Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 140.711 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh

      Bán biệt thự siêu đẹp 280 m2, giá 95 tỷ tại Đường 12 - Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      95 tỷ 280 m2 339,29 triệu/m2
      BÁN VILLA THẢO ĐIỀN ĐƯỜNG 12 , 280 mét vuông, HỒ BƠI, GIÁ 100 tỉ🏡 đc: Đường 12 – Thảo Điền, TP. Thủ Đức | chuẩn sống nghỉ dưỡng giữa lòng đô thị📍...
      Đường 12, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư 57 m2, giá 2,3 tỷ tại Đường Nguyễn Thượng Hiền - 1 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      2.3 tỷ 57 m2 40,36 triệu/m2
      Căn 2 phòng ngủ - 57 mét vuông / 2 tỉ 3,  Tầng cao, view Landmark 81 lung linh , gần công viên Gia Định - Tân Bình, giáp Bình Thạnh...
      26 Nguyễn Thượng Hiền, Phường 1, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư 68 m2, giá 4 tỷ tại Đường 7 - An Lạc A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 68 m2 58,83 triệu/m2
      - chung cư Moonlight Park View đường Số 7 khu Tên Lửa.- chung cư thiết kế 1 phòng khách, 2 PN, 2 WC, căn hộ góc có 2 logia view thoáng mát sạch sẽ, nhà...
      Đường 7, Phường An Lạc A, Quận Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 66 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - 25 - Bình Thạnh, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 66 m2 159,1 triệu/m2
      - DT: 4m*17m vuông đẹp. Hiện trạng 2 tầng hợp xây sửa mới (KV đc xây 5 tầng).- Xung quanh là các trường HUTECH, FTU2, UEF, HIU, UTC2.., Khu vực có nhu cầu...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 25, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 89,9000015258789 m2 tại Đường Tân Thới Nhất 1 - Quận 12, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 89,91 m2 97,89 triệu/m2
      Nhà DT lớn gần An Sương, chợ Lạc Quang, BV Tâm Trí,...– phù hợp ở gia đình, văn phòng, KD online• DT đất: 89,9m²• Kết cấu: 1 trệt 3 lầu• DT sàn sử dụng:...
      90 Đường Tân Thới Nhất 1, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 75,5999984741211 m2 tại Đường Quang Trung - Gò Vấp, giá 11,2 tỷ

      11.2 tỷ 75,6 m2 148,15 triệu/m2
      📍 đc: 653/19 Quang Trung, P. 11, Q. Gò Vấp💎 Vị trí cực đẹp:* Hẻm 1/ đường Quang Trung, trung tâm sầm uất bậc nhất Q. Gò Vấp.* KDC VIP, an ninh, dân trí...
      653/19 Đường Quang Trung, Phường 11, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng 72 m2 tại Đường Tô Ngọc Vân - Thạnh Xuân - Quận 12, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 72 m2 51,39 triệu/m2
      🏡🔥 GIẢM SỐC 600 tr – hẻm xe hơi ĐỖ CỬA –72m2  NGANG GẦN 5M THẠNH XUÂN 21 – Q12 GIÁP GÒ VẤP 🔥🏡💰 Giá chào mới chỉ: 3.7 tỉ - 299.14.72📉 Chủ liên...
      Đường Tô Ngọc Vân, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 42,900001525878906 m2 tại Đường Phan Văn Trị - Bình Thạnh, giá 896 triệu

      896 triệu 42,91 m2 20,89 triệu/m2
      bán ngay NHÀ 2 TẦNG – HẺM ÔTÔ THẲNG TỚI NHÀ – PHAN VĂN TRỊ, BÌNH THẠNH._ Nở hậu 5m tài lộc, khu an ninh bậc nhất – gi.á mềm hơn khu vực._ H.ẻ.m ô tô – ôtô...
      Đường Phan Văn Trị, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 63 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 940 triệu

      940 triệu 63 m2 14,93 triệu/m2
      - Kết cấu: 1 trệt 1 lầu 1 sân thượng, 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, PK, bếp.- DT: CN 63m² (5x12,6m). Có nở hậu.- Giá 940tr niêm yết không thỏa ...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Cát Lái, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 62 m2 tại Đường Nguyễn Thị Thập - Tân Hưng - Quận 7, giá 980 triệu

      980 triệu 62 m2 15,81 triệu/m2
      - DT: 62m²,ngang 4 dài 15,5, giá 980 tr còn thỏa thuận.- hẻm ô tô đi thoải mái, Đông Nam.- SHR năm 2015, bao sang tên trong ngày.- Khu vực không bị giải...
      Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Hưng, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Bán building Điện Biên Phủ Q1, hầm 6 tầng, 90 m², HĐT 150tr/th, giá 65 tỷ

      65 tỷ 90 m2 722,23 triệu/m2
      Bán Building MT Điện Biên Phủ – P. Đa Kao, Q. 1 | building trung tâm đoạn 2 chiều cực đẹp📍 Tọa lạc trên tuyến Điện Biên Phủ đoạn 2 chiều, vị trí giao...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà 65 m2 tại Đường Phan Xích Long - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 65 m2 33,85 triệu/m2
      DT: 65 mét vuông, ngang 5 dài 13- Hẻm 5m oto đi thoải mái- sổ hồng riêng năm 2015, bao sang tên trong ngày.- Khu vực không bị giải tỏa, quy hoạch.-...
      Đường Phan Xích Long, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Bán khách sạn mini Hàm Nghi Q1, 9 phòng, thu nhập 45tr/th, giá 27.5 tỷ

      27.5 tỷ 68 m2 404,42 triệu/m2
      Bán toà hotel Hàm Nghi – P. Nguyễn Thái Bình, Q. 1 | TS dòng tiền trung tâm📍 Vị trí ngay khu tài chính – thương mại Q. 1, thuận tiện kết nối chợ Bến Thành,...
      Đường Hàm Nghi, Phường Nguyễn Thái Bình, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 1250 m2 tại Đường An Dương Vương - An Lạc - Bình Tân, giá 115 tỷ

      115 tỷ 1250 m2 92 triệu/m2
      🔥 CẦN BÁN NHÀ căn biệt thự THỔ CƯ MT ĐƯỜNG LỚN - AN DƯƠNG VƯƠNG 🔥📍 đc: 331 đường An Dương Vương, P. An Lạc, Q. Bình Tân, HCM📐 Thông số đất:MT: 11mNở...
      331 Đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đất 96 m2 tại Đường Phan Văn Hớn - Tân Thới Nhất - Quận 12, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 96 m2 133,34 triệu/m2
      SIÊU PHẨM - PHAN VĂN HỚN - HẺM TẢI TRÁNH - 6 TẦNG - THANG MÁY - CHÀO NHỈNH 12 tỉPhan Văn Hớn . P. Tân Thới Nhất Q12 .  **DT 96m² ngang 5 x 19 ***...
      Đường Phan Văn Hớn, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà 57 m2 tại Đường Trường Chinh - Đông Hưng Thuận - Quận 12, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 57 m2 61,41 triệu/m2
      trường chinh, P. đông hưng thuận, Q. 12**💢 DT : 4m  x 14.5m . Sổ vuông đẹp** Giá chào 3.5 tỉ TL (1158.372)***Nhà cũ tiện xây dựng mới . Phù hợp vừa ở...
      Đường Trường Chinh, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 84 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Nguyễn Cư Trinh - Quận 1, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 84 m2 220,24 triệu/m2
      BÁN NHÀ NGUYỄN TRÃI, Q1, NỞ HẬU 11.7M, GIÁ 18.5 tỉ📍 Nằm tại khu Nguyễn Trãi – Nguyễn Cư Trinh, khu vực trung tâm Q. 1 sầm uất, thuận tiện kết nối Bến...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư 127 m2, giá 42 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - Thủ Thiêm - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      42 tỷ 127 m2 330,71 triệu/m2
      bán gấp căn hộ cao cấp Empire City Thủ Thiêm, đường Mai Chí Thọ, P.An Khánh, Thành phố Hồ Chí Minh - Q.2, Thành phố Hồ Chí Minh. DT 127 mét...
      Đường Mai Chí Thọ, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!