Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 140.733 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 45 m2 tại Đường Dương Khê - Hiệp Tân - Tân Phú, giá 3,59 tỷ

      3.59 tỷ 45 m2 79,78 triệu/m2
      🏡 🔥 BÁN NHÀ HẺM DƯƠNG KHUÊ – TÂN PHÚ 🔥 GIÁ CHỈ 3.59 tỉ – THU NHẬP 14TR/THÁNG – SỔ RIÊNG💰 Giá chỉ: 3 tỉ 590 tr – giá rẻ nhất khu vực📐 DT: 45 mét ...
      Đường Dương Khê, Phường Hiệp Tân, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 52 m2 tại Đường Võ Văn Ngân - Bình Thọ - Thủ Đức, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 52 m2 182,7 triệu/m2
      💥 BÁN NHÀ 4 LẦU VÕ VĂN NGÂN – BÌNH THỌ, THỦ ĐỨC💸 Khai thác 7 PHÒNG căn hộ chung cư DỊCH VỤ – THU NHẬP 25TR/THÁNG – GIÁ CHỈ 9.5 tỉ!📍 Vị trí siêu đẹp –...
      Đường Võ Văn Ngân, Phường Bình Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất 75 m2 tại Phường Phú Mỹ - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 75 m2 54,67 triệu/m2
      🏡 BÁN ĐẤT NỀN khu dân cư PHÚ MỸ – Q. 7 | GIÁ CHỈ 4 tỉ 2 | FULL THỔ CƯ – SỔ RIÊNG📍 Vị trí: khu dân cư Phú Mỹ, P. Phú Mỹ, Q. 7 – ngay trung tâm hành...
      Đường Số 1A, Phường Phú Mỹ, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 48 m2 tại Đường Hoà Hiệp - 5 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 48 m2 79,17 triệu/m2
      🏠 BÁN NHÀ ĐƯỜNG HÒA HIỆP, TÂN BÌNH – 3 TẦNG – 4 phòng ngủ – NGAY TRƯỜNG NGUYỄN THƯỢNG HIỀN – GIÁ CHỈ 3 tỉ 800📍 Vị trí cực đẹp: Đường Hòa Hiệp, P. 5,...
      Đường Hoà Hiệp, Phường 5, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 41 m2 tại Đường Lê Bình - 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 3,48 tỷ

      3.48 tỷ 41 m2 84,88 triệu/m2
      🏠 BÁN NHÀ LÊ BÌNH, TÂN BÌNH – 2 TẦNG, 3 phòng ngủ – GIÁ CHỈ 3 tỉ 480 – NHÀ ĐẸP vô ở ngay📍 Vị trí: Đường Lê Bình, P. 4, Tân Bình – gần chợ Hoàng...
      Đường Lê Bình, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng 100 m2 tại Đường Hoàng Phan Thái - Bình Chánh - Bình Chánh, giá 770 triệu

      770 triệu 100 m2 7,7 triệu/m2
      Do cần tiền gấp nên cần thanh lý ngayNhà 1 trệt 1 lầu 2 PNNhà đã dọn dẹp sạch sẽ có sổ đầy đủ không tranh chấp không dính quy hoạchNhà ngay KDC, gần trường...
      Đường Hoàng Phan Thái, Xã Bình Chánh, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đất 50 m2 tại Đường Hồng Lĩnh - 15 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,79 tỷ

      3.79 tỷ 50 m2 75,8 triệu/m2
      🏠 BÁN NHÀ HỒNG LĨNH, Q10 – 3 TẦNG, 4 phòng ngủ, ĐANG CHO THUÊ 16TR/THÁNG – CHỈ 3 tỉ 790📍 Vị trí: Đường Hồng Lĩnh, P. 15, Q. 10📐 Diện tích: 50m²🏗️...
      Đường Hồng Lĩnh, Phường 15, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 61 m2 tại Đường Hương Giang - 15 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 61 m2 68,86 triệu/m2
      BÁN NHÀ HƯƠNG GIANG Q10 – 3 TẦNG – 5 phòng ngủ – DÒNG TIỀN 18TR/TH – giá siêu mềm CHỈ 4 tỉ 2📍 Vị trí đẹp: Đường Hương Giang, P. 15, Q. 10 – KDC an...
      Đường Hương Giang, Phường 15, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đất 58 m2 tại Đường Đồng Nai - 15 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,91 tỷ

