Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 140.733 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư 50 m2, giá 5 tỷ tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 50 m2 100 triệu/m2
      căn hộ này tọa lạc tại P. An Phú, Q. 2, Tp Thành phố Hồ Chí Minh, sở hữu vị trí thuận lợi và không gian sống thoải mái. Với DT 50m², chung cư bao gồm...
      Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Bán nhanh căn nhà đẹp 54 m2, hướng Tây-Bắc tại Phường Long Phước - Quận 9, giá 2,73 tỷ

      2.73 tỷ 54 m2 50,56 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà trệt chính chủ, nằm trong KDC Việt Nhân, đường số 8, P. Long Phước, TP. Thủ Đức. Vị trí thuận tiện, cách chợ Long Phước chỉ...
      56/77/63/22/58 Đường Số 8, Phường Long Phước, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 120 m2, hướng Đông tại Đường Tỉnh lộ 43 - Thủ Đức, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 120 m2 45,84 triệu/m2
      - **Điểm đặc sắc**:   - Cấu trúc: 2 phòng ngủ + 1 toilet + bếp   - Nội thất: cơ bản với điều hòa, tủ lạnh, giường ngủ...
      Đường Tỉnh lộ 43, Phường Bình Chiểu, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 90 m2 tại Đường Thích Quảng Đức - 5 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 90 m2 68,89 triệu/m2
      Hẻm nhựa thông oto tránh trước đấtHẻm an ninh, sạch sẽ dân trí caoGần chợ cây Quéo vào trung tâm chỉ 10 phĐất vuông đẹpTiện xây mới trệt lửng lầu làm villa...
      Đường Thích Quảng Đức, Phường 5, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      SỞ HỮU LIỀN CĂN HỘ CHUNG CƯ JAMILA KHANG ĐIỀN TẦNG 9 ĐÔNG NAM DIỆN TÍCH 76M2

      4.8 tỷ 76 m2 63,16 triệu/m2
      SỞ HỮU LIỀN CĂN HỘ CHUNG CƯ JAMILA KHANG ĐIỀN TẦNG 9 ĐÔNG NAM DIỆN TÍCH 76M2  📞 Liên hệ Thoa: 0942.50.8611 (SMS, Zalo, Viber, Whatsapp) để xem...
      Đường Đường Song Hành, Phường Phường Phú Hữu, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất 54 m2, hướng Đông-Bắc tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 54 m2 51,86 triệu/m2
      khu dân cư sầm uất, nhộn nhịp. Phù hợp các gia đình muốn an cư lạc nghiệp. Hẻm 6m  cách đường Nguyễn Hữu Trí 100m.-Giá chỉ từ 2.8 tỉ/nền 55m², sổ ...
      Đường Nguyễn Hữu Trí, Thị trấn Tân Túc, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 32 m2 tại Đường Thành Mỹ - 8 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 32 m2 143,75 triệu/m2
      + Vị trí tuyệt đẹp, gần chợ Ông Địa , KD đa ngành nghề, mở VP công ty , đầu tư, giữ tiền….. + Kết cấu : 1 trệt 2 lầu, DT 32  mét vuông , nở...
      Đường Thành Mỹ, Phường 8, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 96,80000305175781 m2 tại Đường 14 - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 9,1 tỷ

      9.1 tỷ 96,81 m2 94,01 triệu/m2
      Thông tin nhà:2 phòng ngủ, 2  phòng vệ sinhKết cấu: 1 trệt, 1 lầu, 1 sân thượng, có giếng trờiDT: 96.8m² Thiết kế thoáng mát, nội thất cơ...
      Đường 14, Phường Phước Bình, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 33 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Thống Nhất - 15 - Gò Vấp, giá 3,39 tỷ

      3.39 tỷ 33 m2 102,73 triệu/m2
      ⛳️Bán nhà Thống Nhất , hẻm thoáng - Giá 3️⃣,3️⃣9️⃣0️⃣ tỉ .🟪ĐC : Thống Nhất , P 15 , Q Gò Vấp .🟪DT : 33 mét vuông ( 3m X 11m ) , đủ công năng...
      Đường Thống Nhất, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      BÁN CĂN HỘ FLORA FUJI 1PN+1 55M2 TẦNG THẤP VIEW THOÁNG MÁT, FULL NỘI THẤT MỚI 2.899 TỶ - CÓ SỔ HỒNG

