Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 140.733 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đất 44 m2, hướng Tây tại Đường Lê Văn Quới - Bình Tân, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 44 m2 105,69 triệu/m2
      🏦 đc 413/ đường Lê Văn Quới- DT: 3,80 m*11 m, trệt, lầu3 PN, 2  phòng vệ sinh.🍀 Sổ hoàn công mới - Hẻm 6 m, khu tập trung nhộn nhịp , ô tô...
      Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà 46 m2 tại Đường Lê Quang Định - 11 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 6,35 tỷ

      6.35 tỷ 46 m2 138,05 triệu/m2
      BÁN NHÀ 2 MẶT HẺM THOÁNG – LÊ QUANG ĐỊNH GIÁP NGUYỄN VĂN ĐẬU – ô tô VÀO TẬN NHÀ📍 Vị trí đẹp hiếm có: Nằm ngay khu giáp ranh Lê Quang Định – Nguyễn Văn...
      Đường Lê Quang Định, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà 63 m2 tại Đường Võ Thị Hồi - Xuân Thới Sơn - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 790 tr

      790 triệu 63 m2 12,54 triệu/m2
      ‼️Chốt gấp nhà đẹp Hóc Môn,SHR, hẻm 5m,giá 790tr dtich 63m2📍 Vị trí đẹp: Đường Võ Thị Hồi, xã Xuân Thới Sơn, Hóc Môn, Sài Gòn🚗 Hẻm rộng 5m – ô tô vô tận...
      Đường Võ Thị Hồi, Xã Xuân Thới Sơn, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 45 m2 tại Đường Huỳnh Văn Bánh - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 45 m2 182,23 triệu/m2
      Mã bất động sản: 7S phòng ngủThông tin bất động sản:DT: 45 mét vuông, ngang 3m, dài 15m. Nhà trệt, 3 lầu, 4 phòng ngủ, bếp, phòng...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      🌺🌿Một nơi Nghỉ dưỡng An lành, SAFIRA KHANG ĐIỀN Căn hộ View Sông yên tĩnh, CÓ SỔ cần bán🌿🌺

      3.9 tỷ 67 m2 58,21 triệu/m2
      🌺🌿Một nơi Nghỉ dưỡng An lành, SAFIRA KHANG ĐIỀN Căn hộ View Sông yên tĩnh, CÓ SỔ  cần bán🌿🌺 Anh Chị cần một nơi nghỉ ngơi sau một ngày làm...
      Đường Đường Võ Chí Công, Phường Phường Phú Hữu, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 65 m2 tại Đường Huỳnh Văn Bánh - 13 - Phú Nhuận, giá 22,7 tỷ

      22.7 tỷ 65 m2 349,24 triệu/m2
      Mã bất động sản: 8LPN 🏠 Thông tin chính MT Huỳnh Văn Bánh, Phú Nhuận. Nở hậu 4m, 5 PN, 6  nhà vệ sinh DT: 63m2 (3.6x16m, nở...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 13, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      BÁN CĂN GÓC 2PN 2WC TẦNG TRUNG BLOCK B JAMILA KHANG ĐIỀN, HƯỚNG MÁT CẢ NGÀY.

      4.75 tỷ 70 m2 67,86 triệu/m2
      BÁN CĂN GÓC 2PN 2WC TẦNG TRUNG BLOCK B JAMILA KHANG ĐIỀN, HƯỚNG MÁT CẢ NGÀY. Thiết kế 2pn 2wc, căn góc có ban công dài 6m cho nhà thoáng rộng...
      Đường Đường Song Hành, Phường Phường Phú Hữu, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu mảnh đất 60 m2 tại Đường Thạnh Xuân 25 - Thạnh Xuân - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 60 m2 69,17 triệu/m2
      📍 Vị trí cực kỳ tiềm năng: Toạ lạc tại Thạnh Xuân 25, P. Thạnh Xuân, Q. 12 – khu vực cư dân đông đúc 📏 DT: 60m2 (4m MT x 15m chiều sâu) 🚗...
      Đường Thạnh Xuân 25, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà 44 m2, hướng Đông tại Phường Bình Hưng Hòa A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 4,59 tỷ

