Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.615 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán nhanh đất 60 m2, mặt tiền 9m tại Long Phước - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 60 m2 30,84 triệu/m2
      bán gấp mảnh đất giá siêu mềm nhất dự án Việt Nhân Long Phước 1234.- Vị trí: Đường số 8 P. Long Phước.+ Đất cách chợ Long Phước 1,5 kilomet.+ Cách...
      Đường 8, Phường Long Phước, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 88 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 88 m2 17,62 triệu/m2
      1. Vị trí:- KDC Bình Mỹ Garden có vị trí rất đẹp, MT đường Võ Văn Bích lộ giới 20m.- Kết nối giao thông thuận tiện, Võ Văn Bích là tuyến đường huyết mạch...
      Dự án Bình Mỹ Garden, Đường Võ Văn Bích, Xã Bình Mỹ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn liền kề 2 tầng, 80 m2, giá 2 tỷ tại Đường Quốc Lộ 13 - Bàu Bàng - Bình Dương

      2 tỷ 80 m2 25 triệu/m2
      🔉HOT🔊 📍ngôi nhà phố MT KD ĐA NGHÀNH NGHỀ MT ĐƯỜNG TRƯỚC NHÀ 25M❇️ Cần Bán ngôi nhà PHỐ Thiết kế kiểu Tân Cổ Điển trong khu đồng bộ dân Trí.❇️ Đầy đủ...
      Đường Quốc Lộ 13, Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương
      E
      Huỳnh Phú - Real Estate Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 51 m2, giá 1,8 tỷ tại Huyện Dĩ An - Bình Dương

      1.8 tỷ 51 m2 35,3 triệu/m2
      KĐT BCONS CITY - Tháp GREEN TOPAZ CHƯƠNG TRÌNH ƯU ĐÃI ĐẶC BIỆT ĐẦU NĂMBcons City căn hộ chung cư Sở Hữu Lâu Dài Thiết kế 100 phần trăm căn...
      Dự án Bcons City, Thành phố Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhà chung cư 1 phòng ngủ, 61 m2, giá 1,97 tỷ tại Thành phố Thủ Dầu Một - Bình Dương

      1.97 tỷ 61 m2 32,3 triệu/m2
      Dự án với thiết kế hiện đại từ 1 PN đến 3 PN - DT căn hộ chung cư: từ 48.03m - 107.72m- Tổng DT đất: 19.196 mVị trí đắc địa ngay gần trung tâm TP Mới...
      Dự án Midori Park The Glory, Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,68 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      1.68 tỷ 65 m2 25,85 triệu/m2
      Gia đình em mua ở nhưng giờ chuyển lên TPThành phố Hồ Chí Minh sống nên cần bán lại căn hộ chung cư Opal SkyLine của tập đoàn Đất Xanh. Vừa mới nhận...
      Dự án Opal Skyline, Đường Nguyễn Văn Tiết, Phường Lái Thiêu, Thuận An, Bình Dương

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,54 tỷ tại Đường Thống Nhất - Dĩ An - Bình Dương

      1.54 tỷ 52 m2 29,62 triệu/m2
      Căn Bcons City Topaz, đóng trước 315 tr còn lại NH hỗ trợ vay 80 phần trăm, lãi chỉ 6 phần trăm/1 năm.Tiến độ đã xây 24/29 tầng.Nhận nhà quý...
      Dự án Bcons City, Đường Thống Nhất, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,9 tỷ tại Huyện Dĩ An - Bình Dương

      1.9 tỷ 68 m2 27,95 triệu/m2
      Thông tin dự án Honas Residence - CĐT: Hoàng Nam Group - Đơn vị thi công xây dựng: An Phong Contruction.- Vị trí: MT Bình Thung và Vành Đai 3 - P. Bình An,...
      Dự án Honas Residence, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp chung cư 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,45 tỷ tại Huyện Dĩ An - Bình Dương

