Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 140.733 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà 40 m2 tại Đường Lê Quang Định - 1 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 40 m2 111,25 triệu/m2
      bán nhanh , P1, Gò Vấp- 40 mét vuông - 2 phòng ngủ - Gần MT. vào ở ngay. Chỉ 4,45 tỉ tl👉 DT 40 mét vuông (3,9m x 11m). Gồm1 Trệt 1...
      Đường Lê Quang Định, Phường 1, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà 84 m2 tại Phường 12 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 84 m2 47,03 triệu/m2
      * Ông bà về quê sinh sống cần bán nhanh ngôi nhà đường oto 6 mét Cao Thắng - P. 12 Q. 10. Gần Bảo tàng Y Học Cổ Truyền Việt Nam.Nhà đang còn HĐ cho thuê...
      Phường 12, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 72 m2 tại Phường 3 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 72 m2 48,62 triệu/m2
      Bán Nhà Trệt Lầu hẻm ô tô Nguyễn Văn Công P3 Gò Vấp 4x18 Giá Chỉ 3.5 tỉ TL 🏦🏦NHÀ 2 TẦNG KHU VIP GẦN SÂN BAY TSN -🚀🏦🚀 HẺM 5M THÔNG ô tô TRÁNH...
      Phường 3, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 2 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phú Mỹ - 22 - Bình Thạnh, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 42 m2 123,81 triệu/m2
      Nhà khu phân lô giáp trung tâm Q. 1, tiện ích đầy đủ, giao thông thuận lợi.+ Tiện ở hoặc cho thuê nguyên căn.+ 3 ph đến Ba Son, Thảo cầm viên+ 2 ph đến...
      Đường Phú Mỹ, Phường 22, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn 90 m2, giá 11,7 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - Thủ Thiêm - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      11.7 tỷ 90 m2 130 triệu/m2
      - bán gấp chung cư Sala Đại Quang Minh, MT Mai Chí Thọ, An Lợi Đông, Q.2. Loại 2 phòng ngủ, 2 toilet. DT 90m². Giá 11ty7 All in Bao thuế phí +...
      Đường Mai Chí Thọ, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 45 m2 tại Quận Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 45 m2
      • DT công nhận: 45m2• Kết cấu: 1 trệt 3 lầu + sân thượng, BTCT kiên cố• Gồm: 5 PN, 4  toilet, logia thoáng mát• căn hộ góc 2 mặt hẻm, sân trước rộng...
      Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà shr 49 m2 tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Bến Nghé - Quận 1, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 49 m2 295,92 triệu/m2
      * Cam kết nhà thật - còn bán - làm việc trực tiếp chính chủ.- DT: 4.8x7m; CN: 49m², khuôn đất nở hậu- Kết cấu hoàn thiện 5 tầng + sân thượng, nhà xây kiên...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu shophouse 481 m2, giá 21,5 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Quá - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      21.5 tỷ 481 m2 44,7 triệu/m2
      🌆 căn hộ góc nhà phố thương mại cực đẹp đối diện chợ An Sương- DT đất : 125m²- DTXD : 481m²- sổ hồng riêng cầm tay ,có hoàn công nhà💎 Nằm trong KDC...
      Đường Nguyễn Văn Quá, Phường Tân Hưng Thuận, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 41,599998474121094 m2 tại Đường Nguyễn Kiệm - 4 - Phú Nhuận, giá 5,85 tỷ

