Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 140.711 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 168 m2 tại Phường 7 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 45 tỷ

      45 tỷ 168 m2 267,86 triệu/m2
      🔥 TOÀ 8 TẦNG 8x21 Hẻm 12m GIA ĐỊNH sát Q1📍Khu Cán Bộ P. Gia Định, Bình Thạnh• 8m x 21m (168 mét vuông) - HẦM, 7 Lầu, Sân thượng• Gồm 27 căn hộ ...
      Phường 7, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp miếng đất 100 m2, mặt tiền 12m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 100 m2 12,99 triệu/m2
      Bán mảnh đất trong khu dân cư Bình Hưng, Bình Chánh cách Bến xe Q. 8 tầm 800m. contact: 077.202.1197DT :100m² (5x20) giá 1ty299sổ hồng,100%Thổ Cư, Công...
      Đường Quốc Lộ 50, Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng 200 m2, hướng Đông-Nam tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 780 triệu

      780 triệu 200 m2 3,9 triệu/m2
      Xã Củ Chi, Thành phố Hồ Chí Minh, trước đây Huyện Củ Chi, Thành phố Hồ Chí Minh là miếng đất lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm cơ hội đầu tư hay...
      Phố Trần Tử Bình, Xã Tân Thông Hội, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 19 m2 tại Đường Lê Đại Hành - 7 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 19 m2 226,32 triệu/m2
      + Gọi 0934181121/p>+  Kết cấu 4 tầng BTCT chắc chắn với đầy dfur công năng , 2 phòng ngủ 3  nhà vệ sinh,  PK , bếp…+  Vị trí h3g...
      Đường Lê Đại Hành, Phường 7, Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 44 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - 26 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 44 m2 168,19 triệu/m2
       - Dt: 4m x 11m. Kc: trệt, 1 lầu, st. Có 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh. hẻm xe hơi 5m, thông khắp hướng.  - Vị trí: QL13, cầu...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường 26, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 36 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - 3 - Quận 3, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 36 m2 34,73 triệu/m2
      + MT KD chợ Bàn Cờ, không có căn thứ 2 so sánh, nhà mới dọn vô ở ngay. nội thất xịn xò, trung tâm TP, ngay trường Trung học phổ thông học Phan...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 3, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 201 m2 tại Đường Kha Vạn Cân - Linh Chiểu - Thủ Đức, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 201 m2 59,21 triệu/m2
      Nhà dạng căn biệt thự phố 2 tầng ngay Kha Vạn Cân, P. Linh Chiểu Thủ Đức cũ, nay là P. Thủ Đức.Góc yên bình, kín đáo, tiện nghi sân vườn, chỗ đậu xe,...
      Đường Kha Vạn Cân, Phường Linh Chiểu, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu mảnh đất 100 m2, hướng Tây-Bắc tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 100 m2 12,5 triệu/m2
      Cần bán miếng đất , MT đường nhựa 12mDT 100 mét vuông full thổ , gần làng ĐH, BV, mua xây trọ , KD buôn bán đều đc.
      Đường Trung Lập, Xã Trung Lập Thượng, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 62 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - 8 - Quận 5, giá 40 tỷ

      40 tỷ 62 m2 645,17 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Nguyễn Trãi – (P.8, Q. 5 cũ), nay P. Chợ Quán, HCM | MT thương mại trung tâm Chợ Lớn📍 Tọa lạc trên tuyến Nguyễn Trãi – khu vực KD sầm uất...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường 8, Quận 5, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 90 m2 tại Đường Phạm Hùng - 10 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 17,2 tỷ

      17.2 tỷ 90 m2 191,12 triệu/m2
      -Tôi kẹt tiền bán nhanh nhà 4lau ngay MT Phạm Hùng,Q8 -DT:5.5x17m -Nhà xây kiên cố để KD vừa ở -Ngang MT rộng dễ thiết kế KD tất cả ngành...
      Đường Phạm Hùng, Phường 10, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 38 m2 tại Đường Nguyễn Triệu Luật - Tân Tạo - Bình Tân, giá 2,99 tỷ

      2.99 tỷ 38 m2 78,69 triệu/m2
      📢 ĐỪNG BỎ QUA 38 mét vuông NGUYỄN tr LUẬT - HỒ VĂN LONG BÌNH TÂN hẻm ô tô TIỆN ÍCH BAO TRÙM CHỈ HƠN 2T Ỷ + Vị trí: hẻm ô tô kết nối nhiều tuyến...
      Đường Nguyễn Triệu Luật, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất 63 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,08 tỷ

      1.08 tỷ 63 m2 17,15 triệu/m2
      - Kết cấu: 1 trệt 1 lầu 1 sân thượng, 3 phòng ngủ, 2 toilet, PK, bếp.- DT: CN 63 mét vuông (5x12,6m). - Giá 1,080tr niêm yết không...
      Đường Đình Phong Phú, Phường Tăng Nhơn Phú A, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      [Góc Hợp Tác - Hoa Hồng Cao] Bán Lô Đất Vàng Mặt Tiền Võ Nguyên Giáp, Tp.Hcm

      45 tỷ 266 m2 169,18 triệu/m2
      Chính chủ cần sang nhượng gấp nền đất MT vị trí cực đẹp, pháp lí sạch 100 phần trăm. Rất mong đc hợp tác cùng 500 anh em môi giới, hoa hồng đầy đủ,...
      342A Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Phước Long A, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 300 m2 tại Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 78 tỷ

      78 tỷ 300 m2 260 triệu/m2
      Bán nhà đất Nguyễn Văn Hưởng, P. Thảo Điền, TP Thủ Đức (Q. 2 cũ)📍 vị trí vip Nguyễn Văn Hưởng – lõi Thảo Điền, gần trường quốc tế, khu vực vip Thảo Điền,...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán tòa nhà Trương Văn Bang Cát Lái, hầm 5 tầng, hoàn công đủ, 298,2 m², giá 180 tỷ

      180 tỷ 289 m2 622,84 triệu/m2
      Bán toà nhà Trương Văn Bang – P. Cát Lái, Thành phố Hồ Chí Minh | building MT khu hành chính📍 Tọa lạc trên tuyến Trương Văn Bang – trục đường lớn và...
      Đường Trương Văn Bang, Phường Cát Lái, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán building Hai Bà Trưng Q3, đối diện CV Lê Văn Tám, 224,8 m², có thang máy

      179 tỷ 225 m2 795,56 triệu/m2
      Bán toà văn phòng Hai Bà Trưng, đối diện công viên Lê Văn Tám – P. Võ Thị Sáu, Q. 3 | building văn phòng trung tâm cực đẹp📍 Tọa lạc ngay MT Hai Bà Trưng,...
      Phố Hai Bà Trưng, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề 289 m2, giá 108 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      108 tỷ 289 m2 373,71 triệu/m2
      BÁN căn biệt thự RIVIERA Q. 2, 289.8 mét vuông ĐẤT, GIÁ 108 tỉ🏡 căn biệt thự Riviera – Q. 2, TP. Thủ Đức | compound ven sông đẳng cấp📍 Nằm trong...
      Số 60 Đường Giang Văn Minh, Phường Thảo Điền, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 64 m2 tại Đường Tô Hiến Thành - 11 - Quận 10, giá 985 triệu

      985 triệu 64 m2 15,4 triệu/m2
      - Nằm gần các tuyến đường lớn thuận tiện di chuyển sang các Q. trung tâm khác.- Khu vực cư dân hiện hữu đông đúc, an ninh, không bị giải tỏa hay quy...
      Đường Tô Hiến Thành, Phường 11, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!