Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 140.733 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ 128 m2, giá 21,8 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - Thủ Thiêm - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      21.8 tỷ 128 m2 170,32 triệu/m2
      Nhanh tay sở hữu chung cư đẹp tại Sala Đại Quang Minh, An Lợi Đông, Q. 2, Tp HCM. chung cư có DT lớn 128m², thiết kế hiện đại với 3 phòng ngủ và...
      Đường Mai Chí Thọ, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 60 m2 tại Đường Nguyên Hồng - 11 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 60 m2 146,67 triệu/m2
      -Chủ ngộp cần bán nhanh nhà MT sát Nguyên Hồng,Bình Thạnh  -DT: 4x15m  -Hiện tại đang KD Spa,Nails,....-2 phòng ngủ,3WC-Khu KD sầm uất,mua...
      Đường Nguyên Hồng, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán miếng đất 899 m2 tại Đường Bùi Thanh Khiết - Tân Túc - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 899 m2 3,9 triệu/m2
      Chính chủ bán đất vườn hẻm xe hơi Bùi Thanh Khiết, Bình ChánhĐất nằm gần QL 1A khu vực xung quanh cư dân đông đúcNằm gần trung tâm hành chính, chợ,...
      Đường Bùi Thanh Khiết, Thị trấn Tân Túc, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 48 m2, hướng Tây-Bắc tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 48 m2 21,88 triệu/m2
      🔥Kẹt tiền giảm sâu 200 tr, đất 48 mét vuông -Giá mới 1️⃣ tỉ 0️⃣5️⃣0️⃣ .🎾sổ hồng riêng vuông vắn 4m ❌ 12m, đất nông nghiệp.🎾Khu vực quy hoạch KDC...
      Đường Thạnh Xuân 22, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư 141 m2, thỏa thuận tại Đường Chu Văn An - 12 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 141 m2
      Ngay cạnh Học Viện cán bộ TP Tp Sài Gòn. Gần Vincom Nguyễn Xí. - Thuận tiện đi Q. 1, Q. 2, Q. 3 Phú Nhuận, Gò Vấp,Thủ Đức, BÌnh Dương. - DT 141 mét ...
      Đường Chu Văn An, Phường 12, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà 50 m2, hướng Tây tại Đường Bùi Minh Trực - 6 - Quận 8, giá 5,48 tỷ

      5.48 tỷ 50 m2 109,6 triệu/m2
      🔵 Bán nhà nguyên căn đường Bùi Minh Trực, P. 6, Q. 8, TP. TP.HCM.- Ưu điểm:+ Vị trí đắc địa, khu vực vip của P6 Q8, Ngay trung tâm chợ Bùi Minh Trực và...
      Đường Bùi Minh Trực, Phường 6, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố shophouse 60 m2, giá rẻ tại Xã Bình Chánh - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 60 m2
      🌞 ĐẤT NAM SOLUNA – KĐT CHỮA LÀNH GIỮA LÒNG PHÍA TÂY Tp Thành phố Hồ Chí Minh💫 Sống xanh chuẩn Singapore – Đầu tư bền vững – Tiềm năng đột phá🔰 THÔNG...
      Xã Bình Chánh, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 52 m2 tại Đường Nguyễn Cửu Vân - 17 - Bình Thạnh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 52 m2 67,31 triệu/m2
      ngôi nhà phố hiện đại hẻm 5m thông. Chủ cần bán ngay.Vị trí: Nguyễn Cửu Vân - P17 - Q. Bình Thạnh.Đang cho thuê 22tr/tháng- DT: Ngang 4,m, dài 13,m xây...
      Đường Nguyễn Cửu Vân, Phường 17, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 54 m2 tại Đường Ông Ích Khiêm - 14 - Quận 11, giá 1,99 tỷ

      1.99 tỷ 54 m2 36,86 triệu/m2
      🌟 NHÀ ĐẸP TẠI ÔNG ÍCH KHIÊM, P.14, Q. 11 – NGAY ĐẦM SEN – 5 TẦNG – 6 phòng ngủ – hẻm xe hơi 6M 🌟💵 Giá: 1Tỷ990📍 Vị trí: Trung tâm Q. 11 – Gần...
      Đường Ông Ích Khiêm, Phường 14, Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 52 m2 tại Phố Nguyễn Xí - 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,99 tỷ

