Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 140.732 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 67,5 m2 tại Đường Lã Xuân Oai - Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,08 tỷ

      1.09 tỷ 67,5 m2 16,08 triệu/m2
      Về Quê bán ngay Nhà Đường Lã Xuân Oai, Q. 9, 67.5 mét vuông,1TY085 tr.- DTCN 67.5m, ngang 4.5m dài 15m, không dính quy hoạch.- Nhà 1T1L, 3 phòng...
      Đường Lã Xuân Oai, Phường Long Trường, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đẹp 64,30000305175781 m2 tại Đường Nguyễn Thị Thập - Quận 7, giá 955 triệu

      955 triệu 64,31 m2 14,86 triệu/m2
      - Kết cấu: 1 trệt 1 lầu 1 sân thượng, 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, PK, bếp.- DT: CN 64.3m2 (4x16.m). Có nở hậu - Giá 955 tr thương lượng....
      Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Phú, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 50 m2 tại Đường Bà Hom - 13 - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 50 m2 31 triệu/m2
      Giá TT 1 tỉ 550tr đã bao gồm phí sang tên công chứng.- DT CN 50 mét vuông, ngang 4m dài 15m, 1 trệt 2 lầu,3 PN,2  nhà vệ sinh, có sân thượng...
      Đường Bà Hom, Phường 13, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 64 m2 tại Đường Đoàn Văn Bơ - 14 - Quận 4, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 64 m2 22,66 triệu/m2
      Giá TT 1 tỉ 450 tr đã bao gồm phí sang tên công chứng.- DT CN 64m², ngang 4m dài 16m.- Đường trước nhà rộng 5m ô tô đi lại thoải mái- Nằm gần các tuyến...
      Đường Đoàn Văn Bơ, Phường 14, Quận 4, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 65 m2 tại Đường Nguyễn Văn Lượng - 17 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 1,28 tỷ

      1.28 tỷ 65 m2 19,7 triệu/m2
      Giá TT 1 tỉ 280tr đã bao gồm phí sang tên công chứng.- DT CN 65m², ngang 4m dài  16m.- Đường trước nhà rộng 5m oto đi lại thoải mái- Nằm gần chợ , BV....
      Đường Nguyễn Văn Lượng, Phường 17, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 58,400001525878906 m2 tại Đường Đặng Thùy Trâm - Bình Thạnh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 58,41 m2 20,47 triệu/m2
      bán nhanh nhà đường Đặng Thùy Trâm, P. 13, Q. Bình Thạnh, 58.4m2.- DTCN 58.4m2, ngang 4m dài 14,6m, không dính quy hoạch.- Nhà 1T 1L, 3 phòng ngủ...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư 84 m2, giá 2,45 tỷ tại Đường Tân Thắng - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      2.46 tỷ 84 m2 29,17 triệu/m2
      Giá cực tốt - bán ngay chung cư Emerald KĐT Celadon City Q. Tân Phú.- DT: 84 mét vuông (2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh ).- Giá: 2 tỉ 450...
      Đường Tân Thắng, Phường Sơn Kỳ, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà shr 62 m2 tại Đường Mễ Cốc - 15 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 955 triệu

      955 triệu 62 m2 15,41 triệu/m2
      - Giá TT thỏa thuận 955 tr bớt lộc cho người có thiện chí.- DT 62 mét vuông ngang 4m dài 15,5m - hẻm ô tô ra vô thoải mái- Không nằm trong...
      Đường Mễ Cốc, Phường 15, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 64 m2 tại Đường Nguyễn Văn Đậu - 11 - Bình Thạnh, giá 980 triệu

      980 triệu 64 m2 15,32 triệu/m2
      DTCN 64m2 nở hậu 1m, ngang 4m dài 16m, không dính quy hoạch.- Có sổ hồng riêng năm 2016 bao sang tên công chứng.- Bán kính 500m có đầy đủ tiện ích như...
      Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà riêng 61 m2 tại Đường Võ Văn Ngân - Linh Trung - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,21 tỷ

      1.21 tỷ 61 m2 19,84 triệu/m2
      - Tình Trạng Nhà 1 Trệt 1 Lầu, 3 PN 2  phòng vệ sinh, Có Thể Dọn Vô Ở đc Ngay Không Cần Sửa Sang Gì Thêm. - Dt 61 mét vuông (5*12,2) Công...
      Đường Võ Văn Ngân, Phường Linh Trung, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt tiền 88 m2 tại Đường Võ Oanh - 25 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 35 tỷ

      35 tỷ 88 m2 397,73 triệu/m2
      MT VÕ OANH – KHU PHỐ ẨM THỰC – 6 căn hộ chung cư nội thất đầy đủ 🔥💵 Giá 35 tỉ – Thu nhập dự kiến 950 tr/NĂM💎 Vị trí & tiềm năng đỉnh cao:MT Võ...
      Đường Võ Oanh, Phường 25, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 64 m2 tại Đường Đặng Chất - 2 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,18 tỷ

      1.18 tỷ 64 m2 18,44 triệu/m2
      DTCN 64 mét vuông nở hậu 1m, ngang 4m dài 15m, không dính quy hoạch.- Có sổ hồng riêng năm 2017 bao sang tên công chứng.- Bán kính 500m có đầy đủ...
      Đường Đặng Chất, Phường 2, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư 75 m2, giá 1,28 tỷ tại Phố Tạ Quang Bửu - 6 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh

      1.28 tỷ 75 m2 17,07 triệu/m2
      cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 2 toilet - 2 logia - tầng trung - căn duy nhất giá siêu mềm.- Nhà mới đẹp.- căn hộ The Pegasuite...
      Tạ Quang Bửu, Phường 6, Quận 8, TP. Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng 65 m2 tại Đường Hoàng Diệu 2 - Linh Trung - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,22 tỷ

      1.22 tỷ 65 m2 18,77 triệu/m2
      -  Gần trường đại học NH, chợ tiện knh doanh buôn bán- DT: 5m x 12m vuông vắn rất đẹp. - Giá bán gấp TT chỉ 1 tỉ 220 tr có thỏa thuận- Kết...
      Đường Hoàng Diệu 2, Phường Linh Trung, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà shr 56,79999923706055 m2 tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Quận 2, giá 1,18 tỷ

      1.18 tỷ 56,8 m2 20,69 triệu/m2
      Nhà thiết kế hiện đại, còn mới hơn 70 phần trăm, chủ để lại nội thất cho chủ sau, mua dọn vô ở ngay: + Nhà 1 trệt 1 lầu, 3 PN, 2  phòng ...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 64 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,48 tỷ

      1.48 tỷ 64 m2 23,13 triệu/m2
      Giá TT 1 tỉ 480 tr đã bao gồm phí sang tên công chứng.- DT CN 64m², ngang 4m dài 16m, 1 trệt 2 lầu,3 PN,2 toilet.- Đường trước nhà rộng 5m oto đi lại...
      Đường Lê Văn Việt, Phường Tăng Nhơn Phú A, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 64 m2 tại Đường Thống Nhất - 10 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 1,08 tỷ

      1.08 tỷ 64 m2 16,88 triệu/m2
      - Giá TT 1 tỉ 700 tr thỏa thuận, có bớt lộc cho khách mua thiện chí. - DT 64 mét vuông, ngang 4m dài  16m có nở hậu . - Nằm trong KDC...
      Đường Thống Nhất, Phường 10, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 55,20000076293945 m2 tại Đường Bình Thới - 14 - Quận 11, giá 1,12 tỷ

      1.13 tỷ 55,21 m2 20,39 triệu/m2
      - Nhà đẹp Bình Thới P. 14, Q. 11. 1 lầu sân thượng sau mới 100 phần trăm vào ở liền.- DT: 55.3m2 1 lầu đúc sân thượng sau. Ngang 4m dài 13.8m đất...
      Đường Bình Thới, Phường 14, Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!