Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 140.711 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư 83 m2, giá 4,26 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.26 tỷ 83 m2 51,33 triệu/m2
      NEW CITY THỦ THIÊM• DT: 83 mét vuông – thiết kế 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh rộng rãi• Nội thất full đẹp, bố trí hiện đại – vô ở ngay•...
      Đường Mai Chí Thọ, Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 286 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Tăng Bạt Hổ - 12 - Quận 5 - TP Hồ Chí Minh, giá 85 tỷ

      85 tỷ 286 m2 297,21 triệu/m2
      💎 ĐẤT VÀNG MT 11M - 286.5 mét vuông - 40 TĂNG BẠT HỔ, CHỢ LỚN (Q.5 CŨ)Cơ HỘI SỞU HỮU THỬĐẤT HIẾM TẠI TRUNG TÂM CHỢ LỚN🔴 NHỬNG CON SỐ NÓI LÊN TẤT...
      40Đường Tăng Bạt Hổ, Phường 12, Quận 5, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 80 m2 tại Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 4,55 tỷ

      4.55 tỷ 80 m2 56,88 triệu/m2
      DẤT RẺ CHỈ CÒN 1 LÔ NGANG 5.5 CHỈ 4 tỉ 555📍 ĐÀO TÔNG NGUYÊN - NHÀ BÈ 📐 DT: 5.5m x 15m Công Nhận Đủ 80m2🚗 Đường trước đất rộng 6m, ô tô ra vào thoải mái✨...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phước Kiển

      Bán nhanh căn chung cư 30 m2, giá 1,8 tỷ tại Đường Nguyễn Lương Bằng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      1.8 tỷ 30 m2 60 triệu/m2
      Vị trí đắc địa: Nguyễn Lương Bằng, đối diện tuyến Metro Bến Thành - Cần GiờTiến độ: Đã xây đến tầng 11 dự kiến Q2/2027 nhận nhà.Loại hình: 1 phòng ngủ...
      Đường Nguyễn Lương Bằng, phường Phú Mỹ, Quận 7, TP.HCM

      Cần bán nhanh căn chung cư 65 m2, giá 4,7 tỷ tại Đường Nguyễn Lương Bằng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4.7 tỷ 65 m2 72,31 triệu/m2
      Dự án tiềm năng bật nhấtVị trí: Nguyễn Lương Bằng cách Phú Mỹ Hưng 500m, đối diện depot Tân MỹHưởng lợi từ tiềm năng hạ tầng phía nam HCM: Cầu Thủ Thiêm 4,...
      Đường Nguyễn Lương Bằng, phường Phú Mỹ, Quận 7, TP.HCM

      Cần bán gấp căn chung cư 30 m2, giá 1,8 tỷ tại Đường Nguyễn Lương Bằng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      1.8 tỷ 30 m2 60 triệu/m2
      Với tài chính 2T quay đầu, anh/chị có thể mua đứt luôn căn OF 30m2 tại The Peak Garden.-Trần cao 6,5m, có thể chọn phương án ngăn tầng lửng - (1 phòng ...
      Đường Nguyễn Lương Bằng, phường Phú Mỹ, Quận 7, TP.HCM

      Cần bán gấp chung cư 35 m2, giá 2,1 tỷ tại Đường Nguyễn Lương Bằng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      2.1 tỷ 35 m2 60 triệu/m2
      Vị trí đắc địa: Nguyễn Lương Bằng, đối diện tuyến Metro số Bến Thành - Cần GiờTiến độ: Đã xây đến tầng 11 dự kiến Q2/2027 nhận nhà.Loại hình: 1 phòng ...
      Đường Nguyễn Lương Bằng, phường Phú Mỹ, Quận 7, TP.HCM

      Bán lô đất 80 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 80 m2 71,25 triệu/m2
      BÁN ĐẤT ĐẸP PHƯỚC KIỂNG – ĐƯỜNG 6M – GIÁ 5,7 tỉ TL📍 Ấp 1, Phước Kiểng – khu phân lô đẹp, cư dân hiện hữu📐 DT: 8m x 14m🚗 Đường trước đất rộng 6m, ô tô...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phước Kiển

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 44 m2, giá 1,8 tỷ tại Đường Gò Dưa - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      1.8 tỷ 44 m2 40,91 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn Sunview Town căn hộ chung cư có DT 44m² studio tự ngăn PN. Nhà tầng cao thoáng mát, view hướng Đông Bắc nắng sáng mát...
      Đường Gò Dưa, Phường Hiệp Bình Phước, Quận Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 57 m2, giá 2,45 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      2.46 tỷ 57 m2 42,99 triệu/m2
      🔥 Giảm GIÁ SỐC – chung cư SUNVIEW TOWN - đối diện chợ đầu mối Thủ Đức nay giảm còn 2.45 tỉ🔥🏡 DT: 57m²🛏 2 phòng ngủ – 🚿 2 phòng vệ sinh...

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 88 m2 tại Đường Hòa Bình - 5 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 14 tỷ

      14 tỷ 88 m2 159,1 triệu/m2
      Thông tin chi tiết: 📣 Nhà Chính Chủ Trung Tâm Khu Đầm Sen Trung Tâm Q. 11. - DT: 4x26m - DT Sàn 279,2 mét vuông - Kết Cấu : 1 Trệt, 2 Lầu, 1 Sân...
      Đường Hòa Bình, Phường 5, Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 42 m2 tại Phường 3 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 42 m2
      Cần bán nhanh ngôi nhà , vị trí vàng gần đầm sen , công viên nước - khu vui chơi - BV chợ rẫy - chợ bình thới - trường học - siêu thị vvv ..Giá chốt tốt...
      Đường 12, Phường 3, Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 801 m2 tại Nhà Bè - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 4,39 tỷ

      4.39 tỷ 801 m2 5,49 triệu/m2
      BÁN ĐẤT GIÁ RẼ 5x16 Chỉ 4 tỉ 390 HUỲNH TẤN PHÁT NHÀ BÈ📐 DT: 5x16 Đường 6m💰 Giá: 4 tỉ 390 (thỏa thuận)📕 sổ hồng riêng sẵn – công chứng ngay trong ...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè

      Bán nhanh nhà sổ riêng 20 m2 tại Phường An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 20 m2 82,5 triệu/m2
      Nhà hẻm chính chủ, sổ hồng ( giá cả thương lượng)DT 35 mét vuông, 3 phòng ngủ lớn, 2 nhà vệ sinh, hẽm thông 4m Nội thất cơ bản...
      Hẻm 43 Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 81 m2, giá 8,5 tỷ tại Đường Bát Nàn - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.5 tỷ 81 m2 104,94 triệu/m2
      🔥 HOT DEAL – ONE VERANDAH | THÁP LUMINOSA 🔥Bạn đang tìm 1 căn hộ vừa đẹp – vừa hiếm – vừa có giá mềm tại khu Thạnh Mỹ Lợi? Đây chính là lựa chọn không...
      Đường Bát Nàn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 62 m2, hướng Đông tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 62 m2 49,2 triệu/m2
      Nhanh tay sở hữu miếng đất lý tưởng tại Đường Hồ Văn Long, P. Bình Tân, TP.HCM.Với DT 62 mét vuông, giá chỉ 3,05 tỉ VND.pháp lí đầy đủ, sổ hồng,...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ 94 m2, giá 8,4 tỷ tại Đường Đồng Văn Cống - Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.4 tỷ 94 m2 89,37 triệu/m2
      𝐕𝐈𝐒𝐓𝐀 𝐕𝐄𝐑𝐃𝐄 - [ FOR SALE ]___________🔸 DT - 94m2🔸 2  phòng ngủ 🛌 | 2  toilet 🛁 | 1 kho 🏚🔸 đầy đủ nội thất cao cấp🔸 Lầu cao -...
      Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán chung cư 63 m2, giá 8,4 tỷ tại Đường Ngô Tất Tố - 21 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      8.4 tỷ 63 m2 133,34 triệu/m2
      𝐂𝐈𝐓𝐘 𝐆𝐀𝐑𝐃𝐄𝐍 - [ FOR SALE ]___________🔹 DT - 63 mét vuông | Tháp C🔸 1  phòng ngủ 🛌 | 1  phòng vệ sinh 🛁🔹 Nhà mới sửa sang,...
      Đường Ngô Tất Tố, Phường 21, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!