Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.615 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 42 m2, giá 1,27 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      1.27 tỷ 42 m2 30,24 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 1 phòng ngủ + view ngoại khu tại dự án Legacy Prime.DT 42 mét vuông, thiết kế 1 phòng ngủ + 1 phòng đa năng,...
      Dự án Legacy Prime, Đường Thuận Giao 25, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp nhà chung cư 1 phòng ngủ, 35 m2, giá 1,2 tỷ tại Đường Bình Đường - Dĩ An - Bình Dương

      1.2 tỷ 35 m2 34,29 triệu/m2
      - căn hộ chung cư Picity Sky Park nằm ngay vị trí đắc địa Phạm Văn Đồng - QL 1A.- TT chỉ 290 tr sở hữu ngay căn hộ chung cư Picity Sky Park.- NH hỗ...
      Dự án PiCity Sky Park, Đường Bình Đường, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Bán căn hộ 2 phòng ngủ, 55 m2, hướng Đông - Nam, giá 1,6 tỷ tại Phường Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương

      1.6 tỷ 55 m2 29,1 triệu/m2
      căn hộ chung cư làng ĐH Thủ Đức.Chỉ từ 1,6 tỉ/căn 2  phòng ngủ, 2 toilet.Cam kết thuê 240 tr/2 năm và tặng tủ lạnh 25 tr.TT 180 tr sở hữu...
      Dự án Bcons Garden, Đường Phạm Hữu Lầu, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp mảnh đất 126 m2 tại Đường DX 040 - Phú Mỹ - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 126 m2 13,1 triệu/m2
      Chính chủ đất 126m2, 7x18m nhánh DX 040 vào 30m.- DT 126m2, đất đẹp vuông vắn.- Khu an ninh gần cảnh sát điều tra Thủ Dầu 1.- KDC Phú Mỹ. View nhìn sân...
      Đường DX 040, Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 54 m2, hướng Bắc, giá 1,6 tỷ tại Phường Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương

      1.6 tỷ 54 m2 29,63 triệu/m2
      CK 11,3 phần trăm + HỖ TRỢ GIÁ 2 phần trămcăn hộ chung cư 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh có DT từ 50 - 63m.- CK ngay...
      Phường Dĩ An, Thành phố Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn chung cư 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 1,8 tỷ tại Đường Bình Đường - Dĩ An - Bình Dương

      1.8 tỷ 55 m2 32,73 triệu/m2
      Vốn chỉ (20 phần trăm) nhận ngay căn hộ chung cư Picity Sky Park - Cao cấp nhất khu vực - Tiện ích chuẩn resort.- CK lên đến 20 phần trăm,...

      Cần bán căn hộ 3 phòng ngủ, 61 m2, giá 1,97 tỷ tại Phường Hòa Phú - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      1.97 tỷ 61 m2 32,3 triệu/m2
      Kiến tạo không gian sống chuẩn "Wellness", cùng các tiện ích xung quanh như thương mại, công viên xanh, hệ thống các trường học quốc tế,...- Với kết cấu...
      Dự án Midori Park The Glory, Phường Hòa Phú, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,5 tỷ tại Huyện Dĩ An - Bình Dương

      1.5 tỷ 52 m2 28,85 triệu/m2
      * Gia đình chuyển xuống nhà đất ở,nên cần bán nhanh căn hộ Lotus Sen Hồng (căn hộ góc ) 2 phòng ngủ 2 toilet tặng nội thất+ SHR có sẵn,có thể...
      Dự án Lotus Apartment, Dĩ An, Bình Dương

      Bán miếng đất tại Phường Phú Mỹ - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 0 m2
      Chủ kẹt NH buộc lòng bán lỗ nền đất đẹp giá thấp nhất khu. Mua đầu tư hay xây nhà ở quá ok.- Đất ngay đối diện văn phòng ban điều hành Khu 1 - P. Phú Tân,...
      Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán gấp đất nền 147 m2 tại Đường Nguyễn Chí Thanh - Tân An - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 147 m2 8,51 triệu/m2
      Đất Tân An Nhánh Nguyễn Chí Thanh TDM.- DT: 5 x 29.7 = 147m2, thổ cư: 60m2.- Giá 1.25 ty GC.- Đường bê tông 4m ô tô chạy vi vu.- Chỉ bán trong tuần.- liên ...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Tân An, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán miếng đất 74 m2, mặt tiền 5m tại An Bình - Dĩ An - Bình Dương, giá 1,48 tỷ

      1.48 tỷ 74 m2 20 triệu/m2
      Cần tiền nên bán 15 mảnh đất chính chủ KDC Đại Quang P. Tân Bình - Dĩ An đường Lê Hồng Phong ( gần ngã 4 chiêu liêu)Dất tùy vị trí thấp nhất là 1ty480 /...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Tân Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 33 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Bội Châu, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 33 m2 57,58 triệu/m2
      Hàng hiếm.- Nhà lầu trệt Dĩ An gần chợ Dĩ An 1.- DT 33 mét vuông đường bê tông 3m.- Xây kiên cố có 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.- Giá chỉ...
      Đường Phan Bội Châu, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhanh nhà đẹp 48 m2 tại Đường An Mỹ - Phú Mỹ - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 48 m2 35,42 triệu/m2
      - Chủ chuyển nơi công tác bán lại ngôi nhà kiên cố. Khu giáo viên ở đông, an ninh, yên tĩnh.- Nhà 2 MT nhựa 3m, có thể xây lên lầu thoải mái.- Gần trường ...
      Đường An Mỹ, Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán căn nhà riêng 1 tầng, 100 m2, mặt tiền 16m tại Đường Quốc Lộ 13 - Bến Cát, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 100 m2 16,5 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền cần bán trước tết nhà c4, MT đường 16m vỉa hè 4m mỗi bên, đường xe tải xe công ra vào thoải mái.--- DT đất : 100m2 ngang 4m dài 24m -...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán ngay nhà đất 40 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Hồng Phong - Thủ Dầu Một, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 40 m2 40 triệu/m2
      BÁN NHÀ PHÚ THỌ NGAY ngã 4 ĐỊA CHẤT, Thủ Dầu Một Bình DươngDT: 5.6x7.4 (40m) Thổ cư 100%Đường nhựa 5.5m thôngNhà đang cho thuê 6tr/thángGIÁ: 1 tỉ 600
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Phú Thọ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu căn chung cư 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 1,9 tỷ tại Đường Võ Chí Công - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      1.9 tỷ 82 m2 23,18 triệu/m2
      Gia chủ định cư nước ngoài nhượng chung cư 3 phòng ngủ FPT Plaza 1, 1 tỉ 9x.- View quãng trường nước siêu đẹp, mát.- DT 82m2, 3  phòng ngủ, 2...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhà chung cư 1 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,1 tỷ tại Đường Mê Linh - Liên Chiểu - Đà Nẵng

      1.11 tỷ 70 m2 15,72 triệu/m2
      Bỏ ra 330tr (30 phần trăm) tr sở hữu ngay căn hộ chung cư view biển Đà Nẵng.- NH MB bank hỗ trợ vay tối đa 70 phần trăm miễn LS 12 tháng đầu...
      Dự án The Ori Garden, Đường Mê Linh, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán chung cư 3 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,65 tỷ tại Đường Mê Linh - Liên Chiểu - Đà Nẵng

      1.65 tỷ 70 m2 23,58 triệu/m2
      Vị trí: Tòa thương mại CT10 (tòa đẹp nhất trong tổ hợp 10 tòa căn hộ căn hộ) dự án căn hộ chung cư The Ori Garden thuộc P. Hòa Hiệp Nam, Q. Liên...