Thông tin mô tả
🏡 NHÀ SIÊU TO TRẦN XUÂN SOẠN –
💎
🏗️ Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu kiên cố
🚗 Hẻm trước nhà 5m thông thoáng,
📍 Vị trí: Cách
💰 Giá chỉ: 7
🌿 Nhà rộng rãi, thoáng mát, phù hợp để ở, mở văn phòng, hoặc cho thuê
📞
Giá: 7,65 Tỷ
Diện tích: 84 m2
Giá/m2: 91,07 Triệu/m2
1043662
Mua bán
🏡 NHÀ SIÊU TO TRẦN XUÂN SOẠN –
💎
🏗️ Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu kiên cố
🚗 Hẻm trước nhà 5m thông thoáng,
📍 Vị trí: Cách
💰 Giá chỉ: 7
📞
Hồ Phan Huy Châu
Đường 49, Bình Thuận
6,3 tỷ
72 m2
Đường HUỲNH TẤN PHÁT, Phú Thuận
6,5 tỷ
49 m2
Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
2,35 tỷ
37 m2
Số 23 - 25 - 27 Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh
2,43 tỷ
76 m2