Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.687 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng), 1 phòng ngủ

      3.7 tỷ 51 m2 72,55 triệu/m2
      - Kết cấu: 1 phòng ngủ - 1 phòng vệ sinh, 1 logia. - DT: 51 mét vuông. - Layout vuông vắn, đẹp mắt.- Nhà như mới, sáng đẹp và sạch sẽ. -...
      Dự án Vinhomes Central Park, Điện Biên Phủ, Phường 22, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ An Gia Riverside, 3 phòng ngủ, giá 4,65 tỷ

      4.65 tỷ 111 m2 41,89 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh (hoặc cho thuê).căn hộ chung cư An Gia Riverside, Đào Trí - Hoàng Quốc Việt, P. Phú Thuận, Q. 7.Thiết kế: 3 phòng ngủ,...
      Dự án An Gia Riverside, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Carillon 7, 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,4 tỷ tại Tân Phú

      3.4 tỷ 86 m2 39,54 triệu/m2
      Hot! Chủ cần tiền bán nhanh căn Carillon 7, Tân Phú, 3 phòng ngủ, 86 mét vuông, căn số 3, view hồ bơi, giá siêu mềm, 3,4 tỉ, giá rất tốt, chỉ...
      Dự án Carillon 7, Đường Lương Minh Nguyệt, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 1 phòng ngủ, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 55 m2 65,46 triệu/m2
      Cần bán căn CA 11-0x, Tòa Canary, Đảo Kim Cương, Q2.- 1 PN. DT: 55 mét vuông, nội thất cơ bản.- View sông lớn, view công viên hồ bơi.- Giá 3,6 tỉ (bao...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Khu đô thị Mizuki Park, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 4,5 tỷ tại Bình Chánh

      4.5 tỷ 86 m2 52,33 triệu/m2
      - chung cư Flora Mizuki Panorama.- Mảnh ghép đẹp tại KĐT Mizuki Park.- Với vị trí liên kế sông nằm cạnh quảng trường tạo nên giá trị độc.- Mỗi ngôi nhà...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Chung cư Phú Gia Hưng Apartment, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,3 tỷ tại Gò Vấp

      3.3 tỷ 90 m2 36,67 triệu/m2
      Bán chung cư cao cấp 90 mét vuông, lầu 11, căn hộ Phú Gia Hưng, P. 15 Gò Vấp.chung cư gồm 3 PN rộng rãi, PK, PB 2VS.Đầy đủ thiết bị nội thất như...
      Dự án Phú Gia Hưng Apartment, Đường 2, Phường 15, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Nguyễn Án - Quận 5 - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 70 m2 50 triệu/m2
      căn hộ chung cư toạ lạc tại trung tâm Q. 5, Chợ Lớn. căn hộ chung cư có bảo vệ và ở khu vực rất an ninh, gần Công An Q. 5 và kho bạc. Rất thuận tiện...
      Đường Nguyễn Án, Phường 11, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,4 tỷ tại Đường Lò Lu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.41 tỷ 80 m2 55 triệu/m2
      Dự án miền xanh Elysian Thủ Đức.Gamuda Land nhà kiến tạo KĐT xanh hàng đầu từ Malaysia vừa ra mắt dự án Elysian, một tổ ấm giữa miền xanh cho cộng đồng tinh...
      Elysian, 170, Đường Lò Lu, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 3,45 tỷ tại Tân Phú

      3.45 tỷ 105 m2 32,86 triệu/m2
      hợp đồng mua bán - 3 phòng ngủ - giá rẻ nhất: bán gấp bán ngay CH Oriental Plaza - Tân Phú:* Căn này chủ đang kẹt tiền, cần bán ngay; nên mình...
      Dự án Oriental Plaza, Đường Âu Cơ, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 96 m2, giá 4,9 tỷ tại Tân Phú

      4.91 tỷ 96 m2 51,05 triệu/m2
      Bán chung cư 2 phòng ngủ 96m2 khu Diamond Brilliant.+ DT: 96m2 (2 phòng ngủ + 2 toilet) mặt view công viên thoáng mát.+ giá: 4 tỉ 900 tr.+...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu căn hộ Vista Verde, 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 2

      3.5 tỷ 55 m2 63,64 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ chung cư 1 phòng ngủ - Vista Verde:* Thông tin chi tiết căn hộ chung cư:- 1 phòng ngủ; 1 phòng vệ sinh.-...
      Dự án Vista Verde, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 4,6 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.6 tỷ 79 m2 58,23 triệu/m2
      Mua nhà Nhàn Hạ - Không lo về Giá.Chính sách TT siêu đỉnh, hỗ trợ tối đa cho KH. (số lượng có hạn).TT trải dài 4 năm.3 năm đầu, mỗi năm TT 10 phần ...
      Dự án Lumiere Boulevard, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận 7

      3.7 tỷ 85 m2 43,53 triệu/m2
      Dự án Q7 Saigon Riverside.đc: 04 đường Đào Trí, P. Phú Thuận, Q. 7, Thành phố Hồ Chí Minh.Cần bán căn hộ góc 3 PN 85m2.Giá 3.7 tỉ.DT 85m2.Nội thất cơ...
      Q7 Saigon Riverside, 04, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,2 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 79 m2 40,51 triệu/m2
      đc: 77 - 79 Võ Văn Kiệt, An Lạc, Bình Tân, TP. Thành phố Hồ Chí Minh.- DT: 79m2.- Thiết kế: 2 PN - 2  phòng vệ sinh - 1 phòng khách - balcon -...
      77 - 79, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Khu căn hộ Millennium , 1 phòng ngủ, 54 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận 4

      3.7 tỷ 54 m2 68,52 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư 1 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh Millenium Masteries.132 Bến Vân Đồn District 4.- DT: 54m2 (1 phòng ngủ 1  phòng ...
      Masteri Millennium, 132, Đường Bến Vân Đồn, Phường 6, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Him Lam Riverside, 3 phòng ngủ, giá 4,87 tỷ

      4.87 tỷ 120 m2 40,59 triệu/m2
      Chính chủ bán căn Himlam Riverside Q. 7 DT 120m2 Giá: 4 tỉ 870- 2 PN lớn (  nhà vệ sinh có bồn tắm trong từng phòng). Tủ quần áo và kệ mỹ phẩm sang...
      Him Lam Riverside, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ Khu phức hợp Gateway Thảo Điền, 1 phòng ngủ, 57 m2, giá 4,05 tỷ tại Quận 2

      4.05 tỷ 57 m2 71,06 triệu/m2
      căn hộ chung cư Gateway Thảo Điền đc thiết kế với đỏ ấm cúng và sang trọng.Vị trí: Xa Lộ TP Hà Nội, Thảo Điền, TP Thủ Đức.Gateway Thảo Điền.Vị trí: Xa...
      Dự án Gateway Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu phức hợp Golden Mansion , 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 75 m2 52,67 triệu/m2
      - Cụm chung cư cao cấp Novland khu sân bay - Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh nội thất đầy đủ y hình nhà còn rất mới- giá bán: 3.95...
      Dự án Golden Mansion, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.