Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.615 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 125 m2, mặt tiền 5m tại Xã Mỹ Hạnh Bắc - Đức Hòa, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 125 m2 8,81 triệu/m2
      Kẹt tiền bán nhà c4 xã Mỹ Hạnh Bắc, đường oto chay.DT 125 m2.Ngang 5 m dài 25m.Giá 1,1 tỉ.Xung quanh bán kính 1 kilomet đầy đủ các tiện ích dân sinh:...
      Xã Mỹ Hạnh Bắc, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu đất nền dự án 125 m2, mặt tiền 14m, hướng Đông - Bắc tại Đức Hòa - Long An, giá 1,59 tỷ

      1.59 tỷ 125 m2 12,72 triệu/m2
      Thông tin mô tả.Do cần tiền để KD nên tôi bán gấp lô 125m2, vị trí thuận lợi buôn bán, tôi rất tâm huyết mới mua đc.--------------------------------+ Thông...
      Dự án Đức Hòa Residence, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 100 m2, giá 1,9 tỷ tại Huyện Đức Hòa - Long An

      1.9 tỷ 100 m2 19 triệu/m2
      BÁN NHÀ PHÚC AN CITY - TRẦN ANH GROUP- DT : 5x20m = 100m2- Nhà bán 1 trệt 2 lầu đúc kiên cố 100%- MT nhựa : 14m, có sân đỗ oto- giá : 1 tỉ 900 tr Vnđ- sổ ...
      Dự án Phúc An City, Huyện Đức Hòa, Long An

      Cần bán căn nhà 3 tầng, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Xã Mỹ Hạnh Bắc - Đức Hòa, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 0 m2
      Chủ ngộp kẹt tiền cần bán nhanh ngôi nhà mới giá rẻ chỉ duy nhất 1 căn trong khu đô thị Cát Tường Phú Sinh (Đức Hòa Long An).- Tổng DT: 57,2 mét ...
      Dự án Cát Tường Phú Sinh Eco City, Đường Số 18, Xã Mỹ Hạnh Bắc, Đức Hòa, Long An

      Cần bán ngay nhà 2 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Đường Lệ Tảo - Kiến An, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 40 m2 26,25 triệu/m2
      Bán nhà 1.5 tầng mới tinh Lệ Tảo - Kiến An.DT: 40 mét vuông.Hướng: Tây tứ trạch.ngõ tương đối rộng 3m cực nông, ô tô đỗ cửa, thông ra các...
      Đường Lệ Tảo, Phường Nam Sơn, Kiến An, Hải Phòng

      Bán nhanh nhà shr 1 tầng, 145 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Xã Tân Phong - Giá Rai, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 145 m2 10,69 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán ngôi nhà cấp 4 DT 436m cách nhà thờ cha Diệp 500m. Nhà xây kiên cố gồm 1 phòng khách, 1 phòng ngủ có  phòng vệ sinh , 1 bếp....
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Tân Phong, Giá Rai, Bạc Liêu

      Bán căn hộ 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 1,75 tỷ tại Đường Lý Thái Tổ - Ninh Xá - Bắc Ninh - Bắc Ninh

      1.75 tỷ 73 m2 23,98 triệu/m2
      Cần bán căn 2 ngủ 2 vệ sinh căn hộ Viglacera.- Vị trí căn hộ ngay ngã 6, thuận tiện giao thông đi lại các ngả.- bìa đỏ chính chủ, sang tên ngay trong 1...
      Đường Lý Thái Tổ, Phường Ninh Xá, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Cần bán nhanh nhà shr 3 tầng, mặt tiền 3m tại Phố Trần Nguyên Hãn - Lê Chân, giá 1,99 tỷ

      1.99 tỷ 0 m2
      Đừng bỏ lỡ cơ hội mua đc ngôi nhà ưng ý mà giá hời.Chủ kiến trúc sư cần bán ngay ngôi nhà tâm huyết mặt ngõ Trần Nguyên Hãn. Nhà 2,5 tầng đẹp xinh về ở...
      Phố Trần Nguyên Hãn, Phường Trần Nguyên Hãn, Lê Chân, Hải Phòng

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,6 tỷ tại Đường Tỉnh lộ 824 - Bến Lức - Long An

