Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 140.733 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 50 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - 5 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,07 tỷ

      3.07 tỷ 50 m2 61,4 triệu/m2
      Nhà đẹp giá ngộp Nguyễn Đình Chiểu, P. 5, Q. 3 có 3  phòng ngủ. Giá 3Tỷ070TL.- DT: 4m x 12,5m.- Kết cấu: 1 trệt 1 lầu. Hoàn công đủ.- Công năng: Phòng...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 5, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà shr 48 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 21 - Bình Thạnh, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 48 m2 57,3 triệu/m2
      Cô Mai cần tiền cho con đi du học bán ngôi nhà nhỏ xinh hẻm ô tô Xô Viết Nghệ Tĩnh 48,3m2. Hẻm 220 hẻm đi vào căn hộ chung cư Mỹ Đức. Giá 2Tỷ750TL-...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 21, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 726 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 28 tỷ

      28 tỷ 726 m2 38,57 triệu/m2
      🏦 Bán căn hộ chung cư dịch vụ - TỈNH LỘ 10- DT: 10m x 34m (tổng sàn 726m²)Nhà xây đúc 5lầu, có 60phòng, thang máy- Đang KD ổn định, thu nhập...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      🌟 Cơ hội sở hữu căn hộ 3PN ĐẸP NHẤT Jamila Khang Điền - View Biệt thự Triệu đô 🌟

      6.68 tỷ 100 m2 66,8 triệu/m2
      🌟 Cơ hội sở hữu căn hộ 3PN ĐẸP NHẤT Jamila Khang Điền - View Biệt thự Triệu đô  🌟 Với tầm nhìn biệt thự triệu đô đẳng cấp, đây không chỉ là một...
      Đường Đường Song Hành, Phường Phường Phú Hữu, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 100 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường DD5 - Quận 12, giá 16 tỷ

      16 tỷ 100 m2 160 triệu/m2
      căn nhà phố KD TẠI Q. 12Kế bên khu dân cư 65ha – Chợ An SươngVị trí đắc địa, kết nối nhanh Trường Chinh – QL 1A – QL 22. căn nhà phố thiết kế hiện...
      Đường DD5, Phường Tân Hưng Thuận, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 64 m2 tại Đường Thành Thái - 12 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,35 tỷ

      6.35 tỷ 64 m2 99,22 triệu/m2
      # NHÀ 3 TẦNG  TRUNG TÂM Q. 10 - CHỦ HỢP TÁC - SỔ NỞ HẬU ĐẸP - GIÁ 6 tỉ 350 tr BỚT LỘC - CHỦ BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ+ DT : 64 mét vuông ( 4 x 12 ) . Nở...
      Đường Thành Thái, Phường 12, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 92 m2 tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 92 m2 94,57 triệu/m2
      bán gấp ngôi nhà đẹp nằm ngay đường số 9, P. Hiệp Bình Phước, TP Thủ Đức.Kết cấu 1 trệt 2 lầu, sân thượng, 3 PN, 4 phòng vệ sinh, bếp, logia rộng...
      Đường Số 48, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 2 tầng, 27 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Văn Hai, giá 5,45 tỷ

      5.45 tỷ 27 m2 201,86 triệu/m2
      ☘️ Siêu Phẩm PHẠM VĂN HAI P5 Tân Bình - Nhà 3 Tầng Ngay Trung Tâm Giáp Ranh Q3 Q10 - Hẻm Nhựa Ôtô trước nhà- DT: 3.8 x 7m. Kết cấu: nhà 3 tầng 2 phòng ...
      Đường Phạm Văn Hai, Phường 5, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đẹp 177 m2 tại Đường 3 - Bình Hưng Hòa B - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 18,3 tỷ

      18.3 tỷ 177 m2 103,39 triệu/m2
      Nhà đúc kiên cố 2 lầu 5 phòng ngủ, MT thông thoáng, gần chợ trường học, khu vực sầm uất, nhà mặt tiền cao tầng📍 Vị trí đẹp: Góc 2 MT thoáng, KDC...
      Đường 3, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư 79 m2, giá 6,9 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.9 tỷ 79 m2 87,35 triệu/m2
      Nội thất đẹp, nhà hướng đón nắng mới dễ chịu cực kỳ.DT: 79m2Nội thất đầy đủGiá: 6 tỉ 9 (bao thuế, phí)Tiện ích trong khu: hồ bơi trên cao, gym,...
      Số 28 Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư 63,29999923706055 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.4 tỷ 63,3 m2 53,72 triệu/m2
      Bán CCCC tầng 7 , S101 vin grandpark ,Full tiện ích nội khu : Siêu thị , công viên , trung tâm thương mại , sân thể thao , phòng gym-yoga ...Cách chợ...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 44 m2 tại Đường Huỳnh Văn Bánh - 17 - Phú Nhuận, giá 10 tỷ

      10 tỷ 44 m2 227,28 triệu/m2
      *** Cam kết nhà thật - còn bán - làm việc chính chủ- DT: 4.35x13.05m - CN: 43,2m2-Kết cấu hoàn thiện 2 tầng, kiên cố vững chắc- ô tô tận cửa, cách MT đường...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 17, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Bán miếng đất 1480 m2 tại Xã Phú Hòa Đông - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 1480 m2
      📍 Vị trí đẹp tại huyện Củ Chi – cửa ngõ kết nối hướng Tây Bắc Sài Gòn, thuận tiện di chuyển về trung tâm TP và các tỉnh miền Tây, miền Đông.🔸 DT...
      Đường H161, Xã Phú Hòa Đông, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 80 m2 tại Đường 18B - Bình Chánh - Bình Chánh, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 80 m2 20,63 triệu/m2
      Để xoay vòng vốn bán nhà 1 trệt 1 lầu đường 18B, Bình Chánh._ DT: 5X16._ Kết Cấu: 1 trệt 1 lầu, gồm: 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh , 1 bếp 1 PK,...
      Đường 18B, Xã Bình Chánh, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 53 m2 tại Phường Thạnh Xuân - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,55 tỷ

      4.55 tỷ 53 m2 85,85 triệu/m2
      Chủ gửi Bán ngôi nhà sổ hồng Bán nhà 1 trệt 1 lầu khu Vạn Xuân Tx31 P. Thới An ( P. Thạnh Xuân Cũ ) TPHCMDT 4.8m x 11m gồm 2 PN 3wcCó sân để oto riêngGần...
      Phường Thạnh Xuân, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đẹp 1 tầng, 120 m2, mặt tiền 6m tại Phố Trần Đại Nghĩa, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 120 m2 10,42 triệu/m2
      💎💎💎BÁN NHÀ TRẦN ĐẠI NGHĨA, BÌNH CHÁNH GIÁ 1tỉ250tr 🌹🌹🌹__DT: 6m x 20m💰💰💰Giá chỉ: 1tỉ 250 tr – SHR, sang tên ngay__Kết cấu: -1 trệt thoáng mát,...
      Phố Trần Đại Nghĩa, Xã Bình Chánh, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà đẹp 60 m2 tại Phường 13 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 10,5 tr

      10.5 triệu 60 m2 0,18 triệu/m2
      📍 đc: hẻm ô tô Tô Hiến Thành, P. 13, Q. 10📐 DT: 3 x 20m (58 mét vuông công nhận đủ) – Dài sâu hiếm có🏗️ Kết cấu: 4 tầng BTCT – Gồm 7 PN – Nhà...
      Phường 13, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 380 m2 tại Đường Dương Công Khi - Xuân Thới Thượng - Hóc Môn, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 380 m2 20,27 triệu/m2
      ‼️ GẤP GẤP – CHỦ CẦN bán ngay ‼️🔥 GIẢM SỐC 600 tr – GIÁ MỚI CHỈ 7.7 tỉ 🔥🏡 NHÀ & KHO XƯỞNG – ĐANG KHAI THÁC DÒNG TIỀN👉 Vừa ở, vừa cho thuê, phù hợp mở...
      Đường Dương Công Khi, Xã Xuân Thới Thượng, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!