Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá dưới 500 triệu năm 2026

      Có 12.128 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá dưới 500 triệu

      Chuyển nhượng mảnh đất 250 m2, mặt tiền 5m tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 470 triệu

      470 triệu 250 m2 1,88 triệu/m2
      Chính chủ làm ăn đi xuống cần bán cắt lỗ mảnh đất ngay khu công nghiệp Minh hưng trung tâm TX Chơn Thành giá chỉ 470 tr lúc sốt bán gần 1 tỉ.- DT 5x50 có...
      Đường 11, Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán gấp miếng đất 3 m2, mặt tiền 13m tại Phước Hậu - Cần Giuộc - Long An, giá 23 triệu

      23 triệu 3 m2 7,67 triệu/m2
      * bán gấp miếng đất thổ cư 2.518 mét vuông.- Giá: 7,6tr/ mét vuông, chỉ 50 phần trăm giá thị trường hiện tại- bán gấp, chốt nhanh, mua...
      Đường Long Khánh, Xã Phước Hậu, Cần Giuộc, Long An

      Chuyển nhượng lô đất 500 m2, mặt tiền 12m tại Phú Xuân - Krông Năng - Đắk Lắk, giá 230 triệu

      230 triệu 500 m2 0,46 triệu/m2
      PHÚ XUÂN -KRONG NĂNG - ĐAKLAK 🚀 không mua ở đây thì mua ở đâu ????✔️ đất gần chợ , trường ,UB , cây xăng , bách hoá xanh ……. Vân Vân và mây...
      Đường Quốc Lộ 29, Xã Phú Xuân, Krông Năng, Đắk Lắk

      Cần bán gấp lô đất 1 m2 tại Đường Hùng Vương - Phước An - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 18 triệu

      18 triệu 1 m2 18 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhanh mảnh đất đẹp ngay góc 2 MT đường Hùng Vương, xã Phức An, Nhơn Trạch, Đồng Nai. Vị trí cách phà Cát Lái ~ 15 kilomet, chỉ...
      Đường Hùng Vương, Xã Phước An, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 169 m2, mặt tiền 5m tại Thạch Thành - Thanh Hóa, giá 245 triệu

      245 triệu 169 m2 1,45 triệu/m2
      Em còn 2 lô full thổ cư, DT 169m2, giá chỉ 2xx tr, cắt lỗ đón tếtbìa đỏ pháp lí rõ ràng từng lô, công chứng trong ngàyĐất nền ven KCN tại Thạch Bình -...
      Đường Tỉnh lộ 516B, Xã Thạch Bình, Thạch Thành, Thanh Hóa

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 59 m2, mặt tiền 4m tại Huyện Đông Anh - Hà Nội, giá 63 triệu

      63 triệu 59 m2 1,07 triệu/m2
      Chính chủ cần nán nền thổ cư thôn xuân canh xã xuân canh .DT 59m2 MT 4.5m sâu 13.1m 2 mặt đường trước sau.đường rộng 2 xe oto tránh nhau .vị trí mảnh đất...
      Dự án Đông Anh, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 1 phòng ngủ, 47 m2, giá 66 triệu tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      66 triệu 47 m2 1,41 triệu/m2
      MUA NHÀ TỪ MÓNG - ĐẦU TƯ CHẮC THẮNGTẶNG ngay 100 tr trừ trực tiếp vào giá dành cho 100 KH đặt đầu tiênSở hữu ngay chung cư cao cấp 5* dự án Lumi thành phố...
      Dự án Lumi Hanoi, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Đông Anh - Hà Nội, giá 38 triệu

      38 triệu 0 m2
      Chính Chủ gửi bán 75,18 mét vuông đất đấu giá X2 Lương Nỗ, Tiên Dương, Đông Anh, TP Hà Nội. Ngay gần dự án bến xe 5,4ha và đường Vành Đai 3- MT:...
      Xã Tiên Dương, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà riêng 5 tầng, 76 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Chương Mỹ - Hà Nội, giá 60 tr

      60 triệu 76 m2 0,79 triệu/m2
      BÁN NHÀ ( CHO THUÊ) TRUNG TÂM THỊ TRẤN CHÚC SƠN, CHƯƠNG MỸ căn biệt thự liên kế LỘC LINH 🆘 Giá: 598 tr 🆘🆘Hiện trạng đất có sẵn nhà 5 tầng đang cho...
      Thị trấn Chúc Sơn, Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà 5 tầng, 43 m2 tại Đường Nguyễn Ngọc Nại - Khương Mai - Thanh Xuân, giá 160 tr

