Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 140.733 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh

      Bán Nhà Gò Vấp - Chdv Sẵn Dòng Tiền - Cách Mặt Tiền 30m - Pccc Đầy Đủ - Xe Hơi Quay Đầu - 25.1 tỷ.

      25.1 tỷ 155 m2 161,94 triệu/m2
      BÁN NHÀ GÒ VẤP - căn hộ dịch vụ SẴN DÒNG TIỀN - CÁCH MT 30M - phòng cháy chữa cháy ĐẦY ĐỦ - ô tô QUAY ĐẦU - 25.1 tỉ.- DT: 6 x 25m, nở hậu 8.22m Tổng...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường 5, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự 395 m2, giá 80 tỷ tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      80 tỷ 395 m2 202,54 triệu/m2
      Bán căn biệt thự P. An Khánh, Đường 46, An Khánh, TP. Thủ Đức (sau sáp nhập P. Thảo Điền của Q. 2 trước kia)- DT đất: 13,37m x 27m, nở hậu 17m – công nhận...
      Đường Số 46, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà 96 m2 tại Đường Dương Công Khi - Tân Hiệp - Hóc Môn, giá 825 tr

      825 triệu 96 m2 8,6 triệu/m2
      🏠Thua Độ BÁN NHÀ TRỆT LỬNG HÓC MÔN – ĐANG CHO THUÊ 4,7 tr/THÁNG, Sổ Riêng 825Tr.iệu bao phí📍 Hẻm sẹc Dương Công Khi, xã Tân Hiệp – đường bê tông oto vào...
      Đường Dương Công Khi, Xã Tân Hiệp, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà 65 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 13 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 65 m2 55,39 triệu/m2
      nhà đẹp, 3 tầng tại Lê Văn Sỹ, P. 13, Phú Nhuận, TP.Hồ Chí Minh. DT 65 mét vuông, thiết kế hiện đại với 4 PN và 3 phòng tắm, rất phù hợp cho gia...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 13, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 45 m2 tại Đường Lưu Hữu Phước - 15 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,79 tỷ

      3.79 tỷ 45 m2 84,23 triệu/m2
      Thông tin mô tả:Do chuyển công tác, gia đình cần bán ngay nhà tại hẻm 149 đường Lưu Hữu Phước, P. 15, Q.83, TP. Hồ Chí Minh.Nhà năm trong KDC yên tĩnh,...
      Hẻm 149 Đường Lưu Hữu Phước, Phường 15, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán Căn Hộ Dịch Vụ Quận 7, thu nhập 30tr/tháng

      9.5 tỷ 52 m2 182,7 triệu/m2
      Mình chính chủ muốn bán chung cư dịch vụ (căn hộ dịch vụ) có 8 phòng cho thuê với các đặc điểm sau:- Kết cấu: Nhà gồm 8 phòng cho thuê riêng biệt, đồng...
      Phố Trần Xuân Soạn, Phường Tân Hưng, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 53 m2 tại Đường Lũy Bán Bích - Tân Thới Hòa - Tân Phú, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 53 m2 122,65 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhà hẻm xe hơi 2// Luỹ Bán Bích, P. Tân Thới Hoà, Q. Tân Phú • DT: 3,9m x 13,5m (sổ 52,5m2) • Kết cấu: BTCT, Trệt 2 lầu, 2 PN, 2...
      Đường Lũy Bán Bích, Phường Tân Thới Hòa, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà shr 371 m2 tại Đường Quốc Lộ 22 - Tân Phú Trung - Củ Chi, giá 1,37 tỷ

      1.37 tỷ 371 m2 3,7 triệu/m2
      💥 Nợ nần cần bán dãy trọ xây cực đẹp, gồm 15 phòng trọ có gác, tại xã Tân Phú Trung, Củ Chi,1tỉ370✅ Đường Số 82 , QL22 vào 1,2km📐 Ngang 15m, Dài 25 (công...
      Đường Quốc Lộ 22, Xã Tân Phú Trung, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 56 m2 tại Đường Nguyễn Lâm - 1 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 3,22 tỷ

