Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 140.733 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 52 m2 tại Đường Trường Chinh - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 52 m2 105,77 triệu/m2
      🏠 Bán nhà hẻm xe hơi Trường Chinh, Q. Tân Phú – 3 tầng 52 mét vuông – giáp Tân Bình, Gò Vấp, Q.12✅ DT: 52 mét vuông vuông vắn – sổ hồng...
      Đường Trường Chinh, Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay mảnh đất 250 m2, hướng Đông tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 14 tỷ

      14 tỷ 250 m2 56 triệu/m2
      📍 Vị trí: Hẻm 1 sẹc, đường oto 6m, hẻm thông, ngay trường cấp 1 Kim Đồng, Đường Liên Khu 4-5, Q. Bình Tân💰 giá: 14tỉ (bớt lộc cho khách thiện chí)🔹...
      Đường Liên khu 4-5, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 23 m2 tại Phường 14 - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 23 m2 182,61 triệu/m2
      Bán nhà Chính ChủDT 3.8x 6Vị trí: Tân hòa đông P. 14 Q. 6Gần trường, gần BV và chợ Đường trước nhà 4msổ hồng pháp lí rõ ràng chốt giá 2ty150Alo đi...
      Phường 14, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 174 m2 tại Đường Trung Lập - Trung Lập Thượng - Củ Chi, giá 760 triệu

      760 triệu 174 m2 4,37 triệu/m2
      💎 Bán nhà sân rộng giá tốt ngang 7,5m gần hồ bơi Trung Lập – giá 760tr, có ngay 174 mét vuông đất ở Củ Chi📍 Vị trí đẹp tại xã Trung Lập Thượng, Củ...
      Đường Trung Lập, Xã Trung Lập Thượng, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 65 m2 tại Đường Thống Nhất - 10 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 11 tỷ

      11 tỷ 65 m2 169,24 triệu/m2
      🎯 CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ hẻm xe hơi 5M – THỐNG NHẤT, P11, GÒ VẤP 🎯BÁN NHÀ hẻm xe hơi – ĐƯỜNG THỐNG NHẤT, P. 11, GÒ VẤP• DT: 4.1 x 15.8m;• Kết cấu: Trệt, 2...
      Đường Thống Nhất, Phường 10, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 66 m2 tại Đường Trần Khắc Chân - Tân Định - Quận 1, giá 40 tỷ

      40 tỷ 66 m2 606,07 triệu/m2
      Bán nhà phố Trần Khắc Chân, P. Tân Định, TP. Thành phố Hồ Chí Minh (trung tâm KDC lâu đời Q. 1 cũ)- DT đất: 66 mét vuông (ngang 6,25m x dài 12m)...
      Đường Trần Khắc Chân, Phường Tân Định, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà riêng 200 m2 tại Phường An Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 110 tỷ

      110 tỷ 200 m2 550 triệu/m2
      Bán nhà góc 2 MT Trần Não, góc đường số 23, P. An Khánh, TP. Thủ Đức- DT đất: 7,8m x 26m – công nhận 200m2- Kết cấu: nhà c4 – tiện xây dựng mới- Tình trạng...
      Đường Số 23, Phường An Khánh, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 174 m2 tại Đường Trung Lập - Trung Lập Thượng - Củ Chi, giá 760 triệu

      760 triệu 174 m2 4,37 triệu/m2

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 55 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 7 - Bình Thạnh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 55 m2 118,19 triệu/m2
      -Chính chủ cần bán ngay nhà 3lau ngay Hoàng Hoa Thám,Bình Thạnh  -DT:5x11m-3 phòng ngủ,3WC-Khu an ninh ngay P7 lun nên duy chuyển đi các Q. cực...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 7, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 28 m2 tại Đường Nguyễn Văn Bứa - Xuân Thới Sơn - Hóc Môn, giá 315 triệu