      1.6 tỷ 65 m2 24,62 triệu/m2
      Cần bán chung cư căn hộ góc tầng 9 tại KĐT Waterpoint. Phù hợp môi trường sống an yên, không khói bụi, an toàn.DT: 65 mét vuông - 2 PN,...
      Dự án Waterpoint, Đường Tỉnh lộ 824, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2 tỷ tại Xã Xương Giang - Bắc Giang - Bắc Giang

      2 tỷ 68 m2 29,42 triệu/m2
      Chính chủ em cần bán căn 2 phòng ngủ. 2vs 68m tại tòa B (tòa 18 tầng).Tầng 15, toà căn hộ chung cư Diamond Hill ở Bắc Giang, view nhìn thẳng hồ và...
      Dự án BV Diamond Hill, Phường Xương Giang, Bắc Giang, Bắc Giang.

      Bán nhanh mảnh đất 100 m2, mặt tiền 15m tại Xã Bình Sơn - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 100 m2 11 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất thổ cư full xây dựng tự do, gần chợ mới Long Thành.Ngay UBND xã Lộc An Bình Sơn, gần KCN Lộc An Bình Sơn.Gần vòng xoay vành đai...
      Đường 769, Xã Bình Sơn, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán ngay đất nền 103 m2, mặt tiền 4m tại Xã Quỳnh Phú - Gia Bình - Bắc Ninh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 103 m2 12,63 triệu/m2
      Ô đất , ngay đầu đường thôn thủ pháp, hướng nhìn ra đài tưởng niệm.xung quanh cư dân đông đúc
      Xã Quỳnh Phú, Huyện Gia Bình, Bắc Ninh

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,5 tỷ tại Phường Hưng Thạnh - Cái Răng - Cần Thơ

      1.5 tỷ 65 m2 23,08 triệu/m2
      Cần bán 1 số suất nội bộ căn hộ chung cư và nhà phố thương mại shophouse thương mại dự án Nam Long Cần Thơ.1. căn hộ chung cư để ở DT từ...
      Dự án Nam Long II Central Lake, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,09 tỷ tại Đường Đặng Đức Thuật - Biên Hòa - Đồng Nai

      1.1 tỷ 53 m2 20,57 triệu/m2
      Bán chung cư Cường Thuận.Vị trí: Cạnh BV Đồng Nai, cách KCN Amata 2 ph đi xe, phía sau đài truyền hình.Thiết kế 2 PN, 2 WC, phòng khách,Giá 1 tỉ 090 tr/...
      Dự án CTI Tower, Đường Đặng Đức Thuật, Phường Tam Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 1 tầng, 100 m2 tại Huyện Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 1,73 tỷ

      1.73 tỷ 100 m2 17,3 triệu/m2
      Chủ Ngộp hạ 300tr bán gấp ngôi nhà Lầu Ngay Lavender Thạnh Phú-Vĩnh Cửu. Giáp Trung Tâm Biên Hoà- Nhà vừa xây chưa ở ngày nào.- Nhà thiết kế 1 trệt 1 lầu...
      Dự án Lavender City, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Chuyển nhượng đất nền dự án mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Long Thành - Đồng Nai, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 0 m2
      khu dân cư An Thuận.bán nhanh mảnh đất đẹp.92.5m2 thổ cư.Ngang 5m dài 18.6m nền thổ cư 100 phần trăm.Ngay khu dân cư.bán nhanh giá tỉ 550 tr...
      Dự án Khu dân cư An Thuận, Đường Quốc Lộ 51, Xã Long An, Long Thành, Đồng Nai

      Bán gấp đất 123 m2 tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Phước An - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 123 m2 9,76 triệu/m2
      Cần tiền cắt lỗ bán giải quyết một số việc ra nhanh lô đất dự án XDHN.DT: 123m2 SHR.Giá: 1tỷ200tr thỏa thuận bớt lộc cho khách thiện chí mua nhanh.Quý a/c...
      Dự án Khu đô thị mới Long Thọ, Đường Nguyễn Văn Cừ, Xã Phước An, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 91 m2 tại Huyện Yên Mỹ - Hưng Yên, giá 1 tỷ

      1 tỷ 91 m2 10,99 triệu/m2
      Tôi có miếng đất tại dự án new city phố nối hưng yên muaaoona bán thu hồi vốn 1 tỉ.tại  kilomet 33 đường 39A, xã Liêu Xá, huyện Yên Mỹ, tỉnh Hưng Yên...
      Dự án New City Phố Nối, Huyện Yên Mỹ, Hưng Yên

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.