Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 140.733 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Huyện Hóc Môn, giá 550 triệu

      550 triệu 60 m2 9,17 triệu/m2
      nhà c4 Chính Chủ Cần Bán trả nợ - Giá: 550tr ( ai thiện chí còn thỏa thuận thêm)-Đường Nguyễn Văn Bứa sau lưng Chợ Nhị Xuân-DT 5x12 Full thổ cư - SHR mua...
      Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 113 m2, hướng Đông-Nam tại Xã Lê Minh Xuân - Bình Chánh, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 113 m2 14,16 triệu/m2
      Nhà Cổ Điển, Đinh Đức Thiện-  Cần Đước- Long AnDT: 4,5x 25mGồm 3PN - 2WC SHR, Full thổ cư 📌 Vị trí : gần khu công nghiệp Cầu Tràm,...
      Xã Lê Minh Xuân, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 115 m2 tại Đường Hương lộ 2 - Bình Trị Đông A - Bình Tân, giá 10,4 tỷ

      10.4 tỷ 115 m2 90,44 triệu/m2
      🔴 BÁN NHÀ 3 LẦU NGANG 5M – VỊ TRÍ ĐẸP KD – BÌNH TÂN📍 964/ Hương Lộ 2, khu phố 10, P. Bình Trị Đông A, Q. Bình Tân💰 Giá chỉ: 10 tỉ 400 tr (thỏa thuận...
      Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà 100 m2 tại Phường Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 100 m2 52 triệu/m2
      ❄️NHÀ NGAY vin Q. 9, GẦN 100m²– hẻm ô tô – NGANG TỚI 6M – GIÁ CHỈ 5.2 tỉ🫧 Sổ vuông như A4, 1 trệt 1 lầu, 3 phòng ngủ, 3 toilet, gần đại học...
      Phường Trường Thạnh, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 45 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Tân Thuận Đông - Quận 7, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 45 m2 95,56 triệu/m2
      Thiết kế hiện đại: Nhà gồm 3 lầu, bố trí khoa học với 3 PN riêng tư, 3  toilet tiện lợi, phòng khách rộng rãi, khu bếp ấm cúng và logia thoáng...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà 95 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Bình Thuận - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 95 m2 57,9 triệu/m2
      DT: Lớn hiếm có 95 mét vuông (ngang 4m, dài 24m; nở hậu nhẹ), mang lại không gian sống rộng rãi và thoáng đãng.Thiết kế hiện đại: Nhà đc xây dựng 1...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Bình Thuận, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 60 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - Quận 10, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 60 m2 153,34 triệu/m2
         Mô tả: + Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu BTCT. Gồm 4 phòng ngủ, 4 nhà vệ sinh, PK, bếp, phòng thờ, sân để xe, giếng trời, các phòng...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư 31 m2, giá 1,58 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      1.58 tỷ 31 m2 50,97 triệu/m2
      - Loại Căn: Studio- Hướng logia: hướng Đông Nam- View hồ bơi- Nội thất: nhà trống 2 máy lạnh- pháp lí: HĐMB, chưa nộp hồ sơ làm sổ  - giá: 1ty580...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà đẹp 38 m2 tại Đường Phan Văn Khỏe - 5 - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 38 m2 163,16 triệu/m2
      + Vị trí: Trung tâm Q6, gần chợ Bình Tây, gần trường cấp 1,2,3, cách MT Phan Văn Khoẻ 30m, HXT thông tứ tung.+ Kết cấu: Trệt, lầu đúc BTCT, 3 phòng ...
      Đường Phan Văn Khỏe, Phường 5, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ 51 m2, giá 4 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 51 m2 78,44 triệu/m2
      Nội thất đẹp, nhà hướng đón nắng mới dễ chịu cực kỳ.DT: 51m2Nội thất đầy đủGiá: 4 tỉ (bao thuế, phí)Tiện ích trong khu: hồ bơi trên cao, fitness,...
      Số 28 Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Khám phá Precia: Căn Hộ 3PN View Sông Đông Nam, Sổ Hồng Sẵn Sàng – giá tốt nhất.

      7 tỷ 97 m2 72,17 triệu/m2
      Khám phá Precia: Căn Hộ 3PN View Sông Đông Nam, Sổ Hồng Sẵn Sàng – giá tốt nhất. Thiết Kế Tối Ưu – Sống Sang Trọng, Thoáng ĐãngTận hưởng sự khác biệt...
      Đường Đường Nguyễn Thị Định, Phường Phường An Phú, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 47 m2 tại Phường 9 - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 47 m2 144,69 triệu/m2
      #Q.6 NHÀ ĐẸP XỊN XÒ NGAY CHỢ CÂY GÕ HẺM 5M, DỌN vô ở ngay, 47 mét vuông, 3 TẦNG, NHỈNH 6 tỉVị trí gần chợ cây gõ, oto đậu trước nhà, thuận tiện đi...
      Phường 9, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư 39 m2, giá 890 triệu tại Phường Linh Trung - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      890 triệu 39 m2 22,83 triệu/m2
      Cần Bán chung cư liên kế Linh Trung, tp. Thủ Đức,Sài Gòn.đây là chung cư NOXH cao cấp dành cho cán bộ công nhân viên chức, SINH VIÊN, người lao động...
      Phường Linh Trung, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 177 m2, hướng Bắc tại Phường Bình Hưng Hòa B - Bình Tân, giá 18,3 tỷ

      18.3 tỷ 177 m2 103,39 triệu/m2
      - đc : Góc 2MT gần đường Số 1 giao Nguyễn Thị Tú, P. Bình Hưng Hoà B, Q. Bình Tân (khu dân cư Vĩnh Lộc)- Toà Nhà Góc 2 MT, logia.- Kết Cấu 1 Trệt 2 Lầu +...
      Đường 1, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 88 m2 tại Đường Trường Chinh - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 11 tỷ

      11 tỷ 88 m2 125 triệu/m2
      🏡🏡 HÀNG XÓM TOÀN căn biệt thự _* 88M2( 4 X 22 )M X 4 TẦNG - GÓC 2MT KHÔNG LG - hẻm xe tải 7M THÔNG - ô tô NGỦ NHÀ. _ Trường chinh, phường14,...
      Đường Trường Chinh, Phường 14, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đẹp 114 m2 tại Đường Đất Thánh - 6 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 114 m2 85,97 triệu/m2
      # NHÀ 3 TẦNG - ĐẤT THÁNH - TÂN BÌNH - hẻm ô tô THÔNG TỨ PHÍA 🆘️🆘️🆘️Chủ gấp bán giảm 200tr còn 9,8tỉ ( Chưa tới 100tr/ mét vuông, hẻm xe ...
      Đường Đất Thánh, Phường 6, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 32 m2 tại Đường Lý Thái Tổ - 9 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,65 tỷ

      5.65 tỷ 32 m2 176,57 triệu/m2
      Ngày 10/7 chủ giảm sâu 150tr giá chào mới 5ty650tr.....CHỈ 5.8 tỉ - LÝ THÁI TỔ - Q. 10 -  GẦN MT- TUYẾN ĐƯỜNG GIAO THOA Q5, Q3, Q1, Q11_Lý Thái...
      Đường Lý Thái Tổ, Phường 9, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ 70 m2, giá 1,2 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Linh - Tân Phong - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      1.2 tỷ 70 m2 17,15 triệu/m2
      Khu vực 2 MT đường đối diện trung tâm thương mại Vivo City.Nhà mới vào ở liền.Thời gian đi Q1,4 chỉ 15pNgay tuyến metro đi Cần Giờ và cầu vượt đi Nguyễn...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!