      315 triệu 28 m2 11,25 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán ngôi nhà như hình và clip ở Nguyễn Văn Bứa gần Phan Văn Hớn Xuân Thới Sơn Hóc MônGần chỗ đương Nguyễn Văn Bứa Hóc Môn lên TP chỉ 30p....
      Đường Nguyễn Văn Bứa, Xã Xuân Thới Sơn, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 94 m2 tại Đường Thủ Khoa Huân - Bến Thành - Quận 1, giá 83 tỷ

      83 tỷ 94 m2 882,98 triệu/m2
      Bán nhà Q. 1, MT Thủ Khoa Huân (P. Bến Thành, Q. 1 cũ), P. Bến Thành, TP. Tp Thành phố Hồ Chí Minh- DT đất: 93,8 mét vuông (ngang 4,3m, dài...
      Đường Thủ Khoa Huân, Phường Bến Thành, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 256 m2 tại Đường 13 - Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 30 tỷ

      30 tỷ 256 m2 117,19 triệu/m2
      Cần bán miếng đất căn biệt thự đường 13, P. Bình An, Q. 2, Sài Gòn. Có DT công nhận 256.4m² (11,04x24m)- Hiện trạng 14 phòng trọ đang cho thuê 55 tr/...
      Đường 13, Phường Bình An, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng 48 m2 tại Xã Xuân Thới Thượng - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 750 tr

      750 triệu 48 m2 15,63 triệu/m2
      (Tin còn nhà còn) Gia đình cần tiền nên cần bán nhanh ngôi nhà Hóc Môn gần chợ Xuân Thới Thượng vừa xây dựng xong. nhà c4 gồm 2 phòng ngủ +...
      Xã Xuân Thới Thượng, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 81 m2 tại Đường Thống Nhất - 10 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 81 m2 185,19 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ BÁN TÒA căn nhà phố ĐƯỜNG THỐNG NHẤT – VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA KD – P10, GÒ VẤP:BÁN TÒA căn nhà phố THỐNG NHẤT – P. 10, GÒ VẤP• DT: 4.5 x 20m;• Kết...
      Đường Thống Nhất, Phường 10, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 60 m2 tại Đường Nguyễn Thị Thập - Tân Phú - Quận 7, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 60 m2 53,25 triệu/m2
      * Cần bán nhanh nhà Nguyễn Thị Thập, P. Tân Phú, Q. 7.- DT: 56,7 mét vuông (ngang 4,2m x dài 13,5m).- Kết cấu: 1 trệt + 2 lầu + ST bao gồm...
      Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Phú, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất 58,5 m2 tại Đường Mã Lò - Bình Trị Đông A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,08 tỷ

      3.09 tỷ 58,5 m2 52,74 triệu/m2
      - Nhà Mã Lò, Bình Trị Đông A, Bình Tân- DT: 58.5 mét vuông ( ngang 4 x dài 14.5)- Kết cấu: Trệt + 2 lầu ( 4 PN, WC )- Nhà gần BV Bình Tân, xung quanh...
      Đường Mã Lò, Phường Bình Trị Đông A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng 68 m2 tại Phường Thạnh Lộc - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,46 tỷ

      5.46 tỷ 68 m2 80,3 triệu/m2
      DT: 4 x 17Kết cấu: 1 Trệt, 3 lầu, gồm 3 phòng ngủ rộng, Phòng khách, khu bếp, Phòng Thờ, Sân Phơi đồ, Sân ThượngTình trạng pháp lí: sổ hồng riêng,...
      Phường Thạnh Lộc, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 110 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Làng Tăng Phú - Quận 9, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 110 m2 49,1 triệu/m2
      BÁN căn hộ góc hẻm xe hơi 2 MT ĐƯỜNG LÀNG TĂNG NHƠN PHÚ A, P. TNP A Q.9 Vị trí cách đường Làng Tăng Phú 50m, cách đường Lê Văn Việt - 200m DT...
      Đường Làng Tăng Phú, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!