      160 triệu 43 m2 3,73 triệu/m2
      THANH XUÂN Q. - LÊ TRỌNG TẤN - NGUYỄN NGỌC NẠI PHÂN LÔ - oto ĐỖ CỬA - HÀNG XÓM CÁN BỘ - TUYỆT ĐỈNH an sinh xã hộiDT 43m x 5 tầng - chỉ 6.9 tỉ ( zalo -...
      Đường Nguyễn Ngọc Nại, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 7 tầng, 55 m2 tại Đường Nguyễn Ngọc Nại, giá 200 triệu

      200 triệu 55 m2 3,64 triệu/m2
      ngôi nhà phố VÍP - NGUYỄN NGỌC NẠI - HOÀNG VĂN THÁI - VƯƠNG THỪA VŨ DT 55M x 7 TẦNG THANG MÁY - CHỈ 10.8 tỉNHÀ ĐẸP ĐÓN TẾT - bìa đỏ NỞ HẬU hotline - XEM...

      Cần bán nhanh nhà 4 tầng, 33 m2, mặt tiền 3m tại Phường Biên Giang - Hà Đông - Hà Nội, giá 2 tr

      2 triệu 33 m2 0,07 triệu/m2
      ĐẤT Ở ĐÔ THỊ Q. HÀ ĐÔNG TỔ DÂN PHỐ AN THẮNG P. BIÊN GIANG🆘🆘 Giá 2,4 tỉ thỏa thuận trực tiếp⚡⚡ Lưu ý ảnh thực tế hiện trạng  phần trămCòn 2 căn đẹp...
      Phường Biên Giang, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 5 tầng, 33 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Nhân Chính - Thanh Xuân, giá 135 triệu

      135 triệu 33 m2 4,1 triệu/m2
      SÁT PHỐ CHÍNH KINH - ngã 4 SỞ ROYAL CITY - NGUYỄN TRÃI DT 33M x 5 TẦNG - CHỈ 4.45 tỉ - Ở LUÔNVỊ TRÍ SIÊU ĐỈNH , GẦN trung tâm thương mại ROYAL CITY GẦN...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 28 m2 tại Đường Khương Trung - Thanh Xuân, giá 110 tr

      110 triệu 28 m2 3,93 triệu/m2
      PHỐ VÍP VŨ TÔNG PHAN - KHƯƠNG TRUNG DT 28m x 4 tầng ,mt 3.5m - Chỉ 3.15 týNhà cách mặt phố 40m ô tô dừng đỗ ngày đêm, Bán kình 100m hồ điều hòa , và tô...
      Đường Khương Trung, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 5 tầng, 33 m2 tại Đường Khương Đình - Thanh Xuân, giá 130 tr

      130 triệu 33 m2 3,94 triệu/m2
      THẤY QUẤT LÀ THẤY TẾT - KHƯƠNG ĐÌNHVŨ TÔNG PHAN - NHÀ MỚI khôngNGDt 33m x 5 tầng - mt - 3.5m - 4.35 tỉcall ngay xem nhà - DUNG MA chuyên BDS thổ cư các Q....
      Đường Khương Đình, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 65 m2 tại Phố Xã Đàn - Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 110 tr

      110 triệu 65 m2 1,7 triệu/m2
      ĐỐNG ĐA Q. - XÃ ĐÀN - HÀO NAM CÓ Ô CHỜ THANG MÁY - NHÀ KCBT KIÊN CỐ THOÁNG TRƯỚC ,THOÁNG SAUDT 65m x 5 Tầng - Mt 6.5m - chỉ 6.7 tỉNhà cách phố 140m , dân...
      Phố Xã Đàn, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán đất nền dự án 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Huyện Chư PRông - Gia Lai, giá 300 triệu

      300 triệu 125 m2 2,4 triệu/m2
      Đất Thị Trấn Chuprong- Gia lai, Đg nhựa rộng 17m, full thổ cư 300 tr- Kẹt tiền, cần bán ngay miếng đất tại Thị trấn Chuprong- Gia lai. cắt lỗ 40%- DT :...
      Thị trấn Chư Prông, ChưPRông, Gia Lai

      Bán gấp nền đất 122 m2, mặt tiền 8m tại Xã Ninh An - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 329 triệu

      329 triệu 122 m2 2,7 triệu/m2
      Chính chủ bán lại 2 lô Ninh An.- Lô 1: DT 122 mét vuông (có 60 mét vuông thổ cư), ngang 8m.Giá 329 tr.- Lô 2: DT 129,5 mét vuông (Có...
      Xã Ninh An, Ninh Hòa, Khánh Hòa
      T
      Trần Thị Huyền Thương Hơn 1 năm trước

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá dưới 500 triệu trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá dưới 500 triệu, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.