Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 140.733 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 68 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Lã Xuân Oai - Tăng Nhơn Phú A - Quận 9, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 68 m2 66,18 triệu/m2
      NHÀ BÁN 67,3  mét vuông GIÁ 4,5 tỉ ĐƯỜNG LÃ XUÂN OAI Hẻm xe ba gác, ra đường Lã Xuân Oai 100m, cạnh trường TH Trương Văn Thành, THPT Dương Văn...
      Đường Lã Xuân Oai, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 124 m2, hướng Tây-Bắc tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 124 m2 84,68 triệu/m2
      Chủ giảm 200 còn 10.5 tỉ – Nhà đẹp Lê Văn Thịnh, ô tô vào tận nhà!124m2 (4.3 x 28m), 1 trệt 2 lầu – Sân oto riêng, thoáng trước sau3 phòng ngủ rộng,...
      lê văn thịnh, phường bình trưng tây, quận 2

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 580 m2 tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Đa Kao - Quận 1, giá 430 tỷ

      430 tỷ 580 m2 741,38 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Nguyễn Thị Minh Khai, P. Đakao, Q. 1, HồChí Minh, có diện 16x36m, DT công nhận 580,5 mét vuông. DTSD riêng 466,2 mét vuông,...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 100 m2 tại Đường 11 - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 32 tỷ

      32 tỷ 100 m2 320 triệu/m2
      Bán toà nhà Đường số 11, An phú An Khánh. Q.2 (khu D ngay Vành Đai Tây, Trần Lựu)🌿 Thông tin: DT 5x20m CN: 100 mét vuông đất ( DT Sàn: 337,5 mét...
      Đường 11, Phường An Phú, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất 722 m2 tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 195 tỷ

      195 tỷ 722 m2 270,09 triệu/m2
      Bán đất khu Trần Não, P. An Khánh, TP. Thủ Đức- DT tổng: 722,7 mét vuông, DT thổ cư: 649,8 mét vuông, DT đất trồng cây lâu năm: 72,9 mét ...
      Đường Số 3, Phường An Phú, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 168 m2 tại 26 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 18,2 tỷ

      18.2 tỷ 168 m2 108,34 triệu/m2
      🔥 BÁN ĐẤT hẻm xe hơi ĐINH BỘ LĨNH – BÌNH THẠNH DT: 168m2 (19 x 9m), vuông vắn đẹp.Đường trước nhà 5m Thông ô tô ra vào dễ dàng.Gần chợ, trường học, KDC...
      Đường Đinh Bộ Lĩnh, Phường 26, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 40 m2 tại Phường 9 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 40 m2 205 triệu/m2
      Nhà vị trí HIẾM gần khu vực đường Minh Phụng, nằm ngay trung tâm Q. 11, tiện ích xung quanh đầy đủDT 40m² vuông vắn 4 Tầng, 4  phòng ngủ, nhà còn mới...
      Phường 9, Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư 46,900001525878906 m2, giá 3 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 46,91 m2 63,97 triệu/m2
      sang nhượng chung cư 1 PN (1BR+) tại dự án Beverly Solari trong KĐT vin Grand Park.chung cư BS.724.06, DTXD lên đến 46.9 m².Nằm tại tầng 24, thuộc tòa...
      Thuộc đại đô thị Vinhomes Grand Park - P. Long Thạnh Mỹ - TP Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 84 m2 tại Đường Hoàng Việt - 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 36 tỷ

      36 tỷ 84 m2 428,58 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố 2 MT đường lớn Hoàng Việt, P. 4, Q. Tân Bình- DT: 6 x 14m = 84m² vuông vắn, cực đẹp.- Kết cấu: 1 trệt, 4 lầu, sân thượng – tổng cộng 5...
      Đường Hoàng Việt, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn 1PN - 63m2 full nội thất giá 20 tỷ - Grand Marina SaiGon

