Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 140.733 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 1 tầng, 462 m2 tại Đường 2 - Bình Hưng Hòa - Bình Tân, giá 54,5 tỷ

      54.5 tỷ 462 m2 117,97 triệu/m2
      🔥 BÁN nhà c4 + SÂN VƯỜN + DÃY TRỌ – MT ĐƯỜNG 12M – BÌNH TÂN 🔥Đường Số 2, P. Bình Hưng Hòa, Q. Bình TânDT: 22 x 21m – Tổng 462m²giá: 54,5 tỉ thỏa thuận...
      Đường 2, Đường 33, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất 162 m2 tại Đường Nguyễn Bá Huân - Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 58 tỷ

      58 tỷ 162 m2 358,03 triệu/m2
      Cần bán miếng đất thổ cư Thảo Điền - vị trí góc 2 MT đường Nguyễn Bá Huân và Đường Số 41 - P. Thảo Điền - Q. 2.- DT: Ngang 12m x Dài 13.5m - DT Công nhận:...
      Đường Nguyễn Bá Huân, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 286,5 m2, giá 62 tỷ tại Đường Đồng Văn Cống - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      62 tỷ 286,5 m2 216,41 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Victoria Village, P. Thạnh Mỹ Lợi, TP. Thủ Đức- Dự án: Khu căn biệt thự Victoria Village – Novaland. Khu căn biệt thự compound cao...
      Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Thành Phố Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 370 m2 tại Đường Tô Ngọc Vân - Thủ Đức, giá 60 tỷ

      60 tỷ 370 m2 162,17 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Tô Ngọc Vân, P. Linh Đông, TP. Thủ Đức ( nay P. Thủ Đức, Tp Thủ Đức)- DT đất: 370 mét vuông- Ngang MT: 20m, nở hậu đẹp- Hiện trạng:...
      Đường Tô Ngọc Vân, Phường Linh Đông, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 1300 m2 tại Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 185 tỷ

      185 tỷ 1300 m2 142,31 triệu/m2
      Bán đất 3 MT Phạm Văn Đồng, P. Hiệp Bình Chánh, TP. Thủ Đức- DT khuôn đất: 35m x 38m- DT công nhận: 1.300 mét vuông, gồm: 1.172,1 mét vuông thổ...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán khách sạn phường Thanh Đa, Nguyễn Xí, 107m² đất, 5 tầng, giá chỉ 32 tỷ

      32 tỷ 107 m2 299,07 triệu/m2
      Bán hotel đường Nguyễn Xí, P. Thanh Đa, TP. Thành phố Hồ Chí Minh (sau sáp nhập P. 13 của Q. Bình Thạnh trước đây)- DT đất: 5m x 20m – công nhận 107m2-...
      Phố Nguyễn Xí, Phường 13, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn 73 m2, giá 7,85 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.85 tỷ 73 m2 107,54 triệu/m2
      CHỈ CHỦ DỄ THƯƠNG CẦN bán ngay CĂN 2 phòng ngủ MASTERI THẢO ĐIỀN, 73m2, VIEW căn biệt thự, GIÁ CHỈ 7.85 tỉ- 2 phòng ngủ - 2WC| nhà đẹp như...
      Số 159 Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 74 m2, giá 8,25 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.25 tỷ 74 m2 111,49 triệu/m2
      ANH RUỘT GỬI BÁN CĂN 2 phòng ngủ MASTERI THẢO ĐIỀN, Q. 2, DT 74 mét vuông, NỘI THẤT MỚI ĐẦY ĐỦ, GIÁ CHỈ 8.25 tỉ- 2 phòng ngủ - 2WC| nhà...

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 37 m2 tại Phường 3 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 37 m2 129,73 triệu/m2
      SÁT VÁCH Q1 - DT 37m² x 2 TẦNG . CHỈ 4,8 tỉ tl ✅ Dt 4,1 m x 9m vuông, không lỗi phong thủy. Hiện trạng nhà cũ theo thời gian. Tiện xây sửa mới. Trước...
      Đường Lê Văn Duyệt, Phường 3, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Thu nhập 350tr/th sát Quận 1 tòa CHDV cao cấp 9 tầng có hầm ngay ĐH Hồng Bàng

      Thỏa thuận 176 m2
      Tòa nhà căn hộ chung cư dịch vụ 9 tầng có hầm thu nhập 350tr/th sát Q. 1- Dt 176m2- Dt sàn 1400m2- Kết cấu 9 tầng có hầm- Tk 27 căn hộ chung cư dịch...
      Phường 15, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất 69 m2 tại Bình Trị Đông - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 4,69 tỷ

      4.7 tỷ 69 m2 67,98 triệu/m2
      💥 Q. BÌNH TÂN - nền đất đẹp 69m - 4.8x14.5 hẻm oto 5m cách 10m ra MT trương phước phan gần tỉnh lộ 10 kế bên khu tên lửa giáp Q. 6🛑 sổ hồng riêng vuông...
      Đường Trương Phước Phan, Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 24 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 5 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 24 m2 229,17 triệu/m2
      📢📣 SIÊU NÓNG - SIÊU SỐC - SIÊU KD 🏡 MT KD – ĐANG CHO THUÊ 20TR/THÁNG – VÒNG XOAY LẠC LONG QUÂN - HÒA BÌNH💰 Chỉ 5.5 tỉ – Sổ Riêng – Khai Thác Ngay📍✅ Vị...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 5, Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà riêng 340 m2 tại Đường Bàu Cát 2 - 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 16,9 tỷ

      16.9 tỷ 340 m2 49,71 triệu/m2
      Chính Chủ Bán nhà phố Đường Bàu Cát 2, P. 12, Tân Bình, TP. TP.HCM DT: 4x17mgiá: 16,9 tỉ- nhà phố đường. Đường 2 oto tránh nhau.- Kết cấu: nhà 1 trệt...
      Đường Bàu Cát 2, Phường 12, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 106 m2 tại Đường Nguyễn Văn Đậu - 11 - Bình Thạnh, giá 24 tỷ

      24 tỷ 106 m2 226,42 triệu/m2
      🏠Nhà mặt phố tọa lạc tại Nguyễn Văn Đậu,P. 11, Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh với DT150m².ngôi nhà 1 tầng có 3 phòng ngủ và 3 phòng vệ ...
      Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đất 60 m2 tại Đường Nguyễn Tri Phương - 14 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 60 m2 53,34 triệu/m2
      * Cần bán nhanh nhà Nguyễn Tri Phương, P. 4, Q. 10- DT: 60m (ngang 4 mét vuông x dài 14m3).- Kết cấu: 1 trệt + 3 lầu bao gồm 5 phòng ngủ +...
      Đường Nguyễn Tri Phương, Phường 14, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà shr 58,5 m2 tại Đường Ông Ích Khiêm - 14 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 58,5 m2 53,85 triệu/m2
      * Cần bán ngay nhà Ông Ích Khiêm, P. 14, Q. 11- DT: 58.5 mét vuông (ngang 4m3 x dài 13m5).- Kết cấu: 1 trệt + 2 lầu + sân thượng bao gồm ( 3 PN, 4...
      Đường Ông Ích Khiêm, Phường 14, Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 95 m2, giá 5,5 tỷ tại Đường Bùi Văn Ba - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5.5 tỷ 95 m2 57,9 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Jamona Heights Q. 7 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh, đầy đủ nội thất, giá 5.5 tỉ – người nước ngoài mua đcBạn đang tìm...
      Đường Bùi Văn Ba, Phường Phú Thuận, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà 70 m2 tại Phố Nguyễn Xí - 26 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 70 m2 141,43 triệu/m2
      -Chính chủ kẹt bán ngay nhà 3 lau ngay Nguyễn Xí,Bình Thạnh  -DT:6x12m-hẻm xe hơi đỗ cửa-4 phòng ngủ,3WC-Ngay sát Vincom,khu dân trí cao,hàng...
      Phố Nguyễn Xí, Phường 26, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!