Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 140.732 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 82 m2 tại Đường Thới An 22 - Thới An - Quận 12, giá 5,85 tỷ

      5.85 tỷ 82 m2 71,35 triệu/m2
      🔹 DT: 5m x 15m (Tổng DT: 82m2)- nhà nở hậu 6,55m🔹 Kết cấu: 1 trệt + 1 lầu gồm 3 PN, 2  nhà vệ sinh🔹 Nhà có mặt bên hông thoáng, cửa sổ mở lấy sáng...
      Đường Thới An 22, Phường Thới An, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 1000 m2 tại Phường Phước Long A - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 75 tỷ

      75 tỷ 1000 m2 75 triệu/m2
      BÁN mảnh đất MT ĐƯỜNG SỐ 14 NGAY ĐỖ XUÂN HỢP-1000.3m²-SỔ NỞ HẬU-KHU căn biệt thự-Q. 9-75 tỉ👌🌟DT: 1000.3m²  ngang 19m nở hậu 25m × dài 55m🏡 Có sẵn...
      Đường Số 14, Phường Phước Long A, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 70 m2 tại Đường 40 - Linh Đông - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,99 tỷ

      4.99 tỷ 70 m2 71,29 triệu/m2
      🏠 DT: 70m²📌 Kết cấu: 1 trệt 1 lầu, thiết kế hiện đại, vô ở ngay không cần sữa chữa.2 PN rộng rãi, thoáng mátPhòng khách – bếp – sân phơi đầy đủ📑 pháp ...
      Đường 40, Phường Linh Đông, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 130 m2 tại Đường Trần Thị Cờ - Thới An - Quận 12, giá 12 triệu

      12 triệu 130 m2 0,1 triệu/m2
      🔹giá bán: 12 tỉ ( TL trực tiếp chính chủ)🔹 DT : 5mx 26m  DT 130 m²  tầng một rộng thuận tiện KD.🔹Kết cấu: 1 trệt + gác lửng -2 PN+ phòng thờ...
      Đường Trần Thị Cờ, Phường Thới An, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 90 m2, giá 26 tr tại Đường 3 - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      26 triệu 90 m2 0,29 triệu/m2
      💥 Cho thuê chung cư dự án Đảo Kim Cương tại Q. 2.🔳 DT: 90m2 gồm 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh. Không gian phòng khách rộng rãi, hiện đại....
      Số 01 Đường số 104, khu phố 3, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư 101 m2, giá 8 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8 tỷ 101 m2 79,21 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư dự án The Vista An Phú.+ DT: 101 m2.+ Thiết kế: Gồm 2 PN 2  nhà vệ sinh, phòng khách, bếp.+ giá: 8 tỉ Thuế phí bên nào bên đó...
      628C Xa lộ Hà Nội, phường An Phú, quận 2, TP Thủ Đức, TP HCM

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 33 m2, giá 2,13 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.13 tỷ 33 m2 64,55 triệu/m2
      🔉 Bán office tel dự án LEXINGTON RESIDENCE tại Q. 2.⚪️ DT: 33 mét vuông thiết kế mở thông suốt, 1 phòng vệ sinh. Thiết kế mở phù hợp cho văn...
      Số 67 Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 70 m2 tại Đường Nguyễn Văn Đậu - 5 - Bình Thạnh, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 70 m2 46,43 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà đường Nguyễn Văn Đậu P5 Bình Thạnh, Hẻm XH rộng rãi.- DT: 5x14 (70 mét vuông).- Kết cấu: 1 trệt 1lầu, 3 phòng ngủ 2 phòng...
      Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 5, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ 88 m2, giá 5,3 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.3 tỷ 88 m2 60,23 triệu/m2
      🍀 Bán chung cư dự án Centana Thủ Thiêm tại Q. 2.🔳 DT: 88 mét vuông gồm 3 phòng ngủ, 2 toilet. Không gian phòng khách rộng rãi, hiện đại....
      Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 200 m2, hướng Nam tại Đường Lê Thị Riêng - Quận 12, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 200 m2 82,5 triệu/m2
      🏡 DT: 10 x 20 m = 200 m2 (công nhận đủ)🏛 Kết cấu: 1hầm, 1 trệt, 2 lầu – Phòng Khách rộng , bếp, 5 PN, 6  phòng vệ sinh, oto để trong hầm.💼 Công...
      Đường Lê Thị Riêng, Phường Thới An, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Tòa Chdv 3 Mặt Tiền - Chợ An Nhơn, GÒ VẤP - 326m²(12x25) - Chỉ 3x Tỷ

      35.5 tỷ 326 m2 108,9 triệu/m2
      - DT: 326M²(12x25) Nở hậu - Tòa nhà căn hộ dịch vụ 3 mặt Hẻm ôtô Đường số 27, ngay Chợ An Nhơn. - Kết cấu : 6 tầng sân thượng, 41 phòng khép kín . -...
      Đường Số 17, Phường 6, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đẹp 269 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Lê Văn Quới - Bình Tân, giá 32,8 tỷ

      32.8 tỷ 269 m2 121,94 triệu/m2
      + Hẻm to ô tô tránh nhau.+ Vị trí: cạnh khu Tên Lửa, BV Bình Tân.+ Thích hợp ở, KD, mở văn phòng Công ty. + Đường nhựa 8m thông thoáng, sạch...
      Hẻm 225 Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 60 m2, hướng Đông-Nam tại Bình Tân, giá 5,46 tỷ

      5.46 tỷ 60 m2 91 triệu/m2
      - Giá chỉ hơn 5,4 tỉ xíu , nhà hẻm phố 1 trệt 1 lầu, có logia và lỗ thông gió giúp cho nhà luôn thông thoáng , phù hợp ở hộ gia đình hoặc có thể cho thuê...
      số 85/61 Đường Số 9, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 48 m2 tại Đường Thống Nhất - 16 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 48 m2 100 triệu/m2
      -DT:Rộng 4mx Dài 12m DTSD 48m2--Vị Trí : Ngay hẻm rộng gần  cổng trường cấp 2-THPT Trần Cao Vân  - Giao thông thuận tiện hẻm rộng ra đường Thống...
      Đường Thống Nhất, Phường 16, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 72 m2 tại Đường Tây Thạnh - Tây Thạnh - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 72 m2 81,95 triệu/m2
      Nhà đẹp, rẻ, gần đường Tây Thạnh Q. Tân Phú. - Mình bán nhà đẹp, KDC an ninh giá rẻ, gần đường Tây Thạnh, Q. Tân Phú. - Nhà đẹp, KDC an ninh, gần...
      Đường Tây Thạnh, Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 180 m2 tại Đường Nguyễn Văn Lượng - 16 - Gò Vấp, giá 25,5 tỷ

      25.5 tỷ 180 m2 141,67 triệu/m2
      - DT: 180M²(6.6x26) Nở hậu 7M CN 143M² - Tòa nhà căn hộ dịch vụ bề thế vị trí đắc địa ngay Lotte Nguyễn Văn Lượng và City Land - Kết cấu : 5 tầng sân...
      Đường Nguyễn Văn Lượng, Phường 16, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 50 m2 tại Đường Lê Văn Quới - Bình Hưng Hòa - Bình Tân, giá 2,19 tỷ

      2.2 tỷ 50 m2 43,9 triệu/m2
      CẦN TIỀN NÊN BÁN LIỀN ngôi nhà GIÁ RẺ HIẾM 2 TẦNG Ở LÊ VĂN QUỚI Q. BÌNH TÂN- DT: 50 mét vuông - 4 phòng ngủ - hẻm xe hơi - DÁP T.PHÚ SÁT Q6 -...
      Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 60 m2 tại Đường Âu Dương Lân - 16 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 60 m2 41,67 triệu/m2
      Cần thanh lý gấp ngôi nhà ở Âu Dương Lân - P. 16 - Q. 8 nên bán giá rẻ, giá cực kì hời nên nhanh tay mua hotline để mua ngay.DTCN 60 mét vuông =>...
      Đường Âu Dương Lân, Phường 16, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!