Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.615 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 15 m2, mặt tiền 3m tại Đường An Nhơn - 17 - Gò Vấp, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 15 m2 100 triệu/m2
      nhà phố hẻm 90/18 đường An Nhơn, P17, Gò VấpDT : 3m x 5m 1 trệt 1 lầu đúcVị trí đẹp hẻm xe hơi, tiện KD buôn bánGiá : 1,5 tỉ bớt lộcVui lòng liên hệ...
      Đường An Nhơn, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà 3 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Bình Tân, giá 2 tỷ

      2 tỷ 40 m2 50 triệu/m2
      Bán lỗ nhà trước tết 2024, nhà vừa xây, chính chủ ký bán, dọn vô ở ngay.- Vị Trí: Liên Khu 4 - 5, Bình Hưng Hòa B, Bình Tân.- DT: 4x10m, xây dựng hết...
      Đường Liên khu 4-5, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đẹp 1 tầng, 33 m2 tại Đường Nguyễn Ảnh Thủ - Hiệp Thành - Quận 12, giá 1,68 tỷ

      1.68 tỷ 33 m2 50,91 triệu/m2
      Thông tin chi tiết:Vị trí đắc địa: Ngay đường 7m, dễ dàng di chuyển và kết nối với các khu vực lân cận.Kết cấu 1 trệt 1 lầu: Thiết kế hiện đại, tối ưu hóa...
      Đường Nguyễn Ảnh Thủ, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 42 m2, mặt tiền 6m tại Phường 11 - Quận 3, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 42 m2 38,1 triệu/m2
      Nhà đường Trần Văn Đang p 11 Q. 3 DT 4, 2m x 11m (46 mét vuông) kết cấu 1 trệt 1 lầu, PN, 2 toilet sổ hồng riêng chính chủ sang tên, hoàn công...
      Đường Đỗ Thị Lời, Phường 11, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 16 m2 tại Đường Nguyên Hồng - Bình Thạnh, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 16 m2 100 triệu/m2
      căn nhà phố đường Nguyên Hồng, Bình Thạnh.DT đất: 16 mét vuông (3.17m x 5.15m).DTSD: 30 mét vuông.Kết cấu: 2 tầng (trệt + lầu), 1 PN, 1 phòng...
      Đường Nguyên Hồng, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đẹp 2 tầng, 44 m2 tại Đường Trần Bình Trọng - 5 - Bình Thạnh, giá 1,82 tỷ

      1.82 tỷ 44 m2 41,37 triệu/m2
      Nhà hẻm thông 2 xẹc đường Trần Bình Trọng, ba gác vô tận nhà.diện tích sử dụng 72 mét vuông (ngang 4*11m - công nhận xây dựng 36 mét ...
      Đường Trần Bình Trọng, Phường 5, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 28 m2 tại Phường Hiệp Thành - Quận 12, giá 1,18 tỷ

      1.18 tỷ 28 m2 42,15 triệu/m2
      Hàng mới, nhà kê khai 2014 riêng, có HĐ điện năm 2008 làm đuợc sổ, nhà ngay chợ Hiệp Thành, nhà DT chuẩn ngang 3,5 dài 8: 1 trệt 1 lẩu 2 PN, 2  nhà vệ...
      Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 1 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Xã Hòa Phú - Củ Chi, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 80 m2 23,13 triệu/m2
      Nhà ngộp, thổ cư 100 phần trăm, 1 nhà cấp bốn + 2 phòng trọ phía sau, thu nhập 3tr5/tháng, nên khách mua là có thu nhập ngay, nhà nằm KDC, đường oto,...
      Đường 210, Xã Hòa Phú, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 17 tầng, 1 m2 tại Đường Mạc Đĩnh Chi - Bến Nghé - Quận 1, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 1 m2 1300 triệu/m2
      * Chủ gửi M&A dự án văn phòng - hotel.Vị trí: MT 9 Mạc Đĩnh Chi, P. Bến Nghé, Q. 1, TPTp HCM.DT: 1275 mét vuông (34mx38m) - 1/500.Đã có GPXD.Kết cấu:...
      9, Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 1 tầng, 1 m2 tại Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa - Quận 3, giá 1 tỷ

      1 tỷ 1 m2 1000 triệu/m2
      sang nhượng quỹ đất MT Nam Kỳ Khởi Nghĩa Q3.Ngang 30 x 40m tổng 1000m2.- Vị trí: Ngay gần ngã 4 Lý Chính Thắng & Nam Kỳ Khởi Nghĩa. Đây là một trong những...
      Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh
      D
      Nguyễn Vũ Trùng Dương Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 16 tầng, 1 m2 tại Đường Mạc Đĩnh Chi - Bến Nghé - Quận 1, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 1 m2 1200 triệu/m2
      - bất động sản thật chủ gửi bán.- Khu đất vàng bậc nhất TP.HCM - xung quanh toàn đại sứ quán - hotel 5* - thương hiệu.- Giá chào: 1.200 tỉ thỏa thuận...
      Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 51 m2, giá 1,65 tỷ tại Dĩ An - Bình Dương

      1.65 tỷ 51 m2 32,36 triệu/m2
      Chính chủ cần bánchung cư Bcons Plaza ngay góc giao QL 1K với đại lộ Thống Nhất, liên kế làng ĐH Thủ Đức và KĐT phức hợp Bcons City.chung cư đã bàn giao...
      Dự án Bcons Plaza, Đường Thống Nhất, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - An Bình - Dĩ An - Bình Dương

      2 tỷ 60 m2 33,34 triệu/m2
      chung cư 2 PN + 2 nhà vệ sinh tại P. An Bình, ngay đường Phạm Văn Đồng Thiết kế căn hộ góc, đang xây dựng, nội thất đầy đủgiá 2 tỉ/căn. Trả tối...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,7 tỷ tại Đường ĐT 743 - Bình Dương

      1.7 tỷ 70 m2 24,29 triệu/m2
      chung cư bao gồm 2 phòng ngủ - 2 toilet nhà mới 100 phần trăm.- Nhà sẵn sổ, bao thuế phí.- Hỗ trợ vay NH 70 phần trăm hồ sơ thủ tục...
      Dự án Charm City, Đường ĐT 743, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 1,6 tỷ tại Đường Tân Lập - Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương

      1.6 tỷ 55 m2 29,1 triệu/m2
      Chỉ 1.6 tỉ sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh liên kế TP. Thủ Đức.Cam kết thuê lại 2 năm 10tr/tháng, LN 240tr/2 năm.Tặng ngay tủ...
      Dự án Bcons Suối Tiên, Đường Tân Lập, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,62 tỷ tại Đường Thống Nhất - Dĩ An - Bình Dương

      1.62 tỷ 56 m2 28,93 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp tặng đầy đủ nội thất CĐT, giá siêu mềm nhất khu vực, không gian xanh thiên nhiên, khuôn viên làng ĐH, bến xe miền đông mới,...
      Dự án Bcons City, Đường Thống Nhất, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,4 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      1.4 tỷ 65 m2 21,54 triệu/m2
      Tiện ích.- Khu cây xanh vườn hoa khu quy hoạch bố trí hài hòa với khu vực xung quanh, với sân vườn bố trí xung quanh công trình.- Hồ bơi vô cực, sân vườn...
      Dự án Opal Skyline, Đường Nguyễn Văn Tiết, Phường Lái Thiêu, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2 tỷ tại Thủ Dầu Một - Bình Dương

      2 tỷ 70 m2 28,58 triệu/m2
      Giá chỉ 2 tỉ/căn 70 mét vuông. Cam kết cho thuê 6th or tặng phí quản lí 5 năm. Tặng nội thất đầy đủ.chung cư cao cấp duy nhất ven sông Tp Tp ...
      Dự án The Maison, Đường Phan Bội Châu, Phường Phú Thọ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.