Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 140.711 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh

      Bán khách sạn Nguyễn Thái Bình Tân Bình, dt 162m², dòng tiền 170tr/th, giá 75 tỷ

      75 tỷ 162 m2 462,97 triệu/m2
      Bán hotel Nguyễn Thái Bình – P.4, Tân Bình | hotel dòng tiền gần sân bay📍 Tọa lạc trên tuyến Nguyễn Thái Bình – khu vực sầm uất, kết nối nhanh sân bay Tân...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 188 m2, giá 36,2 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      36.21 tỷ 188 m2 192,56 triệu/m2
      Bán chung cư tại D'Edge Thảo Điền tầng trung, căn hộ góc thuộc block căn hộ B, thiết kế sang trọng.- DT 187.91m².- Kiến trúc chung cư gồm 4 phòng...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư 68 m2, giá 18 tr tại Đường Nguyễn Thị Định - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      18 triệu 68 m2 0,27 triệu/m2
      CHO THUÊ chung cư D’LUSSO EMERALD.+ Thiết kế: 68 mét vuông 2 phòng ngủ 2 toilet, phòng khách, bếp và logia.+ giá cho thuê: 18 tr/ tháng....
      Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Tp.HCM

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 98,70999908447266 m2 tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 8,39 tỷ

      8.39 tỷ 98,71 m2 85 triệu/m2
      📌 Vị trí: Số 10, Đường 41, P. Thủ Đức, Sài Gòn (Mới)Đường số 41, P. Linh Đông, Q. Thủ Đức, TP. Tp Tp HCM (Cũ)📐 DT: 98.71 mét vuông (ngang 4m –...
      Đường 41, Phường Linh Đông, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất 123 m2, hướng Tây-Bắc tại Linh Đông - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 9,84 tỷ

      9.84 tỷ 123 m2 80 triệu/m2
      📌 Vị trí: Số 8, Đường 41, P. Thủ Đức, Sài GònSố 8, Đường số 41, P. Linh Đông, Q. Thủ Đức, TP. Hồ Chí📐 DT: 123 mét vuông (ngang 6.5m – dài 20m)🏡...

      Bán nhanh căn nhà đẹp 75 m2 tại Đường Cao Thắng - 6 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 760 triệu

      760 triệu 75 m2 10,14 triệu/m2
      - Nhà DT 75 mét vuông (5*15) không dính quy hoạch hay lộ giới.- Giá 1 tỉ 280 tr  bớt lộc, nhà Đông Nam.- Xung quanh điện âm nước máy đầy đủ -...
      Đường Cao Thắng, Phường 6, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 60 m2, giá 5 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 60 m2 83,34 triệu/m2
      Wilton Tower 71/3 D1 P25, Q. Bình Thạnh.Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ (cam kết giá thấp nhất thị trường).- nội thất đầy đủ, view, yên tĩnh.-...
      Đường Nguyễn Văn Thương, Phường 25, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà 64 m2 tại Đường Cống Quỳnh - Phạm Ngũ Lão - Quận 1, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 64 m2 35,94 triệu/m2
      - Khu vực cư dân hiện hữu đông đúc, an ninh, không bị giải tỏa hay quy hoạch.- Gần trường cấp 1, trường đại học.- Tiện KD xây nhà trọ cho sinh viên...
      Đường Cống Quỳnh, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Bán tòa nhà Đồng Văn Cống Q2, 12x20m, 4 tầng, HĐT 110tr/tháng, giá 65 tỷ

      65 tỷ 240 m2 270,84 triệu/m2
      BÁN TÒA NHÀ ĐỒNG VĂN CỐNG, 12x20M, hợp đồngT 110TR, GIÁ 65 tỉ🏢 Vị trí: Đồng Văn Cống – P. Cát Lái (Thạnh Mỹ Lợi cũ), TP. Thủ Đức | building dòng tiền ổn...
      Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 65 m2 tại Đường Tăng Nhơn Phú - Phước Long A - Quận 9, giá 920 tr