      4.59 tỷ 44 m2 104,32 triệu/m2
      🏦 đường số 10 Lê Văn Quới, kp15,BhhA,Bình Tân- DT: 4 X 11M, Trệt + Lầu Đúc Thật kiên cố, 2  phòng ngủ, 2wc- Hẻm 4m THÔNG ,khu vực an ninh, sạch sẽ,...
      Đường Số 10, Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 124 m2 tại Đường Lê Quang Định - 1 - Gò Vấp, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 124 m2 84,68 triệu/m2
      Bán nhà Lê Quang Định - DT 124 mét vuông - ngang đẹp 5,9m - hẻm xe hơi vô nhà.- DT 5,9m x 24m. Hiện trạng nhà cấp 4. Phù hợp xây căn hộ dịch ...
      Đường Lê Quang Định, Phường 1, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 48 m2 tại Đường Lê Quang Định - 12 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 48 m2 135,42 triệu/m2
      💥nhà c4 NGAY hẻm ô tô💥 LÊ QUANG ĐỊNH, BÌNH THẠNH💥 GẦN CHỢ BÀ CHIỂU💥CHỈ 6 tỉ💥 NHỈNH👉 Ngang 4m x Dài 12 m, vuông vắn, tiện xây mới.👉 Trước nhà 3m5,...
      Đường Lê Quang Định, Phường 12, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 35 m2, hướng Bắc tại Phường Bình Hưng Hòa A - Bình Tân, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 35 m2 107,15 triệu/m2
      🏦 Nhà đường số 14 - Lê Văn Quới- DT: 3,5m x 10mNhà xây đúc 1trệt, 1lầu, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, logia.Nhà mới sạch sẽ thoáng mát, chỉ...
      Đường Số 14, Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đất 110 m2 tại Đường Giác Đạo - Trung Chánh - Hóc Môn, giá 880 triệu

      880 triệu 110 m2 8 triệu/m2
      🔥NHÀ 5x22M HÓC MÔN – Giá 880TR – 3 PN – ĐƯỜNG 4M – SỔ RIÊNG🔥♨️đường Giác Đạo Mỹ Huề , xã Trung Chánh📐 DT: 5 x 22m – công nhận đủ trên sổ 110m², nở hậu...
      Đường Giác Đạo, Xã Trung Chánh, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 52 m2 tại Phường 25 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 52 m2
      🔹 Vị trí: Nhà nằm đường Võ Oanh, P. 25, Bình Thạnh – cách MT chỉ vài bước, hẻm rộng ô tô vào tận nhà, thông thoáng.🔹 DT: 3.9m x 14m – công nhận đủ 52m2,...
      Phường 25, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 55 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 7 - Bình Thạnh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 55 m2 127,28 triệu/m2
      -Kẹt cần bán nhanh nhà 3lau ngay hẻm 42 Hoàng Hoa Thám,Bình Thạnh  -DT: 4x14m-7 phòng ngủ,7WC-Hẻm 5m, khu dân trí cao-Nhà đang cho thuê căn hộ ...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 7, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà 64 m2, hướng Bắc tại Đường Võ Văn Vân - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 64 m2 25 triệu/m2
      bán nhà ngay đường võ văn vân cầu dân sinh, xã Tân Vĩnh Lộc_ Ấp 7 đường Võ Văn Vân vào nhẹ 100 mét tới nhà.  Vĩnh Lộc B ( Tân Vĩnh Lộc) Bình...
      Đường Võ Văn Vân, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển Nhượng Văn Phòng Mới, Sẵn Sàng Sử Dụng Ngay – The Sun Avenue Officetel

      3.2 tỷ 40 m2 80 triệu/m2
      chung cư đa năng DT ổn, giá hợp lý.DT: 40m2Thiết kế: 1WCNội thất đầy đủ.Giá sang nhượng: 3 tỉ 2 (bao thuế phí)Tiện ích trong khu: hồ...
      Số 28 Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đất 100 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường 3/2 - 11 - Quận 10, giá 32 tỷ

      32 tỷ 100 m2 320 triệu/m2
      🏡 Giá chỉ 32 tỉ - SỞ HỮU NGAY ngôi nhà ĐẸP NHẤT hẻm xe hơi ĐƯỜNG 3/2 - Q. 10‼️ 2 oto NẰM GỌN TRONG NHÀ – NGANG KHỦNG 7.5M – VỊ TRÍ TRUNG TÂM – pháp lí...
      Đường 3/2, Phường 11, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!