Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.687 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Green Valley, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận 7

      4.3 tỷ 89 m2 48,32 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư cao cấp Green Valley khu Phú Mỹ Hưng, P. Tân Phú, Q. 7. DT 89m2 có 2 PN, 2  phòng vệ sinh có full nội thất, nhà thoáng mát,...
      Dự án Green Valley, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ thương mại Luxcity, 3 phòng ngủ, giá 3,09 tỷ

      3.09 tỷ 85 m2 36,36 triệu/m2
      Định cư nước ngoài, cần bán lại căn hộ chung cư Luxcity số 528 Huỳnh Tấn Phát, P. Bình Thuận, Q. 7. DT 85m2, 3 PN, 2 WC, nội thất cơ bản. giá 3 tỉ 090...
      Luxcity, số 528, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 75 m2 46,67 triệu/m2
      căn hộ chung cư Cantavil An Phú Q. 2.đc đường Số 25.chính chủ cần bán chung cư:1. DT 75 mét vuông, 2 PN, 2 logia, lầu cao. giá 3.5 tỉ.2. DT...
      Dự án Cantavil An Phú, Đường Số 25, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Khu căn hộ Carillon 7, 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,75 tỷ tại Tân Phú

      3.75 tỷ 86 m2 43,61 triệu/m2
      Carillon 7, Tân Phú, giáp Q. 6, đi lại thuận tiện.Bán căn 86 mét vuông, 3 phòng ngủ 2 toilet, có ít nội thất sẵn, như giường ngủ, tủ,...
      Dự án Carillon 7, Đường Lương Minh Nguyệt, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ The Park Avenue, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 72 m2 63,89 triệu/m2
      Cập nhập rổ hàng sang nhượng lịa dự án chung cư The Park Avenue. ( Giá đã có hợp đồng mua bán)- Căn 2 phòng ngủ ( 71,2m2): 4.6 tỉ View SVĐ Phú...
      Dự án The Park Avenue, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 7

      4.5 tỷ 75 m2 60 triệu/m2
      - chung cư 2 phòng ngủ chính chủ đã TT 70 phần trăm, 30 phần trăm còn lại khách mua TT tiếp tục theo tiến độ của PMH.Ưu điểm: - chung ...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Căn hộ Safira Khang Điền (Sapphire Phú Hữu), 3 phòng ngủ, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 88 m2 39,78 triệu/m2
      Duy nhất căn 3 phòng ngủ view sông đang mở bán tại Safira.- Thông tin chi tiết:+ DT 88 mét vuông thiết kế 3 phòng ngủ2 nhà vệ sinh...
      Dự án Safira Khang Điền, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 4,57 tỷ tại Đường Lò Lu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.57 tỷ 83 m2 55 triệu/m2
      Sở hữu căn hộ chung cư Biophilic đầu tiên tại TP. Hồ Chí Minh - CK 10 - 15 phần trăm.* căn hộ chung cư cao cấp Elysian - 170 Lò Lu, P. Trường...
      Elysian, 170, Đường Lò Lu, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh
      Đ
      Trần Hoàng Minh Đức Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 95 m2 42,11 triệu/m2
      Vị trí: MT đường Nguyễn Hữu Thọ, cách Phú Mỹ Hưng, Vivo City 1 kilomet.Quản lý vận hành bởi CBRE.chung cư 95m2 - thiết kế 3 PN, 2 toilet, 3 mặt...
      Dự án Dragon Hill Residence and Suites 2, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn Khu căn hộ Melody Residences, 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 3,5 tỷ tại Tân Phú

      3.5 tỷ 92 m2 38,05 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh CH. Melody 3 phòng ngủ. Full NT.Giá 3.5 tỉ.DT: 92 mét vuông.Tiện ích: Hồ bơi, zoga, siêu thị, trường học, khu vui chơi...
      Dự án Melody Residences 16 Âu Cơ, Đường Âu Cơ, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Căn hộ Lavita Charm, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,1 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      3.1 tỷ 68 m2 45,59 triệu/m2
      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ Lavita Charm.Căn 2 phòng ngủ view ngoài.Giá: 3.1 tỉ.nội thất đầy đủ.- 2 máy lạnh, máy giặt, tủ lạnh, máy nước...
      Dự án Lavita Charm, Đường 1, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Khu căn hộ Scenic Valley 1, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 4,65 tỷ tại Quận 7

      4.66 tỷ 81 m2 57,41 triệu/m2
      Mình cần bán nhanh trong tháng.căn hộ Scenic Valley1, Phú Mỹ Hưng, đối diện trung tâm crescent mail, Nhiều tiện ích tầng 3 hồ bơi tràn, bb. NuớngQ7. block...
      Dự án Scenic Valley 1, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Cityland Park Hills, 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 3 tỷ tại Quận Gò Vấp

      3 tỷ 52 m2 57,7 triệu/m2
      Cần bán nhiều căn hộ chung cư CityLand Park Hills, 18 Phan Văn Trị, P. 10, Q. Gò Vấp:- DT:+ 52m, 1 phòng ngủ, 1 phòng vệ sinh, 3 tỉ.+ 78m,...
      Dự án CityLand Park Hills, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Khu căn hộ Rivera Park Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận 10

      4.1 tỷ 77 m2 53,25 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ Rivera Park tại 7/28 Thành Thái ,P14, Q.10DT: 77 mét vuông, 2 PN,lầu cao, view thoáng , balcon hướng Đông Nam với rất nhiều...
      Dự án Rivera Park Sài Gòn, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Khu phức hợp Golden Mansion , 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,9 tỷ tại Phú Nhuận

      3.9 tỷ 70 m2 55,72 triệu/m2
      - Đ/c: Golden Mansion, 119 Phổ Quang, P9,  phòng ngủ.- DT 70m2, thiết kế 2 phòng ngủ/2 toilet.- Tặng kèm Full NT cực sang xịn.- Bao giá...
      Golden Mansion, 119, Đường Phổ Quang, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu căn hộ Feliz En Vista, 1 phòng ngủ, 58 m2, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 58 m2 75,87 triệu/m2
      Dự án Feliz en VistaCĐT: CapitalandVị trí: số 01 Phan Văn Đáng , P. Thạnh Mỹ Lợi, Q. 2Căn 1 PN DT 58m2:Giá từ 4,3 tỉ đến 4ty5 tỉ, cho thuê 13 tr 17 tr/...
      Dự án Feliz En Vista, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Khu căn hộ Hà Đô Green View, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 3,4 tỷ tại Gò Vấp

      3.4 tỷ 89 m2 38,21 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư Hà Đô, Đường Nguyễn Văn Công, Q. Gò Vấp.- DT 89 mét vuông - 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.- Có sổ hồng ...
      Dự án Hà Đô Nguyễn Văn Công, Đường Nguyễn Văn Công, Phường 3, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Chung cư Wilton Tower, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận Bình Thạnh

      4.2 tỷ 68 m2 61,77 triệu/m2
      CẦN BÁN chung cư CAO CẤP WILTON (BT), WT1, DT, 68 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 toilet,NTCB, CỬA Đông Nam.VIEW hướng Tây Bắc.GIÁ 4.2 tỉ SỔ...
      Dự án Wilton Tower, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá