Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 140.711 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất sổ riêng 2400 m2 tại Đường Ba Vân - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 379 tỷ

      379 tỷ 2400 m2 157,92 triệu/m2
      🏗 ĐẤT VÀNG GÓC 3 MT 78 BA VÂN – KHU BÀU CÁT – TÂN BÌNH🔹 DT: 2.400 mét vuông (55m x 43m) – đất vuông vức, đẹp🔹 pháp lí: sổ hồng riêng chuẩn,...
      78 Đường Ba Vân, Phường 14, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất sổ riêng 100 m2, hướng Tây tại Thái Mỹ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1 tỷ

      1 tỷ 100 m2 10 triệu/m2
      Vị trí đẹp gần trung tâm, thuận tiện di chuyển ra các tuyến đường lớn, KDC hiện hữu đông đúc.DT đa dạng từ 100–150m2, ngang đẹp dễ xây nhà, đầu tư hoặc...
      Đường Tỉnh Lộ 7, Xã Thái Mỹ, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 30 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 8 tỷ

      8 tỷ 30 m2 266,67 triệu/m2
      - Hẻm 8m, sát MT đường cách mạng tháng tám. - Hiện trạng: 4 tầng, 5 phòng ngủ, 4 toilet, sân thượng. - Gần toà nhà viettel, HADO...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà đẹp 30 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 30 m2 166,67 triệu/m2
      - Hẻm 6m, sát MT đường cách mạng tháng tám. - Hiện trạng: 4tầng 3 phòng ngủ, 2 toilet. - Gần trường học, BV, siêu thị, trung tâm văn...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 50 m2 tại Đường Hồ Văn Long - Tân Tạo - Bình Tân, giá 4 tỷ

      4 tỷ 50 m2 80 triệu/m2
      💥 BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ CÓ SẴN DÒNG TIỀN HỒ VĂN LONG BÌNH TÂN hẻm ô tô NÉ THÔNG 50m² không LỘ GIỚI CHỈ HƠN 4T+ Vị trí: hẻm ô tô né thông kết nối nhiều tuyến...
      Đường Hồ Văn Long, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 35 m2 tại Đường Tô Ký - An Phú Đông - Quận 12, giá 450 tr

      450 triệu 35 m2 12,86 triệu/m2
      - Nhà DT 35m2(5*7)m không dính quy hoạch hay lộ giới.- Giá 450 tr  bớt lộc, nhà Đông Nam.- Xung quanh điện âm nước máy đầy đủ - khu an ninh.- Hàng xóm...
      Đường Tô Ký, Phường An Phú Đông, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 2 tầng, 45 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Văn Quá, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 45 m2 80 triệu/m2
      💥Hơn 3 tỉ sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 2 tầng xinh xắn, thiết kế hiện đại – tối ưu cho gia đình trẻ✔️ Kết cấu: 1 trệt 1 lầu, 2 PN, 2WC✔️ Không gian ấm...
      Đường Nguyễn Văn Quá, Đường 12, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà 40 m2 tại Phố Lý Thường Kiệt - 12 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 430 triệu

      430 triệu 40 m2 10,75 triệu/m2
      - Giá TT thỏa thuận 430tr tr bớt lộc cho người có thiện chí.- DT 40 mét vuông ngang 4m dài 10m- hẻm ô tô- Không nằm trong diện quy hoạch hay giải...
      Phố Lý Thường Kiệt, Phường 12, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng 30 m2 tại Đường Quang Trung - 10 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 650 triệu

      650 triệu 30 m2 21,67 triệu/m2
      - Kết cấu: 1 trệt 1 lầu + gác + sân.- giá TT: 650  tr không đâu rẻ bằng. 3 PN, 3  nhà vệ sinh, nhà bếp, phòng khách, sân rộng.- Nhà ngay BV...
      Đường Quang Trung, Phường 10, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 38 m2 tại Đường Đình Phong Phú - Tăng Nhơn Phú A - Quận 9, giá 480 triệu

      480 triệu 38 m2 12,64 triệu/m2
      - DT: 38 mét vuông,ngang 4 dài 9,5, giá 480 tr còn thỏa thuận.- hẻm ô tô đi thoải mái- SHR năm 2015, bao sang tên trong ngày.- Khu vực không bị...
      Đường Đình Phong Phú, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 40 m2 tại Đường Hưng Phú - 8 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 500 tr

      500 triệu 40 m2 12,5 triệu/m2
      - Bớt ít lộc cho khách thiện chí.- Gần cầu Chữ Y, tiện di chuyển về các Q. trung tâm, KD, mua sắm.- pháp lí rõ ràng, sang tên công chứng trong ngày.-...
      Đường Hưng Phú, Phường 8, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đất 40 m2 tại Đường Lê Văn Việt - Tăng Nhơn Phú A - Quận 9, giá 550 triệu

      550 triệu 40 m2 13,75 triệu/m2
      không dính quy hoạch.- Có SHR năm 2015 bao sang tên công chứng.- Bán kính 500m có đầy đủ tiện ích như trường học, BV, NH, chợ, trung tâm thương mại.-...
      Đường Lê Văn Việt, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 100 m2, hướng Tây tại Đường Tỉnh Lộ 7 - Thái Mỹ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1 tỷ

      1 tỷ 100 m2 10 triệu/m2
      nền thổ cư 100 phần trăm, SHR từng nền, công chứng sang tên nhanh chóng.Ngang 5m dài 20m DT 100–150 mét vuông Đường trước đất rộng rãi, oto ra...
      Đường Tỉnh Lộ 7, Xã Thái Mỹ, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 76 m2 tại Phường Tân Hưng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 20,6 tỷ

      20.6 tỷ 76 m2 271,06 triệu/m2
      👑 CỰC PHẨM SIÊU VIP CHAO ĐẢO LÒNG Q. 7 – CHỚP CƠ HỘI CHẠM CÔNG NGHỆ, SỐNG THƯỢNG LƯU ✨🌟Modern Luxury Đỉnh Nhất 2026, View Công Viên Xanh Mát 🔥📍 Vị trí...
      Phường Tân Hưng, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh miếng đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 100 m2 12,99 triệu/m2
      * sp Mới Nguồn Đẹp - Giá Rẻ- miếng đất thổ cư gần BXQ8, điện âm - cây xanh - nước máy hiện hữuDT: 100 mét vuông giá 1tỷ299- Cách Trung tâm hành chính...
      Đường Quốc Lộ 50, Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 43 m2 tại Đường Nguyễn Kiệm - 1 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 6,99 tr

      6.99 triệu 43 m2 0,17 triệu/m2
      Bán nhà Nguyễn Kiệm - Dt 43 mét vuông x 4T vào ở ngay- Dt 3,9m x 11m. Kc 4 tầng BTCT. Có 3 phòng ngủ rộng - 4 nhà vệ sinh. Giếng trời...
      Đường Nguyễn Kiệm, Phường 1, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 30 m2 tại Phường Cầu Kho - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 30 m2 131,67 triệu/m2
      BÁN NHÀ HẺM TO 1 TRỤC THẲNG GIÁP Q. 1, KHU CẦU NGUYỄN VĂN CỪ+ DT đất : 30m2( Ngang 3m5, nở hậu gần 6m ), dài gần 8m, 2 lầu, 2  phòng ngủ.+ Hẻm trước...
      Phường Cầu Kho, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 77 m2 tại Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm - Đa Kao - Quận 1, giá 43,5 tỷ

      43.5 tỷ 77 m2 564,94 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Nguyễn Bỉnh Khiêm – ( Đa Kao, Q. 1 cũ), nay P. Thành phố Hồ Chí Minh, Thành phố Hồ Chí Minh | MT trung tâm giá mềm📍 Tọa lạc...
      Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!