      5.85 tỷ 41,6 m2 140,63 triệu/m2
      💥Góc 2mt Nguyễn kiệm-Hồ văn Huê Phú nhuận💫Dt: 4x10 2 tầng. Nhà nỡ hậu tài lộc ( CN 41 mét vuông )💫Nhà mới đầy đủ nội thất, Gồm 3 phòng ngủ...
      Đường Nguyễn Kiệm, Phường 4, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 40 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 40 m2 63,75 triệu/m2
      Nhà Phan Văn Trị, P11, Bình Thạnh- Cách MT 20m, hẻm thông- Ngay trường Đại học Văn Lang, nút giao Phan Văn Trị và Nguyễn Văn Đậu- DT 4mx10m công nhận...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đẹp 16 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Nguyên Hồng - 1 - Gò Vấp, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 16 m2 150 triệu/m2
      🦀Nhà Nguyên Hồng , Gò Vấp có sân trước - Giá 2️⃣.4️⃣tỉ .🍁Kết Cấu : 1 Trệt 1 Lầu ( 2 phòng ngủ 2WC ) trên lầu có 1 lửng 🍁sổ hồng công chứng ...
      Đường Nguyên Hồng, Phường 1, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 42 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - 5 - Quận 3, giá 2,98 tỷ

      2.98 tỷ 42 m2 70,96 triệu/m2
      -Bán nhà Chính Chủ 42m² ngay Trung tâm Q. 3 gần Chợ Vườn Chuối! Hẻm 4m ô tô Nguyễn Đình Chiểu, P. 5, Q. 3, TP. Sài Gòn- Giá : 2 tỉ 980 tr thỏa thuận- Nhà...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 5, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 60 m2 tại Phường 11 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 3,8 tỷ

      3.81 tỷ 60 m2 63,42 triệu/m2
      - Bán nhà ngay đường Huỳnh Văn Bánh, P. 11, Phú NHuận- DT: 60m²- Giá: 3 tỉ 850 tr- sổ hồng sang tên công chứng ngayKết cấu: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng 4 PN,...
      Phường 11, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 56 m2 tại Đường Lý Văn Phức - Tân Định - Quận 1, giá 4,37 tỷ

      4.37 tỷ 56 m2 78,04 triệu/m2
      * Cần bán ngay nhà Lý Văn Phức, P. Tân Định, Q. 1- DT: 56m2 (ngang 4m x dài 14m).- Kết cấu: 1 trệt + 1 lầu bao gồm 3 phòng ngủ + 2 nhà vệ ...
      Đường Lý Văn Phức, Phường Tân Định, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 56 m2 tại Đường Trần Quốc Toản - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,24 tỷ

      3.24 tỷ 56 m2 57,86 triệu/m2
      ** Vị trí: Trần Quốc Toản, P. Võ Thị Sáu, Q. 3- DT: 56 mét vuông ( ngang 4m x dài 14m)- Kết cấu: 1 trệt 1 lửng lầu ( 3 PN , 4 WC)- Vị trí đẹp thuận...
      Đường Trần Quốc Toản, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng 52 m2 tại Phường 2 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 52 m2 61,54 triệu/m2
      SIÊU PHẨM BÌNH THẠNH– 53 mét vuông – 4 TẦNG – 3 MẶT THOÁNG – CHỈ 6.6 tỉ- DT: 4.7 x 12m – 53 mét vuông, nở hậu nhẹ – không lộ giới- Kết cấu: Trệt...
      Phường 2, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 64 m2, giá 6,75 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.75 tỷ 64 m2 105,47 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ KẸT TIỀN GẤP bán ngay căn hộ chung cư MASTERI THẢO ĐIỀN - VIEW CITY THOÁNG MÁT - 2 phòng ngủ - 2WC| nhà đẹp như hình 1:1 - DT...
      Số 159 Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 63,5 m2 tại Đường Nguyễn Cư Trinh - Bến Thành - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 42 tỷ

      42 tỷ 63,5 m2 661,42 triệu/m2
      Bán nhà phố Nguyễn Cư Trinh, Q. 1, Tp HCM- DT đất: 4,3 x 15m – công nhận 63,5m2- Kết cấu: 7 tầng kiên cố- DT sàn sử dụng: 454m2- Tình trạng: Chủ đang tự...
      Đường Nguyễn Cư Trinh, Phường Bến Thành, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!