      1.45 tỷ 45 m2 32,23 triệu/m2
      Dự án Honas Residence, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhà chung cư 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,5 tỷ tại Đường D8 - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      1.5 tỷ 53 m2 28,31 triệu/m2
      Kẹt tiền KD, cần bán nhanh trong tháng căn 1PN1 toilet căn hộ chung cư C Sky View - Hiện đã có sổ hồng riêng. - Vay tất cả các NH trên cả nước. -...
      Dự án C-SkyView, Đường D8, Phường Chánh Nghĩa, Thủ Dầu Một, Bình Dương
      E
      Trung Tín Phát Real Estate Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn hộ 1 phòng ngủ, 37 m2, giá 1,39 tỷ tại Huyện Thuận An - Bình Dương

      1.39 tỷ 37 m2 37,57 triệu/m2
      Chỉ 199 tr sở hữu căn hộ chung cư liên kế Aeon Mall Bình Dương - Lavita Thuan An call ngay: 0901 007 *** Hồ ThuTổng quan dự án.Vị trí: Mũi tàu QL 13...
      Dự án Lavita Thuận An, Thành phố Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề 2 tầng, 70 m2, giá 1,38 tỷ tại Bến Cát - Bình Dương

      1.38 tỷ 70 m2 19,72 triệu/m2
      Nhà Oasis City một căn duy nhất.Giá: 1.380 tỉ.Ngay trường Đại học Việt Đức và TTTM Go tại TX Bến Cát, Tỉnh Bình Dương.sổ hồng sang tên ngay.DT: 5mx16m =...
      Dự án Oasis City, Đường Vành Đai 4, Phường Mỹ Phước, Bến Cát, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,3 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      1.3 tỷ 45 m2 28,89 triệu/m2
      Dự án căn hộ Thuận Giao Legacy Central.CĐT Công Ty CP Đầu Tư Và Phát Triển Thuận Lợi.Phát triển và phân phối: Kim Oanh Group.Đơn vị xây dựng: Tập Đoàn Hoà...
      Dự án Legacy Prime, Đường Thuận Giao 25, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,6 tỷ tại Huyện Dĩ An - Bình Dương

      1.6 tỷ 50 m2 32 triệu/m2
      Khu phức hợp Bcons City - Tháp Green Topaz giá chỉ từ 33 tr/ mét vuông TT 10 phần trăm ký ngay HĐMB khoảng 160 trCK hấp dẫn 11,3 phần trăm...
      Dự án Bcons City, Thành phố Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 51 m2, giá 1,6 tỷ tại Dĩ An - Bình Dương

      1.6 tỷ 51 m2 31,38 triệu/m2
      căn hộ cao cấp thuộc dự án khu phức hợp kinh tế của CĐT Bcons.Dự án Bcons City tháp Green Topaz, nằm trên MT đường Thống Nhất rộng 32m, thuộc khuôn viên...
      S
      Nguyễn Xuân Tuấn Sang Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn chung cư 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,32 tỷ tại Đường ĐT 743 - Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương

      1.32 tỷ 50 m2 26,4 triệu/m2
      Charm City Vincom Dĩ An căn hộ chung cư 1 phòng ngủ 1 nhà vệ sinh DT 50m2 nội thất cơ bản kệ bếp rèm cửa giàn phơi. Tầng thấp toà Sapphire...
      Dự án Charm City, Đường ĐT 743, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp mảnh đất 60 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Dĩ An - Bình Dương, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 60 m2 27,5 triệu/m2
      Ngộp bank nên bán ngay nền đất KDL Hố Lang P. Tân Bình Dĩ An.DT 60 mét vuông ngang 4.5m xây nhà đẹp.KDC an ninh xây tự do.Giá mong muốn 1tỷ650 TL.Hỗ...
      Đường Hố Lang, Phường Tân Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhanh nhà 1 tầng, 100 m2, mặt tiền 4m tại Xã Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 100 m2 16,5 triệu/m2
      Cần bán nhanh ngôi nhà trước tết để gia đình dọn tới quê sinh sống.DT là 100 mét vuông full thổ cư ngay khu đông cư dân và gần chợ.SHR công chứng...
      Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.