Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.687 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán căn hộ Khu căn hộ Kingston Residence, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,5 tỷ tại Phú Nhuận

      4.5 tỷ 70 m2 64,29 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ chung cư 2 PN - 2  toilet tại Kingston Residence.DT 70 mét vuông.giá 4,5 tỉ. Đặc biệt Kingston Residence là căn...
      Dự án Kingston Residence, Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư Garden Gate, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 74 m2 66,22 triệu/m2
      - đc: 08 Hoàng Minh Giám, P9, Q. Phú Nhuận, Sài Gòn- Tiện ích: phòng gym, hồ bơi, khu bbq, Công viên Gia Định...- Thiết kế: 2 phòng ngủ,...
      Dự án Garden Gate, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4,6 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.6 tỷ 72 m2 63,89 triệu/m2
      Mua nhà nhàn hạ - không lo về giá.Chính sách TT siêu đỉnh, hỗ trợ tối đa cho KH. (số lượng có hạn).TT trải dài 4 năm.3 năm đầu, mỗi năm TT 10 phần ...
      Dự án Lumiere Boulevard, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 50 m2 64 triệu/m2
      Căn 1 phòng ngủ Lumiere Boulevard chỉ vào 1 tỉ trong 3 năm, 2025 TT tiếp.gọi ngay 0945 822 *** - Anh Thư IQI.Duy nhất 30 căn đc áp dụng chính sách TT...

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư Riverpark Residence, 3 phòng ngủ, 119 m2, giá 3,21 tỷ tại Quận 7

      3.21 tỷ 119 m2 26,98 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Riverpark Residence , DT 119m2 gồm 3 PN và 3  nhà vệ sinh. Phòng khách căn hộ chung cư có logia nhỏ thông thoáng, nhìn ra...
      Dự án Riverpark Residence, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, hướng Đông, giá 3 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 73 m2 41,1 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư Sky 3DT 73m 2 PN 2wcLầu 3, sổ hồng riêng sẵn. Hổ trợ vay NH.view Hướng tây cửa hướng đông.Nhà mua cho con đi học bây giờ không...
      Dự án Sky Garden 3, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 99 m2, giá 4,16 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.16 tỷ 99 m2 42 triệu/m2
      - Dự án căn hộ chung cư nằm trên MT đường Vành Đai 3 vị trí đắc địa kết nối 4 tỉnh miền Đông và hướng Tây Nam bộ.Dự án MT Eastmark City sở hữu vị trí...
      Dự án MT Eastmark City, Đường Vành Đai 3, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Chung cư Wilton Tower, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 4 tỷ tại Quận Bình Thạnh

      4 tỷ 68 m2 58,83 triệu/m2
      Chủ ngộp tiền NH cần bán nhanh CH Wilton Tower 68m, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.- giá cực rẻ thị trường: 4 tỉ.- Nhà đầy đủ nội thất, đã...
      Dự án Wilton Tower, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư The Infiniti at Riviera Point, 2 phòng ngủ, 99 m2, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 99 m2 43,44 triệu/m2
      contact: 0903 036 *** Lê Phương, chuyên quản lý 100 phần trăm căn hộ chung cư bán tại căn hộ chung cư Riviera Point, liên kế PMH, Q. 7, TP....
      Dự án Riviera Point, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,18 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.19 tỷ 69 m2 46,12 triệu/m2
      The Origami chung cư 2 phòng ngủ +, nội thất đầy đủ.Mua trực tiếp từ chủ đầu tư giá gốc chỉ 3.2 tỉ.TT dài trong 15 tháng.Nhận nhà ở ngay.Tặng...
      Dự án The Origami, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Khu Căn hộ The Krista, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.1 tỷ 78 m2 39,75 triệu/m2
      Hot!! Cần bán ngay căn hộ chung cư Krista Dt: 78m2, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.Giá: 3.1 tỉ view hồ bơi thoáng mát.Đã có SHR.NH hỗ trợ vay...
      Dự án The Krista, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Khu căn hộ Rivera Park Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận 10

      3.7 tỷ 65 m2 56,93 triệu/m2
      Thông tin trực tiếp phòng KD CĐT.căn hộ chung cư Rivera Park Thành Thái tại 7/28 Thành Thái Q. 10.-Bán đầy đủ các loại căn hộ chung cư cùng DT:1....
      Dự án Rivera Park Sài Gòn, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 4,5 tỷ tại Tân Phú

      4.5 tỷ 85 m2 52,95 triệu/m2
      bán nhanh chung cư cao cấp Diamond Alnata - Celadon City mới bàn giao.- Giá chỉ: 4.5 tỉ bao hết.- DT: 85 mét vuông, thiết kế 2 phòng ngủ -...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Scenic Valley 1, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,85 tỷ tại Quận 7

      4.85 tỷ 110 m2 44,1 triệu/m2
      Cần bán ngay duy nhất một căn hộ căn hộ tại dự án Scenic Valley Tân Phú, Q. 7, TP. Tp HCM.* Vị trí: Nằm ở trung tâm Phú Mỹ Hưng trên trục đường Tôn Dật...
      Dự án Scenic Valley 1, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.5 tỷ 74 m2 60,82 triệu/m2
      Ưu đãi sốc! Chỉ 30 phần trăm nhận nhà ở ngay Lumiere Boulevard tới 2025 TT tiếp.Chính sách có 1 không 2 trên thị trường, duy nhất 30 căn.+ 3 năm đầu...

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 4,23 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      4.24 tỷ 73 m2 58 triệu/m2
      Essensia Sky - chủ đầu tư Phú Long là thành viên của Sovico Group, đã thành công với nhiều dự án như: Ana Madara Cam Ranh, Furama Resort Phú Quốc, Mailand...
      Dự án Essensia Nam Sài Gòn, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Khu căn hộ The Botanica, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 4,1 tỷ tại Tân Bình

      4.1 tỷ 73 m2 56,17 triệu/m2
      Bán chung cư 2 PN cao cấp tại The Botanica, Tân Bình.đc: Đường Phổ Quang, P. 2, Tân Bình.- DT: 73 mét vuông; nội thất đầy đủ.- giá: 4,1 tỉ; Bao...
      Dự án The Botanica, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 4 tỷ tại Quận 2

      4 tỷ 65 m2 61,54 triệu/m2
      CAM KẾT CĂN GIÁ TÔT NHẤT THÌ TRƯỜNGBÁN MASTERI THẢO ĐIỀN2 PN, VIEW hướng Đông Nam THOÁNG MÁTGIÁ CỰC TỐT : 4 tỉ NETsổ hồng riêng LÂU DÀI, VỊ TRÍ TRUNG...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.