Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá dưới 500 triệu năm 2026

      Có 12.128 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá dưới 500 triệu

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng tại Đường Tôn Thất Tùng - Khương Thượng - Đống Đa, giá 5 triệu

      5 triệu 0 m2
      * Cần Bán Nhà Tại Phố Tô Thất Tùng, Ngõ Nông, Thoáng, Sáng, Dân Trí Cao- Vị trí trung tâm: gần Vincom Phạm Ngọc Thạch, Trường, Chợ- Vài bước chân tới BV ĐH...
      Đường Tôn Thất Tùng, Phường Khương Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà đất 6 tầng, 43 m2 tại Đường Phan Đình Giót - Phương Liệt - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 15 tr

      15 triệu 43 m2 0,35 triệu/m2
      THANH XUÂN Q. - HÀ KẾ TẤN - PHAN ĐÌNH GIÓT - GIẢI PHÓNG - 6.75 tỉDT 43m x 6 tầng - tổng 8 ngủ khép kín Vừa ở vừa cho thuê dòng tiền ổn địnhcontact xem nhà -...
      Đường Phan Đình Giót, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà shr 1 tầng, 20 m2, mặt tiền 3m tại Đường Rạch Ông Đồ - Bình Chánh, giá 420 triệu

      420 triệu 20 m2 21 triệu/m2
      Nhà hẻm 3 gác cách đường oto 15m và cách đường nhựa 150m, bán kính 1,5 kilomet là khu trung tâm hành chính huyện, BV huyện, chợ Đệm, bách hóa xanh,...
      Đường Rạch Ông Đồ, Thị trấn Tân Túc, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố tại Đường Nguyễn Thị Định - Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2, giá 43 triệu

      43 triệu 0 m2
      Bán MT Nguyễn Thị Định, P Thạnh Mỹ Lợi, Q. 2 DT 25 x 31mCông nhận 756,6m2. Đất Trống , Phù Hợp Xây Tòa Nhà Cao Tầng, Trường Học, BV... Giá 33 tỉ thỏa ...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 30 m2, giá 220 tr tại Thủ Dầu Một - Bình Dương

      220 triệu 30 m2 7,34 triệu/m2
      (2030) Định Hòa - thang bộ- Giá: 220 tr/ một căn - Còn góp 52 tháng: 1tr 170k/th- đầy đủ nội thất . Cho giữ 20...
      Dự án Becamex Định Hòa, Đường Lê Duẩn, Phường Định Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 30 m2, giá 195 tr tại Thủ Dầu Một - Bình Dương

      195 triệu 30 m2 6,5 triệu/m2
      (4019) Định Hòa - thang bộ Lầu 3: block căn hộ B6 - 3.4.. Chốt 195 tr.Còn góp 3.5 năm mỗi tháng góp 1,3tr/thángcontact: 0987 942 *** Huy KD.

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 30 m2, giá 150 triệu tại Phường Định Hòa - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      150 triệu 30 m2 5 triệu/m2
      (4000) Định Hoà-Thang bộ - F1 bán Giá: 150 tr /1căn- F1 Còn Góp 6 tháng cho F0 : 16tr 667k/th---------------------------------------------------------- Nhận...

      Cần bán gấp miếng đất 3 m2 tại Xã Thủy Đường - Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 99 tr

      99 triệu 3 m2 33 triệu/m2
      Chính chủ cần sang nhượng nền đất thương mại dịch vụ:- DT: 3192 m2.- Loại hình đất: Đất thương mại dịch vụ 50 năm (đến 2072) trả tiền 1 lần (đã hoàn...
      Đường 9C, Xã Thủy Đường, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Sở hữu ngay mảnh đất 1 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Chơn Thành - Bình Phước, giá 195 triệu

      195 triệu 1 m2 195 triệu/m2
      Do đang cần tiền gấp nên tôi cần bán gấp mảnh đất thổ cư 1004m ở trung tâm TX ngay QL13.- Đất SHR, thổ cư, tôi chính chủ sang tên nên có sao bán vậy,...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu ngay lô đất 342 m2, hướng Nam tại Huyện Chơn Thành - Bình Phước, giá 335 triệu

      335 triệu 342 m2 0,98 triệu/m2
      Cần tiền cho con đi xuất khẩu lao động nên cần bán miếng đất TX Chơn Thành.- MT đường 15m.- DT: 6x57 thổ cư 80m2.- Sát QL 13.- Tiện ích xung quanh đầy đủ...
      Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 14 m2 tại Huyện Việt Yên - Bắc Giang, giá 47 tr

      47 triệu 14 m2 3,36 triệu/m2
      sang nhượng mảnh đất 1,4ha tại khu công nghiệp Bắc Giang.Dt: 14.157m2 (103x114).Mật độ XD 70 phần trăm.Vị trí đẹp ngay mặt QL.Cạnh các khu công ...
      Đường 284, Thị trấn Nếnh, Việt Yên, Bắc Giang.

      Bán đất 250 m2, mặt tiền 5m tại Minh Thắng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 500 tr

      500 triệu 250 m2 2 triệu/m2
      Cần bán 5*50m, thổ cư 50 mét vuông nằm trên MT đc nhựa 15m, cách QL 14 500m.Giá: 500tr.cư dân xung quanh đông đúc, trong bán kính 2 kilomet đổ...
      Đường Quốc lộ 14, Xã Minh Thắng, Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu nền đất 840 m2, mặt tiền 10m tại Xã Minh Long - Chơn Thành - Bình Phước, giá 480 triệu

      480 triệu 840 m2 0,58 triệu/m2
      TÔI Làm ăn thua lỗ cần tiền trả nợ tôi cần bán ngay 2 lô đất ngay ngã 4 chợ Chơn Thành đã tách ra từng sổ riêng.Mua 1 lô cũng bán, nếu mua hết 2 lô tôi...
      Xã Minh Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu đất nền 10 m2, mặt tiền 100m tại Xã Cửa Cạn - Phú Quốc - Kiên Giang, giá 13 tr

      13 triệu 10 m2 1,3 triệu/m2
      Gia đình cần bán 1ha đất tại Ấp 2 xã Cửa Cạn, TP Phú Quốc.nền đất vuông vức kích thước 100m*100m có sẵn 400 mét vuông thổ cư, có thể cắt lên 1.5ha...
      Đường Cửa Cạn - Suối Cái, Xã Cửa Cạn, Phú Quốc, Kiên Giang

      Hot! Bán Đất Công Nghiệp Phương Trung Thanh Oai - chỉ từ 8.xtr/m2 - Trả góp linh hoạt!!

      9 triệu 1 m2 9 triệu/m2
      CCN Phương Trung-Thanh Oai,thành phố Hà Nội Giá từ 8.x tr/m2! Chính Sách Quà Tặng Áp Dụng 5 Suất Đầu Tiên!! liên lạc : 0966 008...