Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 140.733 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 112 m2 tại 11 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 16 tỷ

      16 tỷ 112 m2 142,86 triệu/m2
      BÁN ĐẤT TRỐNG NGANG LỚN - XÂY CAO TẦNG – TRỤC PHAN VĂN TRỊ GẦN PHẠM VĂN ĐỒNG:• DT: 8 x 14m, công nhận đủ 112m²• Hẻm rộng, xe tải né nhau – thông thẳng ra...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 65 m2, hướng Đông-Nam tại Đường 3/2 - 12 - Quận 10, giá 18,7 tỷ

      18.7 tỷ 65 m2 287,7 triệu/m2
      - Nhà chính chủ hẻm xe hơi qua lại, sát ngả 3 đi 3/2, sư vạn hạnh, thành thái. - Đi bộ đến trường Lạc Hồng, Diên Hồng, Nguyễn Khuyến, Lê Đình...
      436B/123 Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 50 m2 tại Đường 339 - Phước Long B - Quận 9, giá 7,25 tỷ

      7.25 tỷ 50 m2 145 triệu/m2
      căn hộ dịch vụ KHAI THÁC 29TR/ THÁNG– 5 PN KHÉP KÍN – hẻm xe hơi – ĐƯỜNG 339, PHƯỚC LONG🔹 Tổng DTSD: 136m².🔹 Kết cấu: 1 trệt 2 lầu – Gồm 5 PN, 6...
      Đường 339, Phước Long B

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 75 m2, giá 1,8 tỷ tại Đường 9 - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      1.8 tỷ 75 m2 24 triệu/m2
      𝐂𝐚̆𝐧 𝐇𝐨̣̂ 𝐇𝐚𝐩𝐩𝐲 𝐎𝐧𝐞 𝐒𝐨𝐫𝐚- 𝐓𝐢𝐧𝐡 𝐇𝐨𝐚 𝐂𝐚̆𝐧 𝐇𝐨̣̂ 𝐍𝐡𝐚̣̂𝐭- Thiết kế độc đáo , TT Linh Hoạt chỉ từ 1 phần trăm/ tháng .- Vay...
      Đường 9, Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà 96 m2 tại Đường Mê Linh - 19 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 96 m2
      - Qua Q1 chỉ 1 ph đi bộ, sát Thảo Cầm Viên - DT : Ngang 5.53 x Dài 17.5M - Hiện trạng : 3 tầng BTCT đang làm văn Phòng công ty- pháp lí: SHR,...
      Đường Mê Linh, Phường 19, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng 55 m2 tại Đường Thới An 16 - Thới An - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 55 m2 92,73 triệu/m2
      căn nhà phố 1 TRÊT 2 LẦU ĐƯỜNG TA 16- P THỚI AN -Q.12 🔹Nhà 3 PN+ phòng thờ logia rộng thoáng +3  nhà vệ sinh. 🔹DT 4.2 m x 13m 🔹 giá:...
      Đường Thới An 16, Phường Thới An, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 176 m2 tại Phường Thạnh Lộc - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 176 m2 36,37 triệu/m2
      Lô góc 2 MT, cách Hà Huy Giáp 150m, 8x22, thực tế 176m, giá 6ty4  + Kết cấu: 1 trệt lửng 2 phòng ngủ, 2  phòng vệ sinh, SÂN RỘNG để 3 oto,...
      Phường Thạnh Lộc, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà đẹp 73 m2 tại Đường Trường Chinh - Tây Thạnh - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 9 tỷ

      9 tỷ 73 m2 123,28 triệu/m2
      +kết cấu:4 tầng,4 phòng ngủ, 5 nhà vệ sinh+sân thượng.rất phù hợp cho việc mua để ở,cho thuê, công ty, văn phòng...+Nằm ở vị trí siêu đẹp cạnh...
      Đường Trường Chinh, Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà riêng 48 m2 tại Đường Hương Lộ 11 - Hưng Long - Bình Chánh, giá 630 triệu

      630 triệu 48 m2 13,13 triệu/m2
      🏡 BÁN NHÀ ĐẸP GẦN CHỢ HƯNG LONG – BÌNH CHÁNH 🏡💸 Giá chỉ 630 tr – Sở hữu ngay ngôi nhà 1 trệt 1 lầu, thiết kế hiện đại, đậm chất Châu Âu, sang trọng –...
      Đường Hương Lộ 11, Xã Hưng Long, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 76 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Tây Lân - Bình Tân, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 76 m2 61,19 triệu/m2
      Do kẹt tiền cần cắt lỗ căn nhà chính chủ 76 mét vuông giảm giá tốt cho khách hàng có thiện chíVị trí: Tây Lân, phường bình trị...
      Đường Tây Lân, Phường Bình Trị Đông A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 48 m2 tại Đường Bùi Đình Túy - 12 - Bình Thạnh, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 48 m2 127,09 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh nhà 2lau ngay Bùi Đình Túy,Bình Thạnh -DT: 4x12m -2 phòng ngủ,2WC-Có sân để xe rộng,nhà căn hộ góc rất sáng,phù...
      Đường Bùi Đình Túy, Phường 12, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng 52 m2 tại Phường 7 - Quận 5 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 52 m2 68,27 triệu/m2
      Giá cực hấp dẫn nhà đường Huỳnh Mẫn Đạt, P. 7, Q. 5, DT: 45m2. Giá bớt lộc.DT: 52m2 (- Hẻm ô tô 7 chỗ.Kết cấu: Nhà 1 trệt, 1 lầu, ST 3 PN, 3 WC.Tiện ích...
      Phường 7, Quận 5, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 68 m2 tại Phường Thạnh Lộc - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 68 m2 58,09 triệu/m2
      Bán nhà ô tô THÔNG, cách Hà Huy Giáp 100m, DT 67m (4 x17) giá 3ty95Thạnh Lộc 40Mua giữ tiền cho thuê 7-8tr/thNhà xây 1Trệt 1Lầu , 3 PN, 3 toilet ( Có...
      Phường Thạnh Lộc, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 48 m2 tại Phường Cô Giang - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 48 m2 82,3 triệu/m2
      Nhà DT 48 mét vuông, 1 trệt 2 lầu, nhà mới, tiện ở liền hoặc cho thuê.Hẻm thông Đề Thám, Trần Hưng Đạo, Q. 1.Gần trường đại học Mở TP. TP.HCM,...
      Phường Cô Giang, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất 90 m2 tại Đường Hà Huy Giáp - Thạnh Xuân - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 90 m2 56,67 triệu/m2
      Thùy Dung Có mảnh đất/1 Hà Huy Giáp , bán giá 5 tỉ 1, hẻm 7m, sau 1 ngôi nhà, đường xe tải thông, thuận tiện xây dựng làm công ty, ✅Đất DT: 4m x...
      Đường Hà Huy Giáp, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 30 m2 tại Đường Lê Quang Định - 11 - Bình Thạnh, giá 5,59 tỷ

      5.59 tỷ 30 m2 186,34 triệu/m2
      SÁT MT LÊ QUANG ĐỊNH - 5 TẦNG - SỔ NỞ HẬU - GI.Á 5,59 tỉ 💥+ Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng, 3 lầu.+ Nhà mới vào ở với 3 phòng ngủ 4WC+ Sổ nở hậu tài...
      Đường Lê Quang Định, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 95 m2 tại Đường 1 - Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 95 m2 47,37 triệu/m2
      📐DT:Sử dụng 95 mét vuông,công nhận 65 mét vuông📝SHR,công chứng ngay👍Cho thuê 7tr/tháng📱contact: 0772.800.882(Thanh) để tư vấn và hổ trợ xem...
      Đường 1, Phường Long Trường, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 60 m2 tại Đường Hà Huy Giáp - Thạnh Xuân - Quận 12, giá 5,55 tỷ

      5.55 tỷ 60 m2 92,5 triệu/m2
      NHÀ vừa xây XONG nội thất đầy đủ CAO CẤP -THANG MÁY HIỆN ĐẠI- P THẠNH XUÂN -Q12🏠 - Nhà 1 trệt, 4 lầu + sân thượng - Tổng 7 PN khép kín + 8  phòng ...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!