Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 140.733 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 36 m2 tại Đường Nguyễn Trọng Tuyển - 1 - Tân Bình, giá 5,45 tỷ

      5.45 tỷ 36 m2 151,39 triệu/m2
      Hiếm, Nguyễn Trọng Tuyển - DT 36m² x 3T BTCT. Chủ gấp bán Mô tả:  Kết cấu đúc BTCT trệt ,2 Lầu, logia thoáng mát. 2 phòng ngủ ,2 nhà ...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 1, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà riêng 32,70000076293945 m2 tại Đường Huỳnh Văn Bánh - Phú Nhuận, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 32,71 m2 198,78 triệu/m2
      - Vị trí: ngay trung tâm Phú nhuận, đầu tư cho thuê căn hộ dịch vụ LN cực tốt- DT: 32.7 mét vuông , công nhận đủ – sổ nở hậu- Kết cấu: 1 trệt - 3...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 11, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đất 32 m2 tại Đường Ông Bích Khiêm - 5 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 32 m2 140,63 triệu/m2
      🌟 NHÀ HẺM KD – 2 oto TRÁNH – TRUNG TÂM Q. 11 📐 DT: 32m2 (4×8), sổ vuông, hoàn công đầy đủ🏗️ Kết cấu: 1 trệt 1 lầu, 2 phòng vệ sinh, có thể bố...
      Đường Ông Bích Khiêm, Phường 5, Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 60 m2 tại Đường Phú Mỹ - 22 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 60 m2 200 triệu/m2
       Bán nhà PHÚ MỸ P. THẠNH MỸ TÂY LANDMARK 81.+ DT :  60 m² . ngang 4m.+ kết cấu : Nhà vừa xây năm 2022 .Trệt, 2 lầu, Sân thượng. P.khách, Bếp,...
      Đường Phú Mỹ, Phường 22, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 102 m2 tại Đường Đinh Công Tráng - Tân Định - Quận 1, giá 60 tỷ

      60 tỷ 102 m2 588,24 triệu/m2
      Bán nhà 2 MT Đinh Công Tráng, Q. 1, TP. TP.HCM- DT đất công nhận: 102 mét vuông (ngang 6m × dài gần 20m); thực tế sử dụng lên đến 123 mét vuông-...
      Đường Đinh Công Tráng, Phường Tân Định, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 5 tầng, 80 m2 tại Đường Lê Văn Thọ - 8 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 80 m2 110 triệu/m2
      LÊ VĂN THỌ, GÒ VẤP, 80 mét vuông, 5 TẦNG, 10  phòng ngủ, HẺM 8M, CHỈ 8.8 tỉ + DT: trệt 5 lầu + sân thượng - 10  phòng ngủ, 11 vệ sinh, 2...
      Đường Lê Văn Thọ, 8

      Bán nhà mặt phố 214 m2 tại Đường Bến Vân Đồn - 2 - Quận 4 - TP Hồ Chí Minh, giá 81,24 tỷ

      81.24 tỷ 214 m2 379,63 triệu/m2
      Bán nhà 2 MT Bến Vân Đồn, P. 2, Q. 4, TP. TP.HCM- DT đất: 213,8 mét vuông (khoảng22,35m x 13,38m), hiếm có lô góc DT lớn- Kết cấu: Trệt, 2 lầu – xây...
      Đường Bến Vân Đồn, Phường 2, Quận 4, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 305 m2 tại Đường Bùi Thị Xuân - Bến Thành - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 360 tỷ

      360 tỷ 305 m2 1180,33 triệu/m2
      Bán nhà Q. 1, 2 MT Bùi Thị Xuân, Q. 1, TP. Tp Hồ Chí Minh- DT: 305m2 (ngang 13,5m x dài 23m, DT lớn hiếm có trong lõi trung tâm)- Kết cấu: Trệt + lầu,...
      Đường Bùi Thị Xuân, Phường Bến Thành, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà 98 m2 tại Đường Nơ Trang Long - 7 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 11,2 tỷ

      11.2 tỷ 98 m2 114,29 triệu/m2
      -Chính chủ kẹt dòng tiền bán ngay nhà 3lau ngay Nơ Trang Long,Bình Thạnh  -DT:4.7x21m-12 phòng ngủ,12WC-hẻm xe hơi tới cửa-Cho thuê...
      Đường Nơ Trang Long, Phường 7, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 56 m2 tại Phố Trần Đại Nghĩa - Tân Tạo A - Bình Tân, giá 860 triệu

      860 triệu 56 m2 15,36 triệu/m2
      Nhà 1 trệt 1 lầu 2 PNNằm trên đường lớn có nhiều tiện ích, ngay KDC thuận tiện đi lạiNhà có SHR không chung chủ không dính quy hoạch
      Phố Trần Đại Nghĩa, Phường Tân Tạo A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 32 m2 tại Đường Dương Bá Trạc - 1 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 32 m2 151,57 triệu/m2
      Bán nhà Q. 8 chính chủ, đường Dương Bá Trạc, nhà đẹp nở hậu tài lộc, kết cấu 1 trệt 2 lầu sân thượng, DTSD 95m2 – giá chỉ 4.85 tỉ còn thỏa thuận.🔹 Thông...
      Đường Dương Bá Trạc, Phường 1, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 53 m2 tại Đường Nguyễn Thượng Hiền - 5 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 53 m2 74,53 triệu/m2
      ☘️Nhà đẹp ngay Nguyễn Thượng Hiền P5  phòng ngủ- DT 53m² 4 tầng , sân thượng , 4  phòng ngủ nội thất đầy đủ.- Hẻm 5m cách MT 50m , đường...
      Đường Nguyễn Thượng Hiền, Phường 5, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 56,5 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 13 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 21 tỷ

      21 tỷ 56,5 m2 371,69 triệu/m2
      Bán nhà Lê Văn Sỹ ( P. 13, Q. Phú Nhuận cũ), P. Phú Nhuận, TP. TP.HCM. Nằm ngay trục Lê Văn Sỹ, tuyến đường thương mại huyết mạch nối Phú Nhuận – Q. 3 – Tân...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 13, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất 1200 m2 tại Phường Tân Thới Nhất - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 50 tỷ

      50 tỷ 1200 m2 41,67 triệu/m2
      ĐẤT MT – TÂN THỚI NHẤT, Q12DT 1.200 mét vuông (30x40) MT KD nhỏ, gần chợ, trường họcHẻm thông 5m, tương lai ra 3 MT lớnThích hợp phân lô, xây căn hộ ...
      Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 136 m2 tại Đường Tân Kỳ Tân Quý - Tân Phú, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 136 m2 172,8 triệu/m2
      ĐANG GẤP BÁN NHÀ 4 TẦNG MT Tân Kỳ Tân Quý, P. Tân Quý, Q. Tân PhúNhà góc 2 MT – Vị trí đắc địa đường lớnDT: 5 x 27m (CN 136,4 mét vuông)Kết cấu: 1...
      Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Tân Quý, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 38 m2 tại Đường Bà Hom - 13 - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,75 tỷ

      5.75 tỷ 38 m2 151,32 triệu/m2
      ngôi nhà phù hợp người mua an cư lâu dài hoặc NĐT đang tìm sp chất lượng, pháp lí chuẩn.📏 DT: 4,6m x 8,3m – công nhận đủ 37,5 mét vuông🏗️ DT sàn:...
      Đường Bà Hom, Phường 13, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 55 m2 tại Đường Nguyễn Thượng Hiền - 5 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 2,99 tỷ

      2.99 tỷ 55 m2 54,37 triệu/m2
      * đc: Nguyễn Thượng Hiền, P. 5, Bình Thạnh. - DT: 55m² (ngang 4m x dài 13,75m). - Kết cấu: 1 Trệt + 2 Lầu + Sân thượng (4 phòng ngủ +...
      Đường Nguyễn Thượng Hiền, Phường 5, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đẹp 467 m2, hướng Đông tại Phố Trần Xuân Soạn - Tân Hưng - Quận 7, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 467 m2 14,89 triệu/m2
      Vị trí cực kỳ tiềm năng ngay trục đường Hoàng Trọng Mậu nối liền KĐT Him Lam, nằm trong hẻm 1041 Trần Xuân Soạn – P. Tân Hưng, Q. 7. Khu vực kết nối nhanh...
      hẻm 1041 Trần Xuân Soạn, Phường Tân Hưng, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!