Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.687 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 4,6 tỷ tại Quận 2

      4.6 tỷ 66 m2 69,7 triệu/m2
      Masteri Thảo Điền.chính chủ gửi bán chung cư Masteri Thảo Điền, P. Thảo Điền Q2.- DT chung cư 66m2 2 phòng ngủ 2 toilet, tầng thấp tòa T1.- Nhà...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh
      2
      Anh Em Group Phòng Căn Hộ 2 Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Mizuki Park, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 78 m2 39,75 triệu/m2
      - Chính chủ sang nhượng căn hộ chung cư Mizuki, Nguyễn Văn Linh.- DT: 78 mét vuông - 2 phòng ngủ, view Q1, Bitexco.- giá full: 3,1tỉ.- Nội...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,3 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      3.3 tỷ 85 m2 38,83 triệu/m2
      - Suất nội bộ.- Tầng thấp: 5 - 7.- block căn hộ D, view công viên nội khu.- Chỉ TT 600 tr, làm HĐ công chứng sang tên ngay.- Hỗ trợ vay NH, tối đa...
      Dự án Westgate, Đường Tân Túc, Thị trấn Tân Túc, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Khu căn hộ Jamila Khang Điền, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3 tỷ tại Quận 9

      3 tỷ 75 m2 40 triệu/m2
      Jamila Khang Điền .KDC hiện hữu an ninh - cộng đồng văn minh .Thuận tiện di chuyển - nhiều tiện ích xung quanh .- DT : 69m2 2 phòng ngủ 2 toilet...
      Dự án Jamila Khang Điền, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 3 tỷ tại Quận 2

      3 tỷ 45 m2 66,67 triệu/m2
      + Thông tin chung cư T2 - A38.01:- Hướng cửa chính: hướng Đông Bắc.- Tầng: 38.- DTTT: 45.1 mét vuông.- Số PN/ phòng vệ sinh: 1 PN, 1...

      Bán nhanh căn Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận 7

      4.2 tỷ 78 m2 53,85 triệu/m2
      Giỏ hàng chung cư Eco Green:- Loại 1 phòng ngủ, 1 toilet (44m) - giá từ 3,150 tỉ.- Loại 2 phòng ngủ, 1 toilet (52m) - giá từ 3,250...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 4 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 106 m2 37,74 triệu/m2
      - Cần bán nhanh Park View, Phú Mỹ Hưng Q. 7 (giá cực rẻ thị trường).- DT 106 mét vuông. Thiết kế gồm 3 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh phù...
      Dự án Park View, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Khu căn hộ Mỹ Khánh 3, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 112 m2 33,93 triệu/m2
      Chuyên bán căn hộ chung cư Mỹ Khánh 1,2,3,4, Phú Mỹ Hưng Q. 7.* Vị trí: Nằm trên trục đường Nguyễn Đức Cảnh, P. Tân Phong, Q. 7.- DT 112 - 118m2, thiết...
      Dự án Mỹ Khánh 3, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Khu căn hộ Saigon Pavillon, 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận 3

      4.7 tỷ 55 m2 85,46 triệu/m2
      Bán Saigon Pavillon Q3.DT 55m, 1 phòng ngủ, giá 4.7 tỉ.Call: 0909 455 *** Trung.
      Dự án Saigon Pavillon, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,74 tỷ tại Đường Lò Lu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.74 tỷ 68 m2 55 triệu/m2
      Toạ lạc tại: Đường Lò Lu, P. Trường Thạnh, TP. Thủ Đức.Thiết kế kiến trúc Biophilic với quy mô 28.000 mét vuông mật độ xây dựng chỉ 39 phần ...
      Dự án Elysian, Đường Lò Lu, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh
      Đ
      Trần Hoàng Minh Đức Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu phức hợp The Tresor, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 65 m2 56,93 triệu/m2
      Kẹt tiền, nên cần bán ngay chung cư Tresor, DT 65 mét vuông, có 2 phòng ngủ, 2 WC, nội thất đầy đủ chỉ xách va li vào ở, Đông Bắc, view...
      Dự án The Tresor, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,2 tỷ tại Đường Trường Lưu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.2 tỷ 100 m2 42 triệu/m2
      chào bán Tháp D đẹp nhất dự án MT Eastmark City, cơ hội đầu tư và sở hữu nhà tại Tp. Thủ Đức cho các anh/chị TT 810 tr nhận nhà cuối năm 2024.CĐT uy tín...
      Dự án MT Eastmark City, Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư Khu phức hợp The Flemington, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 90 m2 52,23 triệu/m2
      Mình cần bán nhiều căn The Flemington Q. 11.-----90 mét vuông, 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh: 4.7 tỉ, tầng cao 20.-----90 mét vuông,...
      Dự án The Flemington, Đường Lê Đại Hành, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư The Infiniti at Riviera Point, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,97 tỷ

      4.98 tỷ 80 m2 62,15 triệu/m2
      The Infiniti Riviera Point - giá gốc từ chủ đầu tư Keppel Land - căn 1 - 2 - 3 phòng ngủ tầng cao view đẹp.Căn 2 phòng ngủ - DT 80 mét ...
      Dự án The Infiniti Riviera Point, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Căn hộ De La Sol, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,9 tỷ tại Quận 4

      4.91 tỷ 70 m2 70 triệu/m2
      Ra mắt dự án De La Sol - chào bán đợt 1 ưu đãi 70tr/ mét vuông - 95tr/ mét vuông.* Delasol - Capitaland - giàu kinh nghiệm tư vấn căn đẹp đầu...
      Dự án De La Sol, Đường Tôn Thất Thuyết, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.3 tỷ 76 m2 56,58 triệu/m2
      * Chính chủ gửi cắt lỗ 150tr căn 2 phòng ngủ thuộc khu căn hộ chung cư Masteri Centre Point view nội khu siêu đẹp.- DT: 76m2 tim tường.- Nội thất:...
      Dự án Masteri Centre Point, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư Khu căn hộ Sunrise City, 2 phòng ngủ, 97 m2, giá 4,47 tỷ tại Quận 7

      4.48 tỷ 97 m2 46,14 triệu/m2
      Cần bán chung cư Sunrise City Q. 7.- DT: 97m2 - 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh.- Lầu cao, view thoáng.- Hiện đang có HĐ thuê T10/2023.- NH hỗ trợ...
      Dự án Sunrise City, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,84 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      3.85 tỷ 88 m2 43,65 triệu/m2
      Chính chủ bán căn Dự án Fiato Premier D. 11.03, 88 mét vuông, Chỉ cần 876 tr là nhận nhà đóng tiếp.- Vị trí dự án: MT số 563 Tô Ngọc Vân, P. Tam Phú,...
      Dự án Fiato Premier, Đường Tô Ngọc Vân, Phường Tam Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      T
      Tập Đoàn Hưng Thịnh Hơn 1 năm trước

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.