Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.687 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,2 tỷ tại Đường Nguyễn Thị Định - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.2 tỷ 70 m2 60 triệu/m2
      DT: 70m2, 2 phòng ngủ, 2 toilet, nhà mới bàn giao hồi T5/2022. Đã có SHR sở hữu lâu dài. Hiện đang cho thuê 12tr/tháng. hợp đồng thuê đã ký đến...
      Dự án Căn hộ Precia Quận 2, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn Khu căn hộ Constrexim - Copac Square, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận 4

      3.1 tỷ 82 m2 37,81 triệu/m2
      - chung cư 82 mét vuông, đã có SHR (sở hữu lâu dài). Tiện vay NH.- Vị trí cực đẹp và cực tốt:+ Cách phố đi bộ Nguyễn Huệ Q. 1, chưa đến 5 ph đi xe.+...
      Dự án Constrexim Copac Square, Đường Tôn Đản, Phường 13, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Khu căn hộ Vista Verde, 1 phòng ngủ, 62 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận 2

      4.2 tỷ 62 m2 67,75 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ chung cư 1 phòng ngủ - Tháp Orchid - Vista Verde:* Thông tin chi tiết căn hộ chung cư:- 1 phòng ngủ;...
      Dự án Vista Verde, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư Khu căn hộ Bình Khánh, 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 3,75 tỷ tại Quận 2

      3.75 tỷ 94 m2 39,9 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư Era Đức Khải, Q. 2 MT Mai Chí Thọ.DT: 94m2 3 phòng ngủ + 2 nhà vệ sinh. Giá 3,75 tỉ, không trả góp.+ Thiết kế thoáng...
      Căn hộ Era Bình Khánh, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Khu căn hộ Kingdom 101, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận 10

      3.9 tỷ 50 m2 78 triệu/m2
      Bán chung cư Kingdom 101, đc: 334 Tô Hiến Thành, P.14, Q. 10, Hồ Chí Minh DT: 50m, thiết kể 1 PN, 1 tolet Bán: 3.9 tỉ gọi ngay: 0906 843 *** Minh Anh
      Dự án Kingdom 101, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận 7

      3.7 tỷ 85 m2 43,53 triệu/m2
      Dự án Q7 Saigon Riverside.đc: 04 đường Đào Trí, P. Phú Thuận, Q. 7, Tp HCM.Cần bán căn hộ góc 3 PN 85 mét vuông.Giá 3.7 tỉ.DT 85 mét ...
      Q7 Saigon Riverside, 04, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư Chung cư Riverside Residence, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận 7

      4.7 tỷ 78 m2 60,26 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư Riverside, Phú Mỹ Hưng, Q. 7. chung cư thiết kế 2 PN, đầy đủ nội thất, đẹp, lầu cao, view sông thoáng mát, tiện xem nhà, giá:...
      Dự án Riverside Residence, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 4,3 tỷ tại Tân Phú

      4.3 tỷ 86 m2 50 triệu/m2
      Giỏ hàng sang nhượng giá siêu mềm của dự án Celadon City Tân Phú, gặp trực tiếp chính chủ để thỏa thuận theo giá mong muốn.* L/H tư vấn: 0903 002 ***...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Căn hộ One Verandah, 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 4,8 tỷ tại Quận 2

      4.8 tỷ 55 m2 87,28 triệu/m2
      - Đại lý môi giới uy tín - có tin có hàng - hết tin gỡ hàng - hình thật giá thật.- Giỏ hàng độc quyền - chính chủ - giá siêu mềm nhất - cập nhật hàng...
      Dự án One Verandah Mapletree, Đường Bát Nàn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu căn hộ The Botanica, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 3,3 tỷ tại Tân Bình

      3.3 tỷ 56 m2 58,93 triệu/m2
      Bán chung cư The Botanica - Novaland - 104 Phổ Quang, P2, Tân Bình.DT: 56 mét vuông thiết kế 1 + 1 phòng ngủ.Tiện ích: fitness, hồ bơi, BBQ,...
      Dự án The Botanica, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu đô thị Mizuki Park, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,36 tỷ

      3.36 tỷ 71 m2 47,33 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư MP6 - 7 - 8 Mizuki Park, xã Bình Hưng, huyện Bình Chánh.- DT: 71 mét vuông.- Nội thất CĐT: Sàn gỗ, bếp, máy hút mùi, tủ bếp...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn 3 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,8 tỷ tại Đường Trần Não - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 81 m2 46,92 triệu/m2
      căn hộ chung cư khu Cư Xá Điện Lực MT đường Trần Não, P Bình An, Q. 2. Vị trí MT đường Trần Não, trung tâm Q2. Sát bên khu Thảo Điền, qua khu Sala gần,...
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn Khu căn hộ Topaz Elite, 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 3,02 tỷ tại Quận 8 - TP Hồ Chí Minh

      3.02 tỷ 92 m2 32,83 triệu/m2
      Chuyên chung cư Topaz Elite.tòa căn hộ Phoenix.Căn 2 phòng ngủ 60 mét vuông giá 2 tỉ 250 Phoenix 1.Căn 2 phòng ngủ 70 mét vuông...
      Dự án Topaz Elite, Đường Cao Lỗ, Phường 4, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán căn Khu căn hộ Scenic Valley 1, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 4,65 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4.66 tỷ 81 m2 57,41 triệu/m2
      DT: 81 mét vuông.2  phòng ngủ + 2  toilet, PK, PB, sân phơi, logia dài, rộng từ phòng khách đến  phòng ngủ.Nội thất mới 100 phần...
      Dự án Scenic Valley 1, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Căn hộ River Gate, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      4.5 tỷ 75 m2 60 triệu/m2
      Tin thật 100 phần trăm không đăng tin ảo tránh mất thời gian.liên lạc Trang 0943 905 *** - Nhận ký gửi bán và cho thuê các dự án Q. 4.Thông tin:- DT:...
      Dự án River Gate, Đường Bến Vân Đồn, Phường 6, Quận 4, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Nguyễn Mai Trang Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 2 phòng ngủ, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 75 m2 46 triệu/m2
      Chuyên giỏ hàng bán căn hộ chung cư Cantavil - Cantavil Premier An Phú DT gồm:DT: 75m, 1 phòng khách, 2 PN,  toilet, bếp, phòng ăn. nội thất xịn ...
      Dự án Cantavil An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu căn hộ Grand Riverside, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận 4

      3.7 tỷ 80 m2 46,25 triệu/m2
      * Vị trí: căn hộ chung cư Grand Riverside - 278 - 283 Bến Vân Đồn, P. 2, Q. 4, HCM.- Kết nối: Chỉ cách Q. 1 qua cầu Ông Lãnh, Calmette, Nguyễn Văn Cừ. 10...
      Dự án Grand Riverside, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu căn hộ An Gia Riverside, 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 108 m2 43,06 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư An Gia Riverside Q. 7. Góc đường Đào Trí và Lê Thị Chợ.Vị trí: View Sông đẹp, tầng cao, căn hộ góc, 3 PN, 04 máy lạnh, 2...
      Dự án An Gia Riverside, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.