      3.22 tỷ 56 m2 57,5 triệu/m2
      SIÊU PHẨM NGUYỄN LÂM- SÁT Q. 1 - PHAN XÍCH LONG- 3 TẦNG-NGANG 4M x14MCHỈ NHỈNH 3TY +Vị Trí: Nguyễn Lâm,P1,Bình Thạnh  Kết cấu: 1 trệt, 2...
      Đường Nguyễn Lâm, Phường 1, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 50,400001525878906 m2 tại Đường Huỳnh Văn Bánh, giá 3,58 tỷ

      3.58 tỷ 50,41 m2 71,04 triệu/m2
      📍 Tìm nhà trung tâm dưới 4 tỉ? Có luôn cho bạn đây!✨ Nhà cực phẩm hẻm 5m – Huỳnh Văn Bánh – P. 15 – Phú Nhuận📐 DT: 50.4 mét vuông | Kết cấu 1 trệt 1...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 15, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng 60 m2 tại Đường Trần Não - Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 60 m2 58,34 triệu/m2
      -Gia đình cần bán ngay ngôi nhà đẹp  đường 12 ngay Trần Não,P. bình an,Q. 2 -DT: 5mx12 m vuông vắn đẹp không lỗi phong thủy -Vị Trí Đẹp...
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu mảnh đất 120 m2 tại Xã Trung Lập Hạ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 430 tr

      430 triệu 120 m2 3,59 triệu/m2
      Con gái đang cần tiền đi Nhật nên bán ngay lô đất 120 mét vuông MT trung lập hacách BV đa khoa Củ Chi chỉ có 10p,gần ngay chợ với trường học.đất sổ...
      Đường 556, Xã Trung Lập Hạ, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 56 m2 tại Phường 3 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 56 m2
      🔹 DT: 56m2 – kết cấu BTCT chắc chắn (1 trệt 1 lầu)🔹 Công năng: 3 phòng ngủ, 3 toilet, có  phòng ngủ trệt – dễ cho thuê hoặc cải tạo thành...
      Phường 3, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 48 m2, hướng Tây tại Phường Bình Trị Đông A - Bình Tân, giá 5,45 tỷ

      5.45 tỷ 48 m2 113,55 triệu/m2
      🏦  Nhà Đã Thay Áo Mới Còn Sót một căn duy nhất 4 tầng hẻm thông xe tải giá hơn 5tỉ🏠 Nhà hẻm 276/ Mã Lò - BTĐA - Bình Tân🍀Dt : 4x12m đúc 3,5...
      Phường Bình Trị Đông A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Top tòa nhà 15 căn hộ dịch vụ 1 trệt 4 lầu Điện Biên Phủ Quận 10 TP.HCM

      23.2 tỷ 106 m2 218,87 triệu/m2
      - Cần bán ngay rẻ tòa nhà chung cư dịch vụ cao cấp hẻm xe hơi Điện Biên Phủ P. 11 Q. 10 Thành phố Hồ Chí Minh, khu trí thức, an ninh, thoáng mát.-...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 11, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất 100 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      📌 Vị trí chiến lược – Sinh lời từng mét đất: MT Nguyễn Duy Trinh, ngay Trung tâm hành chính Q. 9. Cách vin Grand Park chỉ 5 kilomet, kết nối nhanh đến...
      Phường Trường Thạnh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 52 m2 tại Phố Nguyễn Xí - 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 52 m2 240,39 triệu/m2
      BÁN NHÀ BÌNH THẠNH - ĐƯỜNG NGUYỄN XÍ P13 (CŨ) - ĐƯỜNG LỚN oto CHẠY - HẦM 4 TẦNG - vô ở ngay - 12.5 tỉ TL- DT: 4m x 13m. CN đủ 52m vuông.- Nhà vuông vắn,...
      Phố Nguyễn Xí, Phường 13, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 206 m2 tại Đường 6 - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 17,7 tỷ

      17.7 tỷ 206 m2 85,93 triệu/m2
      ✅chính chủ Bán ngôi nhà Góc 2MT 36 Đường Số 6,KDCVL,Bình Tân. Sát Đường Số 3,Chợ Bình Thành.✅DT : 9-20M TDT : 206m 480m² ✅Đối diện công viên tiện Làm Văn...
      32 Đường 6, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!