Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 140.733 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 57 m2 tại Đường Nguyên Hồng - 11 - Bình Thạnh, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 57 m2 129,83 triệu/m2
      -Kẹt quá nên chủ bán gấp nhà 4lau ngay Nguyên Hồng,Bình Thạnh-DT:5.2x11m-3 phòng ngủ,3WC-nội thất đầy đủ đẹp dọn vô ở ngay-Vị trí trung tâm duy...
      Đường Nguyên Hồng, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 41 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Tân Phú - Quận 7, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 41 m2 85,37 triệu/m2
      🏠 CẦN bán nhanh NHÀ Q. 7 – HUỲNH TẤN PHÁT, P. TÂN PHÚ💰 Giá yêu thương chỉ 3.5 tỉ – thỏa thuận chính chủ📐 DT: 3.5 x 117m – Tổng 41m²🏗️ Kết cấu: 2 tầng,...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất 73 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 73 m2 171,24 triệu/m2
      Bán đất thảo điền TP thủ đứcDT 7.3x10m xây full xây tự doĐường trước đất 5m nhựa thông thoángKhuân đất vuông đẹp cao ráo sạch sẽgiá 12.5 tỉ có thỏa ...
      Phường Thảo Điền, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 30 m2, hướng Tây tại Đường Hồ Văn Long - Tân Tạo - Bình Tân, giá 1,78 tỷ

      1.78 tỷ 30 m2 59,34 triệu/m2
      Tôi chính chủ, cần bán ngay ngôi nhà trong tháng.DT: 60 mét vuông, 2 tầng, 2 phòng ngủ, 2  phòng vệ sinh, 1 phòng thờ.sổ hồng, vay...
      Đường Hồ Văn Long, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 86 m2 tại Đường Tam Bình - Tam Phú - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 86 m2 75,59 triệu/m2
      giá siêu mềm – Nhà đẹp – Ở ngay – pháp lí rõ ràng🔹 DT: 86 mét vuông (Ngang 6m cực đẹp, hiếm có)🔹 Kết cấu: 1 trệt 1 lầu BTCT kiên cố, nhà đẹp vô ...
      Đường Tam Bình, Phường Tam Phú, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 52 m2 tại Đường Phan Xích Long - 2 - Phú Nhuận, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 52 m2 68,27 triệu/m2
      Nhà 2 tầng, công nhận 52 mét vuông –– có sân thượng và logia – ngay khu VIP Phan Xích LongDT 52 mét vuông, ngang 5.4m, công nhận đủ.Hẻm trước...
      Đường Phan Xích Long, Phường 2, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 93 m2 tại Đường Bùi Văn Ba - Tân Thuận Đông - Quận 7, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 93 m2 38,18 triệu/m2
      bán nhanh ngôi nhà ở Bùi Văn Ba, P. Tân Thuận Đông, Q. 7. Gần chợ Bùi Văn Ba, KCN Tân Thuận Đông+ Giá 3ty550 thỏa thuậnDT: 93 mét vuông ( 4,7 x 20...
      Đường Bùi Văn Ba, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 54 m2 tại Đường 12 - Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 54 m2 60,19 triệu/m2
      Rẻ nhất khu vực P. Bình An, Q. 2. Duy nhất một căn. Thuê 25tr. Giá 3Tỷ250TL- DT: 4m x 13.5m.- Kết cấu: 1 trệt lửng 3 lầu. Hoàn công đủ.- C/N: nhà để xe...
      Đường 12, Phường Bình An, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà riêng 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trường Chinh - Tân Bình, giá 9E-06 tr

      0.01 triệu 45 m2 0,01 triệu/m2
      Nhà thiết kế kiên cố, tinh tế và chắc chắn. 3  phòng ngủ, 4  toilet cực rộng thoáng với giếng trời, logia.,# Tiện ích ngập trời.,BV Trường học#...
      Phường 12, Đường Trường Chinh, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà biệt thự liền lề 342 m2, giá 70 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      70 tỷ 342 m2 204,68 triệu/m2
      Bán villa MT Xuân Thủy, Thảo Điền,( nay P. An Khánh, TP. Thủ Đức sau xác nhập📍khu Thảo Điền cũ, sau sáp nhập Thảo Điền + An Khánh của Q. 2 trước đây)- DT...
      Đường Xuân Thủy, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh mảnh đất 2000 m2 tại Đường Trần Não - Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 900 tỷ

      900 tỷ 2000 m2 450 triệu/m2
      Bán mảnh đất MT đường Trần Não, P. Bình An, Q. 2.- Có DT khuôn đất 2000m², trong đó DT đất nằm trong lộ giới khoản 550m², DT nằm ngoài lộ giới công nhận...
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 40 m2 tại Đường Hồng Lạc - 11 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 5,19 tỷ

      5.19 tỷ 40 m2 129,75 triệu/m2
      + 1/ Hồng Lạc , khu vip Bàu Cát , hẻm ô tô đỗ cửa , thông tứ tung , gần Lạc Long Quân , BV Thống Nhất , sân  bay cách 10-15 ph+ Kết cấu 4 tầng chắc...
      Đường Hồng Lạc, Phường 11, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 62,29999923706055 m2 tại Đường Phạm Văn Bạch - 15 - Tân Bình, giá 5,29 tỷ

      5.29 tỷ 62,3 m2 84,92 triệu/m2
      + 2/ Phạm Văn Bạch , cách MT 50m , gần chợ , sân bay Tân Sơn Nhất ga T3 , khu vực đông đúc sầm uất thuận tiện di chuyển+ Kết cấu 2 tầng kiên cố , chủ tâm...
      Đường Phạm Văn Bạch, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 40 m2 tại Đường Phan Xích Long - 2 - Phú Nhuận, giá 13,58 tỷ

      13.58 tỷ 40 m2 339,5 triệu/m2
      Bán nhà 2 MT đường hoa Phan Xích Long - 5 TẦNG - Chỉ 13,58 tỉ🔥🔥Mô tả⚡️⚡️,✅ Kết cấu: Trệt 4 lầu, sân thượng.✅ Dt 40 mét vuông công nhận đủ. Gồm: 5...

      Cần bán nhanh nhà riêng 64 m2 tại Đường Lý Chính Thắng - 8 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 64 m2 59,38 triệu/m2
      LÝ CHÍNH THẮNG THÔNG RA HOÀNG SA & HẺM VIP 290 NAM KỲ KHỞI NGHĨA Q. 3 VÀO RẤT GẦNCÁCH TOÀ NHÀ TERRA ROYAL CHỈ 40-50mDT: 4m x 14m (Nở Hậu) XD 4 tầng...
      Đường Lý Chính Thắng, Phường 8, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 78 m2 tại Đường 20 - An Lạc - Bình Tân, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 78 m2 53,85 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay ngôi nhà sát MT đường số 20, gần Kênh Nước Đen.DT: 78 mét vuông (4.7 x 17m), trệt lửng.Nhà cũ, phù hợp khách có nhu cầu xây dựng...
      Đường 20, An Lạc

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 60 m2 tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 60 m2 131,67 triệu/m2
      CG Bán nhà 3 Lầu Đường số 49, Hiệp Bình Chánh Thủ Đức. - DT : 4mx15=59,5m2 - Hướng : hướng Đông Nam mát mẻ - Giá 💵 7,9 tỉ - Hiện trạng: Nhà 1 Trệt, 2...
      Đường Số 49, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay biệt thự 67 m2, giá 6,7 tỷ tại Đường Huỳnh Tấn Phát - TP Hồ Chí Minh

      6.7 tỷ 67 m2 100 triệu/m2
      BÁN NHÀ ĐẸP CHÍNH CHỦ ❤️Kết cấu 4 tầng – Khu phân lô cao cấp, ngay giáp Q. 7 ❤️DT: 67 mét vuông (bìa đỏ riêng, không lộ giới, không quy...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!