Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 23.686 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 68 m2 44,12 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Moonlight ParK View 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh DT 68m2 đã có SHR, nhà trống tiện mua về trang trí nội thất theo ý...
      Đường Số 7, Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Khu căn hộ Feliz En Vista, 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận 2

      4.3 tỷ 52 m2 82,7 triệu/m2
      Thông tin chi tiết chung cư như sau:chung cư tầng cao yên tĩnh, logia hướng mát không nắng chiều.Layout vuông vức hoàn hảo 100 phần trăm, DT...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận 2

      3.3 tỷ 74 m2 44,6 triệu/m2
      Cần bán căn Văn phòng Centana Thủ Thiêm Ax.04 - 74m2 - 2 phòng ngủ.căn hộ góc rộng nhất.Giá 3tỷ3 full thuế.
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 105 m2 36,2 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ góc căn hộ Oriental Plaza, Tân PhúGóc 105m2, 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, có 2 logia đẹpGiá thiện chí bán 3.55 tỉ, để...
      Dự án Oriental Plaza 685 Âu Cơ, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ Belleza Apartment, 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 125 m2 24,4 triệu/m2
      chung cư Belleza Apartment Q. 7.Vị trí: Đường Phạm Hữu Lầu, Phú Mỹ, Q. 7, thuận tiện di chuyển sang các khu vực Q. 4, bình chánh, nhà bè.DT, thiết kế:...
      Dự án Belleza Apartment, Đường Phạm Hữu Lầu, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh.

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu phức hợp The Flemington, 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 86 m2 54,66 triệu/m2
      Chúng tôi quản lý 100 phần trăm căn hộ chung cư The Flemington Lê Đại Hành, Q11 và có vài căn bán như sau:- căn hộ chung cư The Flemington loại...
      Dự án The Flemington, Đường Lê Đại Hành, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 2 phòng ngủ, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 91 m2 46,16 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán lỗ 400 tr dự án Midtown Phú Mỹ Hưng Sakura căn hộ chung cư 91 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh nhà hoàn...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.9 tỷ 70 m2 55,72 triệu/m2
      chung cư Precia Q. 2, nhà mới 100 phần trăm, đã có SHR, tận hưởng cuộc sống tiện nghi.Vị trí vàng, tọa lạc trên MT đường Nguyễn Thị Định, KĐT sầm...
      Dự án Căn hộ Precia Quận 2, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu căn hộ Moonlight Park View, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 76 m2 42,11 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ chung cư Moonlight Park View đường Số 7 Bình Tân - Gần Ngay Khu Tên Lửa.- DT 65 mét vuông, 2 Phòng 1  toilet giá 2.6...
      Dự án Moonlight Park View, Đường Số 7, Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Khu căn hộ Lucