Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 140.732 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà đẹp 49 m2 tại Đường Lũy Bán Bích - Hòa Thạnh - Tân Phú, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 49 m2 74,49 triệu/m2
      GIÁ RẺ hẻm xe hơi TRUNG TÂM TÂN PHÚ, 49 mét vuông, 2 TẦNG, SỔ NỞ HẬU TÀI LỘC, NHÀ CHÍNH PHỦ LÂU NĂM, CHÀO CHỈ 3.65 tỉ 🏠 1/ Luỹ Bán Bích, Hòa Thạnh,...
      Đường Lũy Bán Bích, Phường Hòa Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 96 m2 tại Đường Hồng Hà - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 19,99 tỷ

      19.99 tỷ 96 m2 208,23 triệu/m2
      ✅ DT : 96M²(6x16.5) Nở tiền✅ Kết cấu : 4 Tầng : Có nhà để xe Ôtô, 4 phòng ngủ  phòng ngủ lớn, 5 phòng vệ sinh, Phòng thờ ✅  Khu...
      Đường Hồng Hà, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 52 m2 tại Phường 5 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 8 tỷ

      8 tỷ 52 m2 153,85 triệu/m2
      -Chính chủ bán ngay nhà 3lau ngay Lê Quang Định,Bình Thạnh  -DT:52m-3 phòng ngủ,4WC-Hẻm an ninh,sân để xe, cách 2 căn ra MT-Nhà nội thất đầy ...
      Phường 5, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà 150 m2 tại Đường 4 - Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 150 m2 50 triệu/m2
        Cần bán nhanh nhà 150m – hẻm xe hơi Đường số 4, Trường Thọ. 7,5t DT: 150m²  ngang rộng đẹp 7m Hẻm oto vào tận nơi. Giá bán ...
      Đường 4, Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 36 m2 tại Phường Bình Hưng Hòa A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 36 m2 101,39 triệu/m2
      🏠 DT: 4m x 9m (36m2), sổ đẹp, hoàn công đầy đủ.🔹 Kết cấu: 1 trệt + 1 lầu, gồm 2 PN, 2  nhà vệ sinh.🔹 Nhà mới tinh, xây đẹp, chỉ việc dọn vào ở.🔹...
      Đường Số 14, Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng 58 m2 tại Đường Nguyễn Bình - Phú Xuân - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 1,28 tỷ

      1.28 tỷ 58 m2 22,07 triệu/m2
       Giá TT  tỉ 280 tr đã bao gồm phí sang tên công chứng. - DT CN 58 mét vuông, ngang 4m dài gần 15m. - Đường trước nhà rộng 8m oto...
      Đường Nguyễn Bình, Xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà riêng 63 m2 tại Đường Lương Thế Vinh - Tân Thới Hòa - Tân Phú, giá 899 tr

      899 triệu 63 m2 14,27 triệu/m2
      - Nhà DT 63m² (5*12,6) không dính quy hoạch hay lộ giới.- Giá 899 tr không thỏa thuận- Xung quanh điện âm nước máy đầy đủ - khu an ninh.- Hàng xóm thân...
      Đường Lương Thế Vinh, Phường Tân Thới Hòa, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 64 m2 tại Đường Nguyễn Gia Trí - 25 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,18 tỷ

      1.18 tỷ 64 m2 18,44 triệu/m2
      - sổ hồng từ năm 2015, bao sang sổ.- Có giấy phép XD tự do - DT 64 mét vuông ngang 4m dài 16m - Giá 1 tỉ180tr thỏa thuận thêm cho khách...
      Đường Nguyễn Gia Trí, Phường 25, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 58 m2 tại Đường Nguyễn Cửu Đàm - Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 1,29 tỷ

      1.29 tỷ 58 m2 22,25 triệu/m2
      DTCN 58 mét vuông nở hậu 1m, ngang 4m dài 15m, không dính quy hoạch.- Có sổ hồng riêng năm 2019 bao sang tên công chứng.- Bán kính 500m có đầy đủ...
      Đường Nguyễn Cửu Đàm, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 36 m2 tại Đường Duy Tân - 15 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 36 m2 175 triệu/m2
      🌹HOA HỒNG 80tr GỬI ACE MGLink lấy sổ : https://zalo.me/g/shkeyl709☘️☘️☘️SIÊU PHẨM căn hộ góc XÂY MỚI MT KD DUY TÂN P15 PHÚ NHUẬN...- DT: 3,6m*9m nở hậu...
      Đường Duy Tân, Phường 15, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 60 m2 tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 1,48 tỷ

      1.48 tỷ 60 m2 24,67 triệu/m2
      Tình Trạng Nhà 1 Trệt 2 Lầu, 3 PN 2  nhà vệ sinh, Có Thể Dọn Vô Ở đc Ngay Không Cần Sửa Sang Gì Thêm.- Dt 60m² (4*15) Công Nhận Đủ Trong Sổ.- Giá TT...
      Đường Số 19, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà riêng 64 m2 tại Đường Nguyễn Thị Định - Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2, giá 1,68 tỷ

      1.68 tỷ 64 m2 26,25 triệu/m2
      DTCN 64m2 nở hậu 1m, ngang 4m dài 16m, không dính quy hoạch.- Có sổ hồng riêng năm 2017 bao sang tên công chứng.- Bán kính 500m có đầy đủ tiện ích như...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 58 m2 tại Đường Lý Tế Xuyên - Linh Đông - Thủ Đức, giá 1,28 tỷ

      1.28 tỷ 58 m2 22,07 triệu/m2
      Giá TT 1 tỉ 280 tr đã bao gồm phí sang tên công chứng.- DT CN 58m², ngang 4m dài 15m.- Đường trước nhà rộng 5m oto đi lại thoải mái- Nằm gần các tuyến đường...
      Đường Lý Tế Xuyên, Phường Linh Đông, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 58,5 m2 tại Đường Bùi Minh Trực - 6 - Quận 8, giá 835 tr

      835 triệu 58,5 m2 14,28 triệu/m2
      - Kết cấu: 1 trệt 1 lầu 1 sân thượng, 3 phòng ngủ, 3 toilet, PK, bếp.- DT: CN 58.5 mét vuông (4.5x13m).- Giá 835 tr thỏa thuận thêm cho...
      Đường Bùi Minh Trực, Phường 6, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 66 m2 tại Đường Dương Bá Trạc - 1 - Quận 8, giá 990 triệu

      990 triệu 66 m2 15 triệu/m2
      - Nằm gần các tuyến đường lớn thuận tiện di chuyển sang các Q. trung tâm khác.- Khu vực cư dân hiện hữu đông đúc, an ninh, không bị giải tỏa hay quy...
      Đường Dương Bá Trạc, Phường 1, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà 64 m2 tại Đường Thành Thái - 11 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,69 tỷ

      1.69 tỷ 64 m2 26,41 triệu/m2
      - DT 64m², ngang 4 dài 16m,1 trệt 2 lầu,3 PN,2  nhà vệ sinh, có sân thượng logia thoáng mát.- Giá TT 1 tỉ 690tr đã bao gồm phí sang tên công chứng.-...
      Đường Thành Thái, Phường 11, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà 60 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 60 m2 27,5 triệu/m2
      Giá TT 1 tỉ 650tr đã bao gồm phí sang tên công chứng.- DT CN 60 mét vuông, ngang 4m dài 15m. 1 trệt 2 lầu,3 phòng ngủ,2 phòng vệ sinh.-...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 60 m2 tại Đường Huỳnh Mẫn Đạt - 3 - Quận 5 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 60 m2 20,84 triệu/m2
      DTCN 60 mét vuông , ngang 4m dài 15m, không dính quy hoạch.- Có SHR năm 2018 bao sang tên công chứng.- Bán kính 500m có đầy đủ tiện ích như trường...
      Đường Huỳnh Mẫn Đạt, Phường 3, Quận 5, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!