Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 140.732 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 87 m2 tại Đường Chiến Lược - Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 87 m2 72,42 triệu/m2
      DT: 87 mét vuông (4,5m x 18m, nở hậu)KC: 1 trệt, 2 lầu, gồm 5 phòng ngủ, 6 nhà vệ sinh, PK, bếp, có sân sau thoáng rộng.VT: Hẻm 6m nhựa ô...
      Đường Chiến Lược, Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 120 m2 tại Đường Lê Văn Lương - Phước Kiển - Nhà Bè, giá rẻ

      Thỏa thuận 120 m2
      LÊ VĂN LƯƠNG NHÀ CÁCH LOTTE MART 1OP_______________________________________Giá : 4.2 tỉNhà chính chủ xây (Btct) kiên cố chắc chắnDT. 5m * 24m Kết cấu. 2...
      Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà đẹp 90 m2 tại Đường Thới An 22 - Thới An - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,99 tỷ

      5.99 tỷ 90 m2 66,56 triệu/m2
      -Nhà có 7 phòng trọ cho thuê nguồn thu 20tr/tháng-DT; rộng 4mx 22,5m  công nhận đủ DT 90m2- Nhà 3 lầu phía trước 4 phòng +4  phòng vệ sinh + 7...
      Đường Thới An 22, Phường Thới An, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ 90 m2, giá 7,75 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.75 tỷ 90 m2 86,12 triệu/m2
      chung cư trống sẵn, có thể đi xem bất cứ lúc nào.DT: 90m2Thiết kế: 3 phòng ngủ 2WCfull nội thất.Giá hấp dẫn: 7 tỉ 750 (all in)Tiện ích trong...
      Số 28 Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư 96 m2, giá 20 triệu tại Đường Mai Chí Thọ - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      20 triệu 96 m2 0,21 triệu/m2
      Nội thất chung cư đơn giản nhưng vô cùng sáng sủa dễ chịu.DT: 96m2Thiết kế:  3 phòng ngủ 2WCđầy đủ nội thất.Giá hấp dẫn:...

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 21 m2 tại Đường Hoàng Diệu - 8 - Quận 4 - TP Hồ Chí Minh, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 21 m2 471,43 triệu/m2
      Nhà 3 tầng 2 lầu 1 triệt trong hẻm 2  toilet Q. 4 P. 8 hoàng diệu 20 thước 106/1 Lô F
      Đường Hoàng Diệu, Phường 8, Quận 4, TP Hồ Chí Minh 20 thước 106/1Lo F

      Sở hữu ngay căn chung cư 1 phòng ngủ, 36 m2, giá 2,3 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.3 tỷ 36 m2 63,89 triệu/m2
      Giỏ hàng 10 căn office tel Golden King chào bán giá đầu tư chỉ từ 2.3 tỉ- Vị trí: Nằm ngay Trung tâm Phú Mỹ Hưng, Q. 7- DT: Từ 35 mét vuông: Giá...
      Đường Nguyễn Lương Bằng, Tân Phú

      Chuyển nhượng nhà shr 80 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Hồ Văn Huê - 9 - Phú Nhuận, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      - Vị trí trung tâm Phú Nhuận- Chủ xây tâm huyết- Ra sân bay, Q. 1 chỉ 10p- Khu toàn cán bộ- Nhà 5 tầng BTCT kiên cố- Thiết kế 6 phòng ngủ tiện ở hoặc...
      Đường Hồ Văn Huê, Phường 9, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 31 m2 tại Đường Đội Cung - 8 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,85 tỷ

      6.85 tỷ 31 m2 220,97 triệu/m2
      🔥🔥NHÀ MỚI MT 10M THÔNG KD ĐỈNH VỊ TRÍ ĐẸP ĐỘI CUNG - Q. 11 - DT 31M2- 3 TẦNG BTCT - CHỈ HƠN 6 tỉ TL CHỦ 🌷🌷🔥🔥🔥🏠 1/… Đội Cung, P. 8, Q. 11💵 giá:...
      Đường Đội Cung, Phường 8, Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      750TR Đầu TƯ dự án căn Hộ Trung Tâm Q2, 3 mặt view sông ( ít nhất 150% lợi nhuân nếu mua được )

