triệu/m2
      Nhà Phú Cường gần Chùa Hội Khánh TDM.Góc 2 mặt đường hẻm xe máy chạy đường thông Yersin.Giá 1 tỉ 1 chốt.DT: 71m2.Xem nhà 0911 095 *** cọc gấp.
      Đường Yersin, Phường Phú Cường, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu căn hộ Chung cư Charm Sapphire, 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 1,46 tỷ tại Huyện Dĩ An

      1.46 tỷ 55 m2 26,55 triệu/m2
      Thiết kế căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh view thoáng mát. Tiện ích đầy đủ: ngay cạnh Vincom Dĩ An, hồ bơi ốc đảo 1000 mét ...
      Dự án Charm City , Thành phố Dĩ An, Bình Dương

      Bán đất dự án Khu đô thị New Times City, 100 m2, mặt tiền 5m tại Tân Uyên, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 100 m2 17 triệu/m2
      Cần thanh lý mảnh đất trả nợ NH, DT 100 mét vuông (5 x 20) full thổ cư, cư dân đông, cách ủy ban nhân dân, công an p hội nghĩa, trường Tiểu ...
      Dự án New Times City, Đường D2, Xã Hội Nghĩa, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán nhanh chung cư Chung cư Charm Sapphire, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,85 tỷ tại Bình Dương

      1.85 tỷ 70 m2 26,43 triệu/m2
      Bán cắt lỗ chung cư Charm City, trung tâm thành phố. Dĩ An, Bình Dương.Mã căn: SA12.12.DT: 70m2, căn 2 phòng ngủ, logia hướng: Nam, thoáng...
      Dự án Charm City, Đường ĐT 743C, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán shophouses Khu đô thị Oasis City, 2 tầng, 80 m2, giá 1,9 tỷ tại Bến Cát - Bình Dương

      1.9 tỷ 80 m2 23,75 triệu/m2
      - MT đường vành đai 4, cạnh ĐH quốc tế việt đức, kế bên KCN mỹ phước 1.- DT 80 mét vuông thiết kế 2 phòng ngủ, 3 toilet, đã hoàn thiện, có...
      Dự án Oasis City, Đường Vành Đai 4, Phường Mỹ Phước, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 1,7 tỷ tại Đường Thống Nhất - Dĩ An - Bình Dương

      1.7 tỷ 63 m2 26,99 triệu/m2
      Kẹt tiền bán lỗ căn 2 phòng ngủ block căn hộ K 63m2.Đã ký HĐMB.TT cho chủ đàu tư 59 phần trăm.Bao phí sang tên.hotline chính chủ 0908 497 ***...
      Dự án New Galaxy, Đường Thống Nhất, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Bán chung cư 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,6 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Lê Chân - Hải Phòng

      1.6 tỷ 50 m2 32 triệu/m2
      Bán chung cư 1,5  phòng ngủ giá chỉ 1,6x tỉ - Hoàng Huy Commerce tọa lạc tại đường Võ Nguyên Giáp, Kênh Dương, Lê Chân, Hải Phòng.Tòa: Camellia.DT:...
      Dự án Hoàng Huy Commerce, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Kênh Dương, Lê Chân, Hải Phòng

      Sở hữu ngay nền đất Khu đô thị Lakeside Palace, 100 m2, mặt tiền 5m tại Liên Chiểu, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 100 m2 19,5 triệu/m2
      Bán miếng đất đẹp tại khu đô thị Lakeside, Liên Chiểu, Đà Nẵng.Song song đường Mê Linh cách biển 900m.DT 5x20=100 mét vuông đường 13,5m.miếng đất...
      Dự án Lakeside Palace, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp lô đất nền Khu đô thị Lakeside Palace, 100 m2, mặt tiền 5m tại Liên Chiểu, giá 2 tỷ

      2 tỷ 100 m2 20 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất 100m2 trước 10 toà căn hộ chung cư The Ori Garden.Đông Nam mát mẻ, lô sạch.MT đường 5m5 vỉa hè 3m.Trước mua 2tỉ4.Nay cần bán chỉ...
      Dự án Lakeside Palace, Đường Mê Linh, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.