Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 140.733 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 42 m2 tại Đường Nguyễn Văn Đậu - 11 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 42 m2 150 triệu/m2
      -Ngộp NH nên bán nhanh nhà 2lau,Nguyễn Văn Đậu,Bình Thạnh  -hẻm xe hơi chạy thoải mái-2 phòng ngủ,2WC-Khu phân lô nhà xây đồng đều cực kì...
      Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 127 m2 tại Phường Đông Hưng Thuận - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 127 m2 118,12 triệu/m2
      Vị trí vàng KDC 64ha An Sương sầm uất, Q. 12, TP. HCM.Thiết kế 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu, 1 sân thượng.DT đất: 127,5 mét vuông.DT sàn xây dựng:...
      Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 76 m2 tại Đường Bùi Đình Túy - 24 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 14 tỷ

      14 tỷ 76 m2 184,22 triệu/m2
      BÁN NHÀ BÌNH THẠNH - HẺM THÔNG ô tô - NHÀ MỚI, vô ở ngay - Đ.BÙI ĐÌNH TUÝ P24(CŨ) - 14tỉ TL.   - DT: 4m x 20m. CN: 76m.   - Trệt...
      Đường Bùi Đình Túy, Phường 24, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư 45 m2, giá 1,1 tỷ tại Đường Quốc lộ 1A - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      1.11 tỷ 45 m2 24,45 triệu/m2
      - Vị trí đắc địa , thuận tiện di chuyển , ~ sân rộng rãi thoáng mát , đậu xe vô tư  - Thiết kế CH sang trọng nhẹ nhàng tạo điểm nhấn đặc biệt...
      Đường Quốc lộ 1A, Phường An Phú Đông, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn 51 m2, giá 2,33 tỷ tại Đường 9 - Linh Xuân - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      2.33 tỷ 51 m2 45,69 triệu/m2
      a/c muốn sống gần các Q. như Bình Thạnh, Gò Vấp, Q. 1, Thủ Đức, Dĩ An, di chuyển nhanh thuận tiện , Làng ĐH, Phạm Văn Đồng, ngã 4 Thủ Đức, Metro số 1 thì...
      Đường 9, Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà shr 40 m2 tại Đường Nguyễn Văn Bứa - Hóc Môn - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 385 triệu

      385 triệu 40 m2 9,63 triệu/m2
      Chị gái mình cần bán gấp ngôi nhà như hình và clip ở gần ngã ba giồng Hóc Môn sát bên Phan Văn Hớn Hóc MônDT 40 mét vuông, trệt lầu 2 PN 2 WC, nhà...
      Đường Nguyễn Văn Bứa, Thị trấn Hóc Môn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 42 m2 tại Đường Nơ Trang Long - 7 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 42 m2 166,67 triệu/m2
      -Hạ giá 500tr bán ngay nhà 4lau ngay Nơ Trang Long,Bình Thạnh  -DT: 42m-hẻm xe hơi thông tứ phía-4 phòng ngủ,3WC-Cho thuê từ 16-18tr/tháng-Vị...
      Đường Nơ Trang Long, Phường 7, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng 57 m2 tại Đường Lương Thế Vinh - Tân Thới Hòa - Tân Phú, giá 4 tỷ

      4 tỷ 57 m2 70,18 triệu/m2
      TÂN PHÚ - NGAY LƯƠNG THẾ VINH - HẺM THÔNG THOÁNG - VÀI BƯỚC RA hẻm ô tô - 57m² - 2 TẦNG - TIỆN MUA Ở XÂY MỚI CHO THUÊ GIỮ TIỀN HỢP LÝ - SỔ ĐẸP HOÀN CÔNG -...
      Đường Lương Thế Vinh, Phường Tân Thới Hòa, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 38 m2 tại Quận 5 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 38 m2 192,11 triệu/m2
      📣 Bán nhà Trần Bình Trọng  – Q. 5 -  38M2  - 7,3 tỉ 🏠 Nhà 5 tầng– 1trệt 1 lửng 2 lầu sân thượng gồm PK, Bếp, 5  phòng ngủ,...
      Quận 5, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 70 m2 tại Đường Lê Văn Thọ - 8 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 9 tỷ

      9 tỷ 70 m2 128,58 triệu/m2
      MT KD - GẦN LÊ VĂN THỌ GÒ VẤP - 4X17M - CHO THUÊ 15TR - NHĨNH 9 tỉ- DT: 4x17m, công nhận đủ- Vị Trí: + MT đường gần Lê Văn Thọ, Gò Vấp – tuyến đường KD sầm...
      Đường Lê Văn Thọ, 8

      Sở hữu căn nhà mặt phố 60 m2 tại Đường Cao Lỗ - 4 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 60 m2 200 triệu/m2
      Bán nhà phố đường 12 m Cao Lỗ, P. 4, Q. 8 – khu trung tâm hành chính, gần siêu thị – trường học – BV, an cư hay đầu tư đều lý tưởng.🔸 DT: 60m2 (4 x 15m) –...
      Đường Cao Lỗ, Phường 4, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 2 tầng, 120 m2 tại Đường Cây Trâm - 9 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 120 m2 125 triệu/m2
      BÁN MT KD - NGUYỄN VĂN KHỐI - 4X30M - 2 TẦNG CHO THUÊ 28TR - NHỈNH 15 tỉ - DT: 4x30m, công nhận đủ, 2 Tầng.- Vị Trí: + MT đường Nguyễn Văn Khối, P9, Gò...
      Đường Cây Trâm, 9

      Sở hữu ngay nhà shr 84 m2 tại Đường Bùi Tư Toàn - An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 7,15 tỷ

      7.15 tỷ 84 m2 85,12 triệu/m2
      DT: 84 mét vuông (4x21m)KC: 1 trệt 1 lầu, 2 phòng ngủ lớn, không gian sinh xã hội hoạt chung, phòng khách, bếpVT: Đường Bùi Tư Toàn, An Lạc,...
      Đường Bùi Tư Toàn, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán Nhà Gò Vấp - Chdv Sẵn Dòng Tiền - Cách Mặt Tiền 30m - PCCC Đầy Đủ - Xe Hơi Quay Đầu - 25.1 TỶ.

      25.1 tỷ 155 m2 161,94 triệu/m2
      BÁN NHÀ GÒ VẤP - căn hộ dịch vụ SẴN DÒNG TIỀN - CÁCH MT 30M - phòng cháy chữa cháy ĐẦY ĐỦ - ô tô QUAY ĐẦU - 25.1 tỉ.- DT: 6 x 25m, nở hậu 8.22m Tổng...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường 5, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất 80 m2 tại Phố Nguyễn Xí - 26 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 80 m2 123,75 triệu/m2
      [HIẾM – giá mềm] BÁN ĐẤT BÌNH THẠNH - NGUYỄN XÍ – P26. XÂY DỰNG CAO TẦNG. 9,9 tỉ TL - đc: Nguyễn Xí, P. 26, Q. Bình Thạnh(cũ). Đối diện...
      Phố Nguyễn Xí, Phường 26, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 67,80000305175781 m2 tại Đường Tầm Vu - 26 - Bình Thạnh, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 67,81 m2 184,37 triệu/m2
      ** CHỈ 12,5 tỉ thỏa thuận **Bán Nhà Bình Thạnh - Đối Diện Công Viên Tầm Vu - Trệt 3 Lầu - Có logia - ô tô Né Nhau.- DT: 4m x 17m. CN: 67,8m.- Trệt - 3...
      Đường Tầm Vu, Phường 26, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư 109 m2, giá 8,15 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.15 tỷ 109 m2 74,78 triệu/m2
      Nội thất đẹp, nhà hướng đón nắng mới dễ chịu cực kỳ.DT: 109m2Nội thất đầy đủGiá: 8 tỉ 150 (bao thuế, phí)Tiện ích trong khu: hồ bơi trên cao, gym,...
      Số 28 Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 30 m2, hướng Đông tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Tân Tạo - Bình Tân, giá 1,78 tỷ

      1.78 tỷ 30 m2 59,34 triệu/m2
      Bán nhà p Tân Tạo, Q.Bình Tân, Sài Gòn DT 3x10m, giá chỉ 1,78 tỉ. Nhà có 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, đầy đủ nội thất, phong...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!