      8.39 tỷ 72 m2 116,44 triệu/m2
      Vị trí hiếm 3 mặc giáp sông tuyệt tác 10 năm mới có một lầnGiá đầu tư hoặc nếu mua ở GĐ 1 vô cùng thấp, mua đc chắc chắn lờiNằm ngay trung tâm Tp Sài Gòn...
      Đường 100B, Phường An Phú, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất 38 m2 tại Đường Hoàng Sa - 5 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 38 m2 118,43 triệu/m2
      🔔 DT : 4,5 x 8,5 (38  mét vuông), 100 mét vuông Sàn🔔 Kết Cấu : 1 trệt 2 lầu ,gồm 2 PN 3  toilet, sân thượng, nhà chính chủ xây để ở, đầy ...
      Đường Hoàng Sa, Phường 5, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà riêng 85 m2 tại Đường Mã Lò - Bình Trị Đông A - Bình Tân, giá 16 tr

      16 triệu 85 m2 0,19 triệu/m2
      💥Bình Tân💥16tr cọc 2 thángNhà hẻm xe tải 132 Mã Lò, oto vô nhà☘️5x17m, 2lầu st, 5 phòng ngủ 5wcNội thất👉🏻2 máy lạnh, bếp từ, máy năng lượng, tủ,...
      Đường Mã Lò, Phường Bình Trị Đông A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đẹp 50 m2 tại Đường Dương Quảng Hàm - 5 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 50 m2
      🏠🏠 🎉🎉 2tỉ150 - DT : 5x 10 ( 50m²)- pháp lý : sổ hồng riêng hoàn công đủ - Không dính khu quy hoạch - Lộ oto : 5m - Kết cấu : phòng khách, phòng ...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường 5, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 30 m2 tại Đường Thới An 15 - Thới An - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 30 m2 140 triệu/m2
      🔹 DT: 4m x 7m DTSD : 30 mét vuông (sổ công nhận đủ 28 mét vuông)🔹 Kết cấu: 1 trệt + 2 lầu gồm 2 PN, 2  nhà vệ sinh  📍 Vị trí -...
      Đường Thới An 15, Phường Thới An, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 35 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 5 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 35 m2 128,58 triệu/m2
      🔔 DT : 4,2 x 8,5 (35 m²), nở hậu tài Lộc.🔔 Kết Cấu : 1 trệt 2 lầu, BTCT ,gồm 2 PN 3  toilet, sân thượng, nhà chính chủ xây để ở, đầy đủ nội ...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 68 m2 tại Đường Lê Đình Cẩn - Tân Tạo - Bình Tân, giá 5,65 tỷ

      5.65 tỷ 68 m2 83,09 triệu/m2
      💥 Nhà Đẹp 3 Tầng 2 MT - Ngay Chợ Lê Đình Cẩn - 4M x 17M hẻm xe hơi Thông - Giá Chỉ 5,65T ( TL)🏠 1/. Lê Đình Cẩn, Tân Tạo, Bình TânMô tả :☘️ Nhà Đẹp 2 MT...
      Đường Lê Đình Cẩn, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 60 m2 tại Đường Mã Lò - Bình Trị Đông A - Bình Tân, giá 20 triệu

      20 triệu 60 m2 0,34 triệu/m2
      🏡 Cho thuê nhà 2 MT hẻm Mã Lò – P. Bình Trị Đông A.Bình Tân. • DT: 4m x 15m • Kết cấu: Phòng khách, bếp, 4 PN, 5  toilet, 1 phòng giặt, phòng xông...

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 48 m2, mặt tiền 10m tại Đường Phạm Văn Sáng - Hóc Môn, giá 585 tr

      585 triệu 48 m2 12,19 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay ngôi nhà xây mới hoàn toànỞ Phạm Văn Sáng - Xuân Thới Thượng - Hóc MônGần chợ Đại Hải và chợ Bà ĐiểmDT 4x6, trệt lầu kiên cố. Thổ cưkhông...
      Đường Phạm Văn Sáng, Xã Xuân Thới Thượng, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!