Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 140.733 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 210 m2 tại Đường 30 - 6 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 19 tỷ

      19 tỷ 210 m2 90,48 triệu/m2
      căn hộ dịch vụ SIÊU PHẨM GÒ VẤP – 18 PHÒNG KHÉP KÍN – DÒNG TIỀN 110TR/THÁNG – GIÁ CHỈ 19 tỉ📍 Đường số 30, P. 6, Gò Vấp💰 Giá: 19 tỉ (Giá thị trường 24...
      Đường 30, Phường 6, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 103 m2 tại Đường Hà Huy Giáp - Thạnh Lộc - Quận 12, giá 17 tỷ

      17 tỷ 103 m2 165,05 triệu/m2
      bán ngay nhà 5 lầu vừa xây MT đường lớn DT 4.5x23m nở hậu sau 5mSân trước rộng rãi đậu xe thoải máiĐường trước nhà 16mThiết kế 1 trệt 5 lầu...
      Đường Hà Huy Giáp, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ 86 m2, giá 4,6 tỷ tại Đường Đào Trí - Phú Thuận - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4.6 tỷ 86 m2 53,49 triệu/m2
      căn hộ chung cư Q7 Saigon Riverside COmplex, Đào Trí, Phú Thuận, Q. 7- DT 86m2- 3 phòng ngủ 2WC- 3 mặt view sông, cực mát- tầng thấp, thuận tiện di...
      Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 42 m2 tại Đường Nguyễn Văn Đậu - 11 - Bình Thạnh, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 42 m2 150 triệu/m2
      -Kẹt tiền chính chủ cần bán ngay nhà 2lau ngay Nguyễn Văn Đậu,Bình Thạnh  -DT:4x10,5m-hẻm xe hơi nằm khu phân lô để xe thoải mái-Khu phân lô chỉ có...
      Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn shophouse 100 m2, giá 14 tỷ tại Đường DD5 - Đông Hưng Thuận - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      14 tỷ 100 m2 140 triệu/m2
      🏙️ nhà phố thương mại AN SƯƠNG – Q. 12💎 MT KD – THIẾT KẾ 5 TẦNG – GIÁ CHỈ TỪ 14 tỉ🔥 Sở hữu ngôi nhà vừa để ở, vừa KD – ngay trung tâm KĐT sầm uất bậc...
      Đường DD5, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 30 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Quang Trung - Gò Vấp, giá 3,36 tỷ

      3.36 tỷ 30 m2 112 triệu/m2
      💧Nhà Gò Vấp gần hẻm ô tô 3 PN - Giá 3️⃣tỉ 3️⃣6️⃣0️⃣ .🪸ĐC :Quang Trung , P. 14 ,GV .🪸DT : 2m nở hậu 3,5m ❌ 11m .🪸Giáp Q 12 ( Mega Market ) , Tân Bình...
      Đường Quang Trung, Phường 14, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà biệt thự 136 m2, giá 18 tỷ tại Phường Thạnh Lộc - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      18 tỷ 136 m2 132,36 triệu/m2
      căn biệt thự KDC cao cấp Nam Long, P. Thạnh Lộc, Q. 12, Tp HCM. Đường trước nhà 8m, vỉ hè 2m xe công vào tận cửa. Xe oto đậu trong sân.DT 8*17 = 136...
      6C1 Khu Nam Long, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư 72 m2, giá 5,9 tỷ tại Đường Phạm Văn Nghị - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5.9 tỷ 72 m2 81,95 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh căn hộ chung cư 𝐒𝐤𝐲 𝐆𝐚𝐫𝐝𝐞𝐧 𝟑  ➡️ Thiết kế 3 PN & 2wc🔹 Trung tâm 𝐏𝐡𝐮́ 𝐌𝐲̃ 𝐇𝐮̛𝐧𝐠🔹 Tổng DT: 72m2🔹 nội ...
      Đường Phạm Văn Nghị, Phường Tân Phong, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà shr 42 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 7 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 42 m2 130,96 triệu/m2
      -Chủ giảm 1ty bán gấp nhà 4lau ngay Hoàng Hoa Thám,Bình Thạnh  -DT:42m(nở hậu)-Nhà sát MT Hoàng Hoa Thám duy chuyển đi các Q. cực kì gần chỉ 5p ra tới...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 7, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà shr 77 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 11 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 77 m2 188,32 triệu/m2
      Mã bất động sản: 6LPN 🚨 Rất nhiều lý do chốt ngay Giá hời 14.5 tỉ: Nhỉnh 188tr/ mét vuông, sổ vuông vắn. Khu KD sầm uất: Phù hợp ở,...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 11, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 79 m2 tại Xã Tân Xuân - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 820 triệu