      2.9 tỷ 55 m2 52,71 triệu/m2
      BÁN CĂN HỘ FLORA FUJI 1PN+1 55M2 TẦNG THẤP VIEW THOÁNG MÁT, FULL NỘI THẤT MỚI 2.899 TỶ - CÓ SỔ HỒNG. Thiết kế tối ưu: Căn hộ được thiết kế thông minh...
      Đường Đường D1, Phường Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư 55 m2, giá 1,09 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Linh - TP Hồ Chí Minh

      1.1 tỷ 55 m2 19,82 triệu/m2
      - Căn gốc nhà đẹp mới đầy đủ nội thất với máy lạnh, 2 tủ tường, máy nước nóng, cửa sắt chống trộm, giàn phơi, màn rèm, tủ bếp... Đầy đủ.- Ký HĐMB trực...
      Lô CC1, đại lộ Nguyễn Văn Linh, đô thị mới Nam Sài Gòn, Huyện Bình Chánh, TP.Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà 12 m2 tại Phố 45 - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 2,1 triệu

      2.1 triệu 12 m2 0,18 triệu/m2
      🔑 CHÍNH CHỦ CHO THUÊ PHÒNG TRỌ – NHÀ NGUYÊN CĂN📍 Đường 45, Hiệp Bình Chánh, TP. Thủ Đức – Gần chợ Bình tr, Gigamall & đại học LuậtBan đang tìm nơi ở...
      Phố 45, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 45 m2 tại Đường Bùi Đình Túy - 12 - Bình Thạnh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 45 m2 144,45 triệu/m2
      -Kẹt tiền bán ngay nhà 4lau ngay Bùi Đình Túy,Bình Thạnh  -DT:4.5x10m-4 phòng ngủ,3WC-Khu vực an ninh yên tĩnh,dân trí cao xây nhà đồng đều-Gần...
      Đường Bùi Đình Túy, Phường 12, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ 27 m2, hướng Tây-Nam, giá 2,4 tỷ tại Đường Bến Vân Đồn - 6 - Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      2.4 tỷ 27 m2 88,89 triệu/m2
      Cần bán 1 cặp office tel RiverGate, Bến Vân Đồn, Q. 4. Ngay Cầu Ông Lãnh, liên kế Q. 1.Thích HĐ tư cho thuê, ở.- DT: 27m2.- giá: 2.4 tỉ/Căn (Đã bao gồm...
      Số 151 - 155 Đường Bến Vân Đồn, Phường 6, Quận 4, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 51 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.9 tỷ 51 m2 76,48 triệu/m2
      căn hộ chung cư lầu cao view đẹp, nội thất mới đc thiết kế cực đẹp.DT: 51m2Thiết kế: 1 phòng ngủ 1WCNội thất đầy đủ.Giá sang ...
      Số 28 Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 73 m2 tại Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 73 m2 54,8 triệu/m2
      bán nhanh miếng đất - sổ hồng - CHỈ 4 tỉ! 🔥 → Gần trục đường lớn Đỗ Xuân Hợp, Dương Đình Hội, tiện đi Metro Bình Thái, Phước Long++ hẻm ô tô, KDC...
      Đường 109, Phước Long B

      Sở hữu nhà shr 2 tầng, 76 m2, mặt tiền 3m tại Đường Huỳnh Văn Chính - Tân Phú, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 76 m2 51,32 triệu/m2
      💥 [DUY NHẤT] NHÀ 3 CĂN - THU NHẬP TỐT - GIÁ CHỈ 3.9 tỉ 💥🌟 NHÀ MỚI 100 phần trăm – sổ hồng – CÔNG CHỨNG NGAY📍 Vị trí: Gần chợ Huỳnh Văn Chính –...
      Đường Huỳnh Văn Chính, Phường Phú Trung, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 56 m2 tại Đường 11 - Linh Xuân - Thủ Đức, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 56 m2 88,4 triệu/m2
      + Nhà 2 Tầng đẹp lung linh ở ngay, 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, logia lộng gió trước sau, sân để xe rộng rãi.+ Chủ tặng đầy đủ nội thất cho...
      Đường 11, Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!