Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 140.733 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng 124 m2 tại Đường Bàu Tre - Tân An Hội - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 800 triệu

      800 triệu 124 m2 6,46 triệu/m2
      ✅Bán nhà do phải đi xa, nên giá siêu mềm  5x25m giá 800 tr – ngay Bàu Tre, Tân An Hội, Củ Chi📍 Vị trí:🪐Đường Bàu Tre, xã Tân An Hội, Củ Chi.Đường...
      Đường Bàu Tre, Xã Tân An Hội, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 167 m2 tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 167 m2 21,26 triệu/m2
      - bán gấp miếng đất 2 MT ngay khu CN hướng Tây Bắc DT  (6.75x21.92)167,1m²  thích hợp đầu ,...Vị trí: Tân An Hội - Củ Chi- full KDC hiện hữu,...
      Đường 385, Xã Tân An Hội, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất 2342 m2 tại Đường 47 - Bình Khánh - Cần Giờ - TP Hồ Chí Minh, giá 6,32 tỷ

      6.33 tỷ 2342 m2 2,71 triệu/m2
      Chính Chủ đứng bán miếng đất Tại Xã Bình Khánh, Huyện Cần Giờ, TP TP.HCM.- DT; 2342.6m2- Sổ hông riêng- Giá 2.7tỉ/1000m2- Khu vực cư dân đông đúc, an ...
      Đường 47, Xã Bình Khánh, Huyện Cần Giờ, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 31 m2 tại Đường Tân Hòa Đông - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,98 tỷ

      1.98 tỷ 31 m2 63,88 triệu/m2
      DT : 31M 2 tầng 3 x 12 m nhà đẹp phù hợp khách mua ở hoặc cho thuê điều ngon. Nhà 1 trệt 1 lầu nhà có sân đậu xe cực rộng , sát MT kênh tầm 5 căn, hẻm trước...
      Đường Tân Hòa Đông, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Bán chung cư 89 m2, giá 2,5 tỷ tại Xã Tân Kiên - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 89 m2 28,09 triệu/m2
      căn hộ 2 phòng ngủ nằm tại đường Võ Văn Kiệt, xã Tân Kiên, huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không...
      Xã Tân Kiên, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà 80 m2 tại Phố Trần Đại Nghĩa - Tân Kiên - Bình Chánh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 80 m2 15 triệu/m2
      🏠 BÁN NHÀ GIÁ RẺ – SHR – CHỈ TỪ 1,2 tỉ 🏡✅ 1 trệt 1 lầu – 2 PN – 2  phòng vệ sinh✅ Vị trí đẹp: gần chợ, trường học, KDC an ninh✅ SHR – sang tên...
      Trần Đại Nghĩa, Xã Tân Kiên, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 84 m2 tại Đường Trường Chinh - 14 - Tân Bình, giá 9,75 tỷ

      9.75 tỷ 84 m2 116,08 triệu/m2
      💥 Chính chủ cần bán nhà khu phân lô P. 14 Tân Bình, Tp HCM   đc: Hẻm 449 Trường Chinh, P. 14, Tân Bình, Tp HCM- DT 84,7  mét vuông, MT...
      Đường Trường Chinh, Phường 14, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng 91 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Phan Đình Phùng - Phú Nhuận, thỏa thuận

      Thỏa thuận 91 m2
      Siêu phẩm Phú Nhuận sát MT Phan Đình Phùngcăn biệt thự LÔ GÓC 4 TẦNG 91 mét vuông - NGANG KHỦNG 7M - căn biệt thự THIẾT KẾ SIÊU THOÁNG- Kết cấu:...
      Đường Phan Đình Phùng, Phường 15, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 251 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 70 tỷ

      70 tỷ 251 m2 278,89 triệu/m2
      🌿Bán nhà Q. 2 P. an phú, với vị trí sở hữu góc 2 MT đường lớn. DT 251m²▬▬▬👉 Vị trí nhà: đường Bùi Tá Hán, P. An Phú, Q. 2.👉 Khu vực chuyên văn phòng kết...
      Phường An Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 30 m2, hướng Tây tại Đường Lê Đình Cẩn - Bình Tân, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 30 m2 60 triệu/m2
      Nhanh tay sở hữu ngôi nhà riêng tại Lê Đình Cẩn.- Kết cấu: 1 trệt 1 lầu, 2 phòng ngủ, 2  nhà vệ sinh, 1 phòng thờ.- full nội thất, bao gồm...
      Đường Lê Đình Cẩn, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 77 m2 tại Đường Lê Tấn Bê - An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 77 m2 67,54 triệu/m2
      Vị trí đẹp thuộc HXT thông, cách MT Lê Tấn Bê chỉ 30m. Di chuyển nhanh đến Kinh Dương Vương, Hồ Học Lãm, Aeon Mall, Bến xe Miền Tây...DT: 8 x 10m KC:...
      Đường Lê Tấn Bê, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 67 m2 tại Đường Liên Khu 5 - 6 - Bình Hưng Hòa B - Bình Tân, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 67 m2 85,08 triệu/m2
      📍 VT: Hẻm nhựa 7m thông Liên Khu 5-6, P. Bình Hưng Hòa B, Q. Bình Tân. Gần chợ Liên Khu 5-6, khu sầm uất thuận tiện KD.🏗 KC: 1 trệt 2 lầu đúc BTCT,...
      Đường Liên Khu 5 - 6, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 177 m2, giá 5,9 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      5.9 tỷ 177 m2 33,34 triệu/m2
      - căn hộ chung cư gồm 1 trệt, 1 lầu có thể ở cho thuê hoặc KD, làm văn phòng, Wie công viên, hồ bơi.- Ra Lê Văn Lương 20m, tiện ích xung quanh đầy đủ...
      Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 120 m2 tại Đường Tam Bình - Tam Phú - Thủ Đức, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 120 m2 29,17 triệu/m2
      DT: 6x20 =120m² (gồm cả nhà và đất), nhà c4 vuông vắn,sạch sẽ, thoáng mát, có 2  phòng ngủ, 2  phòng vệ sinh, sân để oto hoặc xe ba gác hoặc...
      Đường Tam Bình, Phường Tam Phú, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà riêng 60 m2 tại Đường Hậu Giang - 12 - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 950 triệu

      950 triệu 60 m2 15,84 triệu/m2
      DT: 5m x 12m vuông vắn rất đẹp.- Giá 1TY080- Kết cấu: Nhà 1T 1L, 3 phòng ngủ, 3 toilet.- Vị trí cực đẹp, thông các cung đường chính.- Tiện ích:...
      Đường Hậu Giang, Phường 12, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà riêng 70 m2 tại Đường Nguyễn Thái Sơn - 1 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 70 m2 16,43 triệu/m2
      Kẹt nợ bán nhanh nhà 1T1L Nguyễn Thái Sơn 70m2 - gần đại học công nghiệp - hẻm 5m - sổ hồng riêng.- DT công nhận trong sổ: 70m2 (5m x 14m) nhà 1 trệt 1...
      Đường Nguyễn Thái Sơn, Phường 1, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh miếng đất 104 m2 tại Xã Phước Thạnh - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 800 triệu

      800 triệu 104 m2 7,7 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ: CẦN BÁN 104m² nền thổ cư GẦN QL 22 XÃ PHƯỚC THẠNH TPHCMGIÁ : 8000TR BỚT LỘC CHO NGƯỜI THÂN THIỆN CÓ THIỆN CHÍ  LH : ZALO 0337605210/p>
      Xã Phước Thạnh, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất 1929 m2, hướng Đông tại Lý Nhơn - Cần Giờ - TP Hồ Chí Minh, giá 4,24 tỷ

      4.25 tỷ 1929 m2 2,2 triệu/m2
      Giá đầu tư 2.2tr/ mét vuông chính chủ, không qua trung gian, không phí mô giới. DT: 18.5 x 104m (1.929 mét vuông) đất trông cây lâu...
      Đường Lý Nhơn, Xã Lý Nhơn, Huyện Cần Giờ, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!