Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.687 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán gấp căn hộ Khu phức hợp Golden Mansion , 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,9 tỷ tại Phú Nhuận

      3.9 tỷ 69 m2 56,53 triệu/m2
      Vì kẹt bank, nên cần bán sớm chung cư, siêu đẹp y hình kèm theo.D/c: căn hộ Golden Mansion, 119 Phổ Quang, P9, Phú Nhuận.- DT: 69 mét vuông.- giá...
      Golden Mansion, 119, Đường Phổ Quang, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 3 phòng ngủ

      3.57 tỷ 80 m2 44,63 triệu/m2
      Chuyên giỏ hàng bán chung cư Cantavil - Cantavil Premier An Phú DT gồm:DT: 75m, 1 phòng khách, 2 PN,  nhà vệ sinh, bếp, phòng ăn. nội thất luxury....
      Dự án Cantavil An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Tản Đà Court, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 5

      3.8 tỷ 84 m2 45,24 triệu/m2
      Đi định cư nước ngoài cần bán đứt căn hộ chung cư Tản Đà Court, Q. 5.- Vị trí: Ngay góc ngã 4 Nguyễn Trãi - Tản Đà, thuận tiện di chuyển sang các Q....
      Dự án Tản Đà Court, Đường Tản Đà, Phường 11, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ Jamila Khang Điền, 3 phòng ngủ, 99 m2, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 99 m2 41,42 triệu/m2
      Cần bán gấp chung cư Jamila Khang Điền.DT: 99m2, 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh nhà thiết kế vuông vắn, view thoáng mát.Giá: 4,1 tỉ nhà nội ...
      Dự án Jamila Khang Điền, Đường Song Hành, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Khu đô thị Mizuki Park, 3 phòng ngủ, 111 m2, giá 4,12 tỷ tại Bình Chánh

      4.12 tỷ 111 m2 37,1 triệu/m2
      chung cư dual key (111 mét vuông) Mizuki Park - 2in1.- Hai chung cư tách biệt ngay trong chính căn nhà của bạn: căn hộ góc 2 view.- DT...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Khu căn hộ Carillon Apartment, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 4,3 tỷ tại Tân Bình

      4.3 tỷ 96 m2 44,8 triệu/m2
      - Chủ bán ngay chung cư giá rẻ Carillon 1, đường Hoàng Hoa Thám, Q Tân Bình, nhà rộng thoáng mát.- DT: 96m2, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.-...
      Dự án Carillon Apartment, Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Khu căn hộ Chánh Hưng Giai Việt , 2 phòng ngủ, 115 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 8

      3.5 tỷ 115 m2 30,44 triệu/m2
      Cần bán chung cư Giai Việt. DT 115m2, 2 phòng ngủ, 2 toilet, tầng cao, view hồ bơi, Đông Nam, có SHR, tiếp khách thiện chí, giá 3,5 tỉ. liên ...
      Dự án Chánh Hưng Giai Việt, Phố Tạ Quang Bửu, Phường 5, Quận 8, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp chung cư Chung cư Him Lam Riverside, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3,15 tỷ tại Quận 7

      3.15 tỷ 77 m2 40,91 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Him Lam Riverside Q7. căn hộ chung cư nằm trong KĐT Him Lam Kênh tẻ, gần Lotte Mart, Vietopia. KDC an ninh, yên tĩnh, gần nhiều...
      Dự án Him Lam Riverside, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Căn hộ Lavita Charm, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,1 tỷ tại Thủ Đức

      3.1 tỷ 68 m2 45,59 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ Lavita Charm.Căn 2 phòng ngủ view ngoài.Giá: 3.1 tỉ.full nội thất.- 2 máy lạnh, máy giặt, tủ lạnh, máy nước...
      Dự án Lavita Charm, Đường 1, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Khu đô thị Mizuki Park, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3 tỷ tại Bình Chánh

      3 tỷ 72 m2 41,67 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Mizuki Park - Đã có SHR.- căn hộ chung cư thuộc căn hộ góc nên view đc 3 mặt thoáng, View TP cực chill.- logia hướng Nam mát...

      Bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,4 tỷ tại Đường Lò Lu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.41 tỷ 80 m2 55 triệu/m2
      Dự án miền xanh Elysian Thủ Đức.Gamuda Land nhà kiến tạo KĐT xanh hàng đầu từ Malaysia vừa ra mắt dự án Elysian, một tổ ấm giữa miền xanh cho cộng đồng tinh...
      Elysian, 170, Đường Lò Lu, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Khu căn hộ The Sun Avenue, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 2

      3.5 tỷ 76 m2 46,06 triệu/m2
      - chung cư cao cấp đáng sống bật nhất Q. 2, chủ kẹt tiền cần bán nhanh giảm ngay 500 tr - view sông mát mẻ - sát bên Q. 1.- Chủ để lại toàn bộ nội thất gỗ...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      A
      Ngọc Huyền-the Sun Avenue Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận 7

      3.7 tỷ 66 m2 56,07 triệu/m2
      Bán 2 phòng ngủ, 2 toilet.View đường Nguyễn Văn Linh.DT: 66  mét vuông.Giá: 3tỷ7 bao hết.Nội thất cơ bản, view hồ nhìn ta Q. 1 ngắm hoàng...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư Wilton Tower, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 4 tỷ

      4 tỷ 69 m2 57,98 triệu/m2
      - Cần bán ngay căn hộ chung cư cao cấp Wilton Tower, q Bình Thạnh.- DT: 69m2, thiết kế 2 PN, 2 vệ sinh, ban công phòng khách thoáng mát, ban công phơi...
      Dự án Wilton Tower, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu căn hộ Hà Đô Green View, 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 3,6 tỷ tại Gò Vấp

      3.6 tỷ 106 m2 33,97 triệu/m2
      Dự án : Hà Đô Nguyễn Văn Công giá siêu mềm đã có SHR pháp lí tốt thích hợp mua ở và đầu tư .Căn 70 mét vuông-2PN-1 phòng vệ sinh giá 3.6 tỉ...
      Dự án Hà Đô Nguyễn Văn Công, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Căn hộ River Panorama (Saigon Panorama), 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 65 m2 49,24 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư mới ở 1 năm tại dự án River Panorama.- giá bán: 3,2 tỉ.- DT: 65m2.- Thiết kế: 2 PN, 2 WC, 1 bếp, 1 khách, 1 logia.- Tầng 16.- Tầm...
      Dự án River Panorama, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 80 m2 62,5 triệu/m2
      - hotline: 0932 532 *** (24/24) gặp Chung - quản lý sp (để xem đúng chung cư cần mua).- Nhà mới 100 phần trăm - Nhiều căn đang ngộp vốn, đã có căn...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Kingdom 101, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 50 m2 78 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư chung ưc Kingdom 101, đường Tô Hiến Thành, Q. 10.DT chung cư: 50m2, 1 PN, 1 tollet.Tiện ích: Hồ bơi, phòng gym, siêu thị, trường...
      Dự án Kingdom 101, Đường Tô Hiến Thành, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.