      820 triệu 79 m2 10,38 triệu/m2
       bán ngay ngôi nhà cấp 4 79,3 mét vuông thiết kế đơn giản đủ tiện nghi với giá 820 tr SHR Tân Xuân, Hóc Môn📍 Vị trí : hẻm 1 xẹc đường Tân...
      Xã Tân Xuân, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Bán Căn hộ Safira Khang Điền 3pn view sông biệt thự yên tĩnh mát mẻ – Full nội thất thiết kế – Sổ

      5.1 tỷ 88 m2 57,96 triệu/m2
      Bán Căn hộ Safira Khang Điền 3pn view sông biệt thự yên tĩnh mát mẻ – Full nội thất thiết kế – Sổ hồng sẵn  Vị trí đắc địa: kết nối giao thông...
      Đường Đường Võ Chí Công, Phường Phường Phú Hữu, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư cao cấp ngay trung tâm quận 7

      2.46 tỷ 40 m2 61,25 triệu/m2
      giá siêu mềm nhất khu vực trung tâm chỉ từ 49 tr/ mét vuông Chỉ cần TT 50 phần trăm, nhận nhà ở hoặc khai thác ngay    Vị trí...
      Số 70 Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư 60 m2, giá 4,2 tỷ tại Đường Bến Vân Đồn - 12 - Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      4.2 tỷ 60 m2 70 triệu/m2
      - Cần bán rẻ trong tuần căn hộ chung cư cao cấp Grand Riverside MT 278-283 Bến Vân Đồn trung tâm TP HCM, cộng đồng văn minh, an ninh, thoáng mát.- Giao...
      Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Thành phố Hồ Chí Minh

      Chuyển Nhượng Căn Hộ Đa Năng Đón Gió Mát Rượi – The Sun Avenue Officetel

      3.55 tỷ 46 m2 77,18 triệu/m2
      căn hộ chung cư đa năng DT ổn, giá hợp lý.DT: 46m2Thiết kế: 1 phòng ngủ 1WCNội thất đầy đủ.Giá sang nhượng: 3 tỉ 550 (bao thuế...
      Số 28 Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà đẹp 52 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 25 - Bình Thạnh, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 52 m2 55,77 triệu/m2
      Bán nhà Q. bình thạnh, giá mềm, công chứng ngayVị trí: Hẻm 1/ đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, P25, Q. Bình Thạnh, TPHM.DT: 52 mét vuông (5m x 10.4m).Kết...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 25, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh mảnh đất 200 m2 tại Xã Trung Lập Thượng - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 850 triệu

      850 triệu 200 m2 4,25 triệu/m2
      chính chủ bán đất MT đường nhựa thông hương lộ 2, xã Trung Lập Hạ, Củ Chi** DT: 10m x20m ( đất ở Đô Thị)Đường nhựa, điện nước đủ..** Phù hợp làm kho,...
      Đường Đại Lộ 22, Xã Trung Lập Thượng, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 48 m2 tại Đường Công Nghệ Mới - Vĩnh Lộc B - Bình Chánh, giá 850 tr

      850 triệu 48 m2 17,71 triệu/m2
      bán ngay nhà 1 trệt 1 lầu vô ở ngay. bên hông Quân Đội_Cầu Dân Sinh mặt đường Võ Văn Vân quẹo nhẹ 100mét đường 1D tổ 2 Ấp 7 _ Vĩnh Lộc B ( Tân Vĩnh Lộc)...
      Đường Công Nghệ Mới, Xã Vĩnh Lộc B, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!