Cần bán ngay chung cư 76 m2, giá 2,43 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

Số 23 - 25 - 27 Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh

Giá: 2,43 Tỷ

Diện tích: 76 m2

Giá/m2: 31,97 Triệu/m2

1056172

Mua bán

Thông tin mô tả

Chủ cần bán gấp chung tầng trung, vị trí đẹp nhất phân khu Central, tiện ích ngay chân nhà.

📍 đc: Phân khu Central - căn hộ Sunrise City, 25 Nguyễn Hữu Thọ, P. Tân Hưng, Q. 7.

📍 Vị trí: Đối diện Lotte Mart, trung tâm kết nối giữa Q. 7, Q. 4 và Q. 1 (chỉ 5 ph di chuyển).

Tiện ích nổi bật:

Hồ bơi tràn bờ, khu BBQ, gym cao cấp.

TTTM, NH, nhà hàng ngay khối đế.

Gần các trường quốc tế (Vstar, RMIT) và BV FV, Tâm Đức.

An ninh nghiêm ngặt 24/24, quản lý chuyên nghiệp.

💰 Giá: 2,34 tỉ (thỏa thuận khách thiện chí).

📐 DT: 76 mét vuông.

🏢 Tầng: Tầng trung (không gian thoáng đãng, không quá cao, không quá thấp).

🛌 Công năng: 2 PN – 2  phòng vệ sinh.

🛋 Tình trạng: Tặng lại toàn bộ nội thất xịn , xách va li ngay.

📜 pháp : SHR – Sang tên công chứng nhanh chóng.

Xem thêm

Xem trên bản đồ

Bất động sản cùng khu vực