      3.91 tỷ 58 m2 67,42 triệu/m2
      🏠 BÁN NHÀ ĐƯỜNG ĐỒNG NAI, Q10 – 3 TẦNG, 4 phòng ngủ, THU NHẬP 16TR/THÁNG – GIÁ CHỈ 3 tỉ 790📍 Vị trí: Đường Đồng Nai, P. 15, Q. 10📐 Diện tích:...
      Đường Đồng Nai, Phường 15, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đất 43 m2 tại Đường Phạm Văn Hai - 3 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 43 m2 127,91 triệu/m2
      - DT: 3,5x13,5=43m gồm 3 PN.- Vị trí ở KDC hiện hữu, hàng xóm dân trí cao, khu vực nhiều tiện ích.- Hẻm thông ra Trường Sa.- Khu vực hiếm nhà bán.- SHR pháp...
      Đường Phạm Văn Hai, Phường 3, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 70 m2 tại Phường 15 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 70 m2 98,58 triệu/m2
      🌟 Khu VIP Phạm Văn Bạch – nhà 3 mặt thoáng – tương lai ra MT – chỉ 6.9 tỉ 🌟📍 Phạm Văn Bạch, P. 15, Q. Tân Bình💰 Giá: 6.9 tỉ📐 DT: 70 mét ...
      Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà riêng 98 m2 tại Đường Bạch Đằng - 24 - Bình Thạnh, giá 10,3 tỷ

      10.3 tỷ 98 m2 105,11 triệu/m2
      -Kẹt tiền bán ngay nhà 3lau ngay Bạch Đằng,Bình Thạnh  -DT: 5.8x18m-5 phòng ngủ,5 phòng vệ sinh,có sân để xe thoải mái-Vị trí duy chuyển...
      Đường Bạch Đằng, Phường 24, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đẹp 45 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 25 - Bình Thạnh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 45 m2 77,78 triệu/m2
      nhà 2 tầng tọa lạc tại đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, P. 25, Bình Thạnh, HCM, với DT 45m2.- Thiết kế 3 phòng ngủ, 3 toilet, không gian rộng rãi, thoáng...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 25, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 97 m2, hướng Bắc tại Đường Hưng Phú - 8 - Quận 8, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 97 m2 68,05 triệu/m2
      🚀 BÁN NHÀ, 💸Giá 6.6 tỉ, đang cho thuê 13.6tr/tháng 🚀🎯 Vị trí : Hẻm thông 2.5m đường Hưng Phú P.8 Q.8, HẺM đc quy hoạch thành hẻm 4.5m.✅ DT:...
      Đường Hưng Phú, Phường 8, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      VIEW SÔNG CĂN GÓC 2PN MÁT MẺ FULL NỘI THẤT ĐẸP JAMILA KHANG ĐIỀN CHỦ THIỆN CHÍ BÁN

      4.75 tỷ 70 m2 67,86 triệu/m2
      VIEW SÔNG CĂN GÓC 2PN MÁT MẺ FULL NỘI THẤT ĐẸP JAMILA KHANG ĐIỀN CHỦ THIỆN CHÍ BÁN 2 phòng ngủ, 2 nvs, thiết kế tối ưu diện tích, căn góc yên tĩnh...
      Đường Đường Song Hành, Phường Phường Phú Hữu, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

4.75 tỷ 70 m2 67,86 triệu/m2

4.75 tỷ 70 m2 67,86 triệu/m2

4.75 tỷ 70 m2 67,86 triệu/m2

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!