Cần bán ngay chung cư 133 m2, giá 26,5 tỷ tại Đường Điện Biên Phủ - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

Đường Điện Biên Phủ, Phường 22, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh

Giá: 26,5 Tỷ

Diện tích: 133 m2

Giá/m2: 199,25 Triệu/m2

1056160

Mua bán

Thông tin mô tả

Vị trí: Tòa Landmark 81

pháp : chung Offictel có sổ hồng riêng

DT: 133m2

Layout: 3 phòng ngủ, 2 toilet, 1 phòng khách rộng lớn, 1 ban công lớn, 1 ban công lớn..

Tình trạng: nội thất cơ bản, đang có sẵn thuê lâu dài.

Hướng view hướng Đông Bắc, ra view sông cực kỳ mát.

giá: 26,5 tỉ còn tl cho khách thiện chí.

Xem thêm

Xem trên bản đồ

Bất động sản cùng khu vực