      1.99 tỷ 52 m2 38,27 triệu/m2
      HẺM oto - GẦN VINCOM NGUYỄN XÍ - NHÀ MỚI 100 phần trăm - 3 TẦNG - 4PNDT: 52 mét vuông (3.8 x 13m)Giá chỉ: 1.99 tỉ – P. 13, Bình ThạnhVị trí đắc...
      Phố Nguyễn Xí, Phường 13, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng 104 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - 15 - Bình Thạnh, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 104 m2 91,35 triệu/m2
      Hẻm ba gác Điện Biên Phủ 104m² gần rạch Xuyên Tâm đang khởi công có 7 phòng trọ cho thuê - 9ty5 bớt lộc- Cách rạch xuyên tâm vài bước đi bộ- Khu tập trung...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 15, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 59 m2 tại Đường Trần Quang Diệu - 14 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 59 m2 64,41 triệu/m2
      (Nhà đang cho thuê 25 tr/tháng).Cô chính chủ thật sự cần tiền nên bán nhanh cho ai thiện chí - nhà ở Trần Quang Diệu, Q. 3. (Cách trung tâm Q. 1 chỉ...
      Đường Trần Quang Diệu, Phường 14, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 72 m2 tại Đường Tam Bình - Tam Phú - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 72 m2 41,67 triệu/m2
      Hẻm đường nhựa xe tải tránh, KDC an ninh dân trí, di chuyển thuận tiện đến sân bay Tân Sơn Nhất/Q. 1/Bình Thạnh…Gần trường học, BV, chợ…Kết cấu 1 trệt 1 lầu...
      Đường Tam Bình, Phường Tam Phú, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 11 m2, hướng Đông tại Đường Phạm Văn Chiêu - 14 - Gò Vấp, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 11 m2 163,64 triệu/m2
      🥤Bán nhà gần chợ Thạch Đà ,Gò Vấp -1️⃣.8️⃣ tỉ .🪴ĐC : Phạm Văn Chiêu , P14 , Q Gò Vấp .🪴DT : công nhận 11m² ( 2,6m ✖️ 4m ) , 3 tầng .🪴Vừa ra đầu ngõ là...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 47,29999923706055 m2 tại Đường Âu Dương Lân - 3 - Quận 8, giá 5 tỷ

      5 tỷ 47,3 m2 105,71 triệu/m2
      - căn nhà phố thụt, khu VIP tại Q. 8- DT 6x7.7, với kết cấu 1 trệt, 3 lầu gồm 5 phòng ngủ, 5 phòng vệ sinh, sân thượng lớn- Nhà hiện đang cho...
      Đường Âu Dương Lân, Phường 3, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà 52,5 m2 tại Đường Nguyễn Duy Dương - 4 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 52,5 m2 285,72 triệu/m2
      Bán nhà phố đường Nguyễn Duy Dương P4 Q. 10, DT: 3.5 x 15 trệt 2 lầu sân thượng, giá 15 tỉ Vị  trí đắc địa, trong KDC ổn định sạch sẽ, văn minh....
      Đường Nguyễn Duy Dương, Phường 4, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đất 75,5999984741211 m2 tại Đường Sư Vạn Hạnh - 12 - Quận 10, giá 19 tỷ

      19 tỷ 75,6 m2 251,33 triệu/m2
      Bán nhà hẻm đẹp 391 đường Sư Vạn Hạnh p12 Q. 10, DT 4.2 x 18m trệt lửng 4 lầu sân thượng, giá 19 tỉNằm ở vị trí trung tâm Q. 10 tiếp giáp với các con đường...
      Đường Sư Vạn Hạnh, Phường 12, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 44,20000076293945 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chiểu, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 44,21 m2 305,43 triệu/m2
      bán nhanh nhà hẻm Nguyễn Đình Chiểu P.2 Q. 3, DT: 3.4 x 13 trệt 2 lầu sân thượng, giá 13,5 tỉ Vị  trí đắc địa, trong KDC ổn định sạch sẽ, văn...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 2, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!