      920 triệu 65 m2 14,16 triệu/m2
      - Dân trí cao, an ninh tuyệt đối.-Gần trường Cao Đẳng Công Thương- SHR, sang tên trong ngày.- Điện âm nước máy đầy đủ - không vướng quy hoạch giải tỏa.- Do...
      Đường Tăng Nhơn Phú, Phường Phước Long A, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn biệt thự 189 m2, giá 75 tỷ tại Đường Ngô Quang Huy - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      75 tỷ 189 m2 396,83 triệu/m2
      Bán căn biệt thự VIP Ngô Quang Huy – Thảo Điền, Q. 2 | khu villa đẳng cấp bậc nhất📍 Tọa lạc tại khu VIP Ngô Quang Huy – một trong những khu căn biệt ...
      Đường Ngô Quang Huy, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà 52 m2 tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 52 m2 105,77 triệu/m2
      - Kẹt tiền sang gấp nhà đẹp 52,4m² ngay chợ Thủ Đức .- Nhà sổ hồng, sang tên công chứng ngay, đã hoàn công- Nhà đang KD, ngay chợ thủ đức, xung quanh thông...
      Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 72 m2 tại Phố 49 - Bình Thuận - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 72 m2 87,5 triệu/m2
      🔥 nhà phố ĐƯỜNG SỐ 49 – P. TÂN THUẬN – Q. 7 🔥💰 giá: 6 tỉ 300 tr (thỏa thuận)🏡 Thông tin chi tiết:* DT: 4m x 18m* Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng* Gồm: 3 PN –...
      Đường 49, Bình Thuận

      Cần bán nhanh nhà shr 68 m2, hướng Bắc tại Phường Bà Điểm - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 68 m2 55,89 triệu/m2
      🏡 NHÀ sổ hồng 3,8 tỉ – VỊ TRÍ ĐẸP XÃ BÀ ĐIỂM, HCM✨ Nhà đẹp – sân rộng – hẻm oto thông thoáng, phù hợp ở gia đình hoặc kết hợp KD online📐 DT: 6,8m x 10m📄...
      Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 103 m2, hướng Đông-Bắc tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức, giá 11 tỷ

      11 tỷ 103 m2 106,8 triệu/m2
      hẻm ô tô đậu cửa, đường số 9 P. Trường Thọ cũ (nay là P. Thủ Đức mới).Nhà mới đẹp - DT: 103m² , 5 phòng ngủ, Đông Bắc. Có sân trước và sau...
      Đường Số 9, Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 49 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Phú Thuận - Quận 7, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 49 m2 132,66 triệu/m2
      🏡 NHÀ MỚI ĐẸP – GÓC 2 MẶT THOÁNG – đầy đủ nội thất CAO CẤP HẺM 749 HUỲNH TẤN PHÁT, Q7✨ Nhà mới hoàn thiện cực đẹp, thiết kế hiện đại – chỉ xách va li...
      Đường HUỲNH TẤN PHÁT, Phú Thuận

      Cần bán gấp căn nhà riêng 62 m2 tại Đường Cao Lỗ - 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 750 triệu

      750 triệu 62 m2 12,1 triệu/m2
      - Nằm gần các tuyến đường lớn thuận tiện di chuyển sang các Q. trung tâm khác.- Khu vực cư dân hiện hữu đông đúc, an ninh, không bị giải tỏa hay quy...
      Đường Cao Lỗ, Phường 7, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 58 m2 tại Phố Nguyễn Xí - 26 - Bình Thạnh, giá 1,09 tỷ

      1.1 tỷ 58 m2 18,8 triệu/m2
       Giá TT 1 tỉ 090tr đã bao gồm phí sang tên công chứng. - DT CN 60m², ngang 4m dài  15m. - Đường trước nhà rộng 5m oto đi lại thoải...
      Phố Nguyễn Xí, Phường 26, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!