Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 140.711 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh

      Bán CHDV Lê Quang Định Bình Thạnh, 15 phòng full nội thất, 7,3m × 15m, HĐT 89tr/tháng

      27.9 tỷ 106 m2 263,21 triệu/m2
      Bán toà căn hộ dịch vụ Lê Quang Định – P. Bình Lợi Trung, Bình Thạnh | căn hộ dịch vụ dòng tiền ổn định📍 Nằm tại khu vực trung tâm Bình Thạnh, thuận...
      Đường Lê Quang Định, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 86,69999694824219 m2 tại Phố Nguyễn Ư Dĩ - Thảo Điền - Quận 2, giá 24 tỷ

      24 tỷ 86,7 m2 276,82 triệu/m2
      Bán nhà hẻm Nguyễn Ư Dĩ – Thảo Điền, TP. Thủ Đức | khu vực expat cực kỳ sầm uất📍 Nằm tại trung tâm Thảo Điền – khu vực tập trung đông cộng đồng người nước...
      Phố Nguyễn Ư Dĩ, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 18 m2 tại Đường Nguyễn Chí Thanh - 3 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,36 tỷ

      3.36 tỷ 18 m2 186,67 triệu/m2
      🔥 NHÀ Q. 10 – 2 MẶT HẺM THOÁNG – HƠN 3 tỉ vô ở ngay! 🔥Cơ hội hiếm có để sở hữu nhà trung tâm Nguyễn Chí Thanh, Q.10 với mức giá cực tốt!📐 DT: 5,3m x...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường 3, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà 101 m2 tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 101 m2 113,87 triệu/m2
      ‼️ Bán nhà chính chủ sau chợ bình tr hiệp bình chánh thủ đức cũ .👨‍💻 DT : 101.9 mét vuông , thổ cư 70.7 mét vuông , DT sàn là 231,63  mét...
      Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 81 m2 tại Phường Linh Xuân - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 81 m2 82,72 triệu/m2
      Vị trí Đường  số 10 Linh Xuân Thủ Đức cũ (nay là P. Linh Xuân mới).Nhà 2 tầng 81  mét vuông ngang 5m, đất đẹp, 3 phòng ngủ.Gần ngay ĐHQG Tp...
      Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng 35 m2 tại Đường Tô Ngọc Vân - Thới An - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,85 tr

      1.85 triệu 35 m2 0,06 triệu/m2
      🏠Nhà MT Hẻm 1/ Tô Ngọc Vân,P. thới an,Q12👉DT:5x7m . 1 trệt - 1 lầu -3PN-2WC👉hẻm ô tô thông tứ phía phù hợp làm Nail-tạp hoá 👉có số nhà Q. cấp,có giấy...
      Đường Tô Ngọc Vân, Phường Thới An, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà shr 87 m2 tại Phường Bình Hưng Hòa A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 8 tỷ

      8 tỷ 87 m2 91,96 triệu/m2
      GẤP! CHỦ CẦN HỖ TRỢ TIẾP SỨC GIẢM 700TR NHÀ 2 MTKD ĐƯỜNG NHỰA 8M GẦN MT Đ.18B 4 TẦNG 5.5x14m CN ĐỦ NHỈNH NHẸ 8 tỉ + Vị trí: góc 2 MT KD gần sát MT đường 18B...
      Đường Số 18B, Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng 100 m2 tại Phường Bình Hưng Hòa B - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      Nhà ngay liên Khu 4/5 gần ngay khu khuôn viên hồ bơi và chợ Bình Thành DT 5.6x10m thiết kế 1 trệt 1 lầu thoáng rộng Nhà sạch mới dọn vô ở ngayGiao nhiều...
      Đường Liên Khu 45, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng 65 m2 tại Đường Bông Sao - 5 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 985 triệu

      985 triệu 65 m2 15,16 triệu/m2
       - Giá TT 985 tr thỏa thuận, có bớt lộc cho khách mua thiện chí. - DT 65m², ngang 5m dài 13m có nở hậu . - Nằm trong KDC yên tĩnh, trình độ...
      Đường Bông Sao, Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 58 m2 tại Đường Hoàng Diệu - 12 - Quận 4, giá 650 triệu

      650 triệu 58 m2 11,21 triệu/m2
       - Kết cấu: 1 trệt 1 lầu + gác + sân. - DTSD thực tế: 58 mét vuông DT sàn: 116 mét vuông. - giá TT: Chỉ 650 tr không đâu rẻ bằng....
      Đường Hoàng Diệu, Phường 12, Quận 4, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 88 m2 tại Đường Phạm Hùng - 10 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 17 tỷ

      17 tỷ 88 m2 193,19 triệu/m2
      -Tôi cần xử lý việc nên bán ngay nhà 4lau MT Phạm Hùng,Q8-DT:5.5x17m-Nhà xây thiết kế KD chắc chắn cho tất cả các ngành nghề,vào à KD ngay-Khu KD sầm...
      Đường Phạm Hùng, Phường 10, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 57,900001525878906 m2 tại Đường Phạm Văn Chiêu - 14 - Gò Vấp, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 57,91 m2 146,81 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ TRỰC TIẾP BÁN NHÀ thỏa thuận LÀM VIỆC THẲNG VỚI CHỦHẻm lớn 6m đường Phạm Văn Chiêu, P. An Hội Tây (P. 14, Gò Vấp cũ)* Cách MT Phạm Văn Chiêu ~...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà shr 68 m2 tại Phường 10 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 68 m2 22,8 triệu/m2
      - Giá TT 1 tỉ 550 tr đã bao gồm phí sang tên công chứng. - DT CN 68m², ngang 4m dài 17m. - Đường trước nhà rộng 5m oto đi lại thoải mái - Nằm...
      Phường 10, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà riêng 64 m2 tại Đường Nguyễn Văn Luông - 12 - Quận 6, giá 875 tr

      875 triệu 64 m2 13,68 triệu/m2
      Giá TT 875 tr đã bao gồm phí sang tên công chứng. - DT CN 64m², ngang 4m dài 16m. - Đường trước nhà rộng 5m ô tô đi lại thoải mái - Nằm gần...
      Đường Nguyễn Văn Luông, Phường 12, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 110 m2 tại Phạm Văn Hai - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 110 m2 20,91 triệu/m2
      CẦN bán ngay ĐẤT ĐẸP 110 mét vuông ĐƯỜNG TRẦN VĂN GIÀU GIÁ 2TỶ300Tr, GẦN VÀNH ĐAI 3, SỔ SẴNCẦN bán ngay ĐẤT ĐẸP ĐƯỜNG TRẦN VĂN GIÀU GẦN VÀNH ĐAI 3.-...
      Đường Trần Văn Giàu, Xã Phạm Văn Hai, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng 80 m2 tại Xã Long Thới - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 80 m2 68,75 triệu/m2
      Cần bán nguyên ngôi nhà tự xây cấp 4, ngay đc 512/14/20 Nguyễn Văn Tạo (Nay là đường số 3, xã Hiệp Phước), Nhà bè.Cạnh trường dạy nghề Thành công, ngay KDC...
      Đường Số 3, Xã Long Thới, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 230 m2 tại Đường Vườn Lài - Tân Thành - Tân Phú, giá 42 tỷ

      42 tỷ 230 m2 182,61 triệu/m2
      Bán nhà góc 2 MT Vườn Lài – Phan Đình Phùng, Tân Phú (ngã 3 Phan Đình Phùng), P. Tân Thành, Q. Tân Phú, TP.HCM. Khu vực tập trung nhiều NH, shop tiện lợi,...
      Đường Vườn Lài, Phường Tân Thành, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 190 m2 tại Đường Tú Xương - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 125 tỷ

      125 tỷ 190 m2 657,9 triệu/m2
      Bán nhà Q. 3, MT Tú Xương – P. Xuân Hòa, Q. 3 | TS đẹp khu căn biệt thự trung tâm📍 Tọa lạc trên tuyến Tú Xương – một trong những con đường đẹp và sang...
      Đường Tú Xương, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!