      20 tỷ 63 m2 317,47 triệu/m2
      Grand Marina SaiGon.Bán chung cư 1 phòng ngủ - 63m2 20,tỉ.Đây là căn 1 phòng ngủ giá mềm nhất hiện tại của khu chung cư Grand Marina SaiGon.*...
      Số 2, đường Tôn Đức Thắng, phường Bến Nghé, quận 1, thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 160 m2, giá 55 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      55 tỷ 160 m2 343,75 triệu/m2
      Thông tin chi tiết:- Tòa: Lake Marriott quản lý vận hành, lễ tân 24/24.- DT: 160 mét vuông. (căn hộ góc).- Kết cấu: 3 phòng ngủ - 2 nhà ...

      Bán nhà đất 65 m2 tại Đường Nơ Trang Long - 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 65 m2 132,31 triệu/m2
      -Ngộp NH bán ngay nhà 4lau ngay Nơ Trang Long,Bình Thạnh-DT:4x17m-hẻm xe hơi tới nhà-4 phòng ngủ,5WC-Nhà nội thất đầy đủ vô ở ngay...
      Đường Nơ Trang Long, Phường 13, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 40 m2 tại Đường Nguyễn Văn Bứa - Hóc Môn - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 385 triệu

      385 triệu 40 m2 9,63 triệu/m2
      Chị gái mình cần bán gấp ngôi nhà như hình và clip ở gần ngã ba giồng Hóc Môn sát bên Phan Văn Hớn Hóc MônDT 40 mét vuông, trệt lầu 2 PN 2...
      Đường Nguyễn Văn Bứa, Thị trấn Hóc Môn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ 2PN - 88,22m2 tòa Sea - JW Marriott chỉ 35 tỷ all in giá tốt nhất thị trường

      35 tỷ 88 m2 397,73 triệu/m2
      Grand Marina SaiGon.Bán chung cư 2 phòng ngủ - 88,22 mét vuông giá 35 tỉ.* View công viên lá sen, thảo cầm viên và view sông Hồ Chí Minh.*...

      Bán căn nhà mặt phố 155 m2 tại Đường Phan Đình Phùng - 2 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 42 tỷ

      42 tỷ 155 m2 270,97 triệu/m2
      Bán nhà Phan Đình Phùng, Phú Nhuận, TP. Thành phố Hồ Chí Minh- DT đất: 155m2 (ngang 9m x 14m) – nhà nở hậu hình chữ L, cực kỳ hiếm- Kết cấu: 1 trệt, 2...
      Đường Phan Đình Phùng, Phường 2, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 142,60000610351562 m2 tại Đường Nguyễn Văn Lạc, giá 45 tỷ

      45 tỷ 142,61 m2 315,57 triệu/m2
      Bán nhà 3 mặt thoáng đường Nguyễn Văn Lạc, P. 21, Bình Thạnh, TP. Tp Thành phố Hồ Chí Minh- DT đất: 142,6m2 (ngang khoảng6m x dài 28m)- Kết cấu: Trệt,...
      Đường Nguyễn Văn Lạc, Phường 21, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 183 m2 tại Đường 57 - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 35 tỷ

      35 tỷ 183 m2 191,26 triệu/m2
      Bán nhà cực đẹp tại đường số 57, KDC Văn Minh, P. An Phú, TP. Thủ Đức – trước nhà có công viên nhỏ thoáng mát, gần sông, không khí trong lành, thích hợp ở...
      Đường 57, Phường An Phú, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư 62 m2, giá 2,05 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      2.05 tỷ 62 m2 33,07 triệu/m2
      -Chính chủ kẹt tiền cần bán ngay CC 1050 ngay Phan Chu Trinh,Bình Thạnh "-DT:62m-2 phòng ngủ,WC-Nhà nội thất đầy đủ dọn vô ở ngay  -Đang...
      Đường Phan Chu Trinh, Phường 12, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!