Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 140.733 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 12 m2 tại Đường Mã Lò - Bình Trị Đông A - Bình Tân, giá 16 tỷ

      16 tỷ 12 m2 1333,34 triệu/m2
      ✅SIÊU PHẨM nhà mặt tiền GÓC 2 MT - ĐƯỜNG 30M KD 6Lầu 560 mét vuông Sàn 120M Đất📍 Vị trí: 169 Đường Mã Lò, P. Bình Trị Đông, Bình Tân.✅ DT: 16mx12M ...
      169 Đường Mã Lò, Phường Bình Trị Đông A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 56 m2 tại Đường Tây Thạnh - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 5,98 tỷ

      5.98 tỷ 56 m2 106,79 triệu/m2
      ✅ Bán Nhà 47/19 Tây Thạnh,P. Tây Thạnh, Tân Phú,TP.HCM✅DT: 3.8-16 mét vuông Xây 4.5Lầu Hẻm 5M ô tô.✅Xây full đất rất rộng và đẹp mê✅Hướng Đông. Cặp...
      47/19 Đường Tây Thạnh, Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 32 m2 tại Đường Nguyễn Văn Đậu - 11 - Bình Thạnh, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 32 m2 178,13 triệu/m2
      NGUYỄN VĂN ĐẬU, BT - DT 32 mét vuông x 3 tầng BTCT🌻 DT 3,2m x 10m. KC 1 trệt 2 lầu. Gồm: pk bếp, 2 phòng ngủ (có thể làm thêm 1 phòng ...
      Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 47 m2 tại Đường Quang Trung - 10 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 47 m2 176,6 triệu/m2
      Cần bán căn nhà phố đường Quang Trung, P. 10, Q. Gò Vấp. Nhà đẹp, nở hậu, phù hợp vừa ở vừa KD – pháp lí đầy đủ, giá cực tốt. 📍Vị trí đắc địa:- MT...
      Đường Quang Trung, Phường 10, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ 91 m2, giá 22 triệu tại Đường Nguyễn Văn Tưởng - Tân Phú - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      22 triệu 91 m2 0,25 triệu/m2
      🏡 Cho Thuê chung cư 2 phòng ngủ The View Riviera Point, Q. 7 – full nội thất, View Đẹp, giá mềm!📍 đc: The View Riviera Point, Đường Nguyễn Văn...
      Đường Nguyễn Văn Tưởng, Phường Tân Phú, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà 50 m2 tại Đường Âu Dương Lân - 3 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 50 m2 114 triệu/m2
      BÁN NHÀ 2 TẦNG – ÂU DƯƠNG LÂN, P3, Q8 – 4 phòng ngủ 📍 Vị trí đẹp – Hẻm 4m – Gần trường học, chợ, BV – Khu dân trí cao, an ninh.📐 Thông tin chi...
      Đường Âu Dương Lân, Phường 3, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      JAMILA KHANG ĐIỀN 2PN - NHÀ TRỐNG DỄ THIẾT KẾ THEO CÁ TÍNH RIÊNG GIA CHỦ - HỖ TRỢ VAY NGÂN HÀNG

      4.66 tỷ 70 m2 66,43 triệu/m2
      JAMILA KHANG ĐIỀN 2PN - NHÀ TRỐNG DỄ THIẾT KẾ THEO CÁ TÍNH RIÊNG GIA CHỦ - HỖ TRỢ VAY NGÂN HÀNG 🌱Thiết kế 2pn 2wc, trần 3 m cao thoáng mát mẻ🌱 Tầng...
      Đường Đường Song Hành, Phường Phường Phú Hữu, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 73,80000305175781 m2 tại Phường 1 - Bình Thạnh, giá 23,8 tỷ

      23.8 tỷ 73,81 m2 322,5 triệu/m2
      BÁN NHÀ 6 TẦNG MT 4M NỞ HẬU 7.7M LÊ VĂN DUYỆT, BÌNH THẠNH, GIÁ 23.8 tỉDT: 3.8mx14m (nở hậu: 7.7m)DT công nhận: 73.8m2Kết cấu: 6 tầng + thang máy. Gồm: 12...
      Đường Lê Văn Duyệt, Phường 1, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 44 m2 tại Phường Hóc Môn - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 295 tr

      295 triệu 44 m2 6,71 triệu/m2
      Tôi cần vốn nhập hàng về KD nên cần bán nhanh ngôi nhà Hóc Môn trên đường Dương Công KhiDT 4x12 có đủ 2 phòng ngủ và 2p  phòng vệ sinh, xây...
      Thị trấn Hóc Môn, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 60,900001525878906 m2 tại Đường Nguyễn Thanh Tuyền, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 60,91 m2 139,58 triệu/m2
      Bán Nhà Nguyễn Thanh Tuyền – Tân Bình – 3 Tầng, Thu Nhập Tốt!giá: 8,5 tỉ (thỏa thuận chính chủ)🔹 Thông tin chi tiết:DT: 4m x 15m – DTCN 60,9m2 vuông ...
      Đường Nguyễn Thanh Tuyền, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 177 m2, hướng Bắc tại Đường Nguyễn Thị Tú - Bình Tân, giá 18,3 tỷ

      18.3 tỷ 177 m2 103,39 triệu/m2
      - đc : Góc 2MT gần đường Nguyễn Thị Tú giao đường Số 3, Q. Bình Tân (khu dân cư Vĩnh Lộc)- Toà Nhà Góc 2 MT, logia.- Kết Cấu 1 Trệt 2 Lầu + 3 PN rộng, 2...
      Đường Nguyễn Thị Tú, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 30 m2, hướng Tây tại Đường An Phú Tây - An Phú Tây - Bình Chánh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 30 m2 50 triệu/m2
       Giá: 1 tỉ 500 tr DT: 5×16m 📍 Vị trí đẹp – Gần MT, KDC đông đúc ✅ 1 trệt 1 lầu, thiết kế hiện đại ✅ 3 PN – 2  toilet ✅ Sân để xe – Phòng khách...
      Đường An Phú Tây, An Phú Tây, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp shophouses 154 m2, giá 1,45 tỷ tại Đường Nhữ Tiến Hiến - TP Hồ Chí Minh

      1.45 tỷ 154 m2 9,42 triệu/m2
      BÁN ĐẤT GÓC 2 MT ĐƯỜNG NHỰA NHỮ TIẾN HIỀN - CHỢ VIỆT KIỀU SẦM UẤT VÀ GIÀU SANG**Góc 2 MT đường nhựa, thông từ Tỉnh Lộ 8 giao Nhữ Tiền Hiền, xe cộ qua lại...
      Đường Nhữ Tiến Hiến, Thị trấn Củ Chi, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 110 m2 tại Phường Thới An - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,98 tỷ

      7.98 tỷ 110 m2 72,55 triệu/m2
      Chủ Gửi💸 𝐂𝐇𝐈̉ 𝟕𝟏𝐓𝐑/𝐦𝟐 𝐜𝐨́ 𝐧𝐠𝐚𝐲 𝐌𝐚̣̆𝐭 𝐓𝐢𝐞̂̀𝐧 𝟑 𝐋𝐚̂̀𝐮 𝐊𝐢𝐧𝐡 𝐃𝐨𝐚𝐧𝐡✅nhà mặt tiền 3 Lầu MT Thạnh Xuân 48 P. Thới An ( Thạnh...
      Phường Thới An, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 45 m2 tại Đường Nguyễn Văn Đậu - 7 - Bình Thạnh, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 45 m2 188,89 triệu/m2
      -Chủ cần bán nhanh định cư nước ngoài nhà 4lau ngay Nguyễn Văn Đậu,Bình Thạnh  -DT:45m2-hẻm xe hơi sát MT đường-Thuộc P. 7 nên duy chuyển đi trung...
      Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 7, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 16 m2 tại Đường Nguyễn Văn Bứa - Xuân Thới Thượng - Hóc Môn, giá 460 tr

      460 triệu 16 m2 28,75 triệu/m2
      - DT lớn rộng rãi nhà 1 lầu 1 trệt 2 PN 2 WC - Nằm gần chợ Nhị Xuân nằm sau lưng trường Nhị Xuân và cách trường Nguyễn Văn Bứa 3p đi xe - Giá tr...
      Đường Nguyễn Văn Bứa, Xã Xuân Thới Thượng, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà 91 m2 tại Đường Trần Thị Bốc - Thới Tam Thôn - Hóc Môn, giá 840 triệu

      840 triệu 91 m2 9,24 triệu/m2
      🏡 Nhà mới sạch đẹp Sổ Riêng,Gần Trần Thị Bốc,Hóc Môn,Hẻm 4m ô tô,Giá 840tr 🔥✅ DT chuẩn trên sổ: 5 x 18m (công nhận 91,7m2)✅ Thổ cư 81m2 – sổ hồng – công...
      Đường Trần Thị Bốc, Xã Thới Tam Thôn, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng 65 m2 tại Phố Tạ Quang Bửu - 5 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 65 m2 17,7 triệu/m2
       Đông 0799218176 Vỡ nợ bán nhà Tạ Quang Bửu 65 mét vuông giá 1 tỉ 150 tr gần CC Bông Sao. sổ hồng riêng- Nhà 1 trệt 1 lầu có 3 PN 3 WC.- Nhà có...
      Phố Tạ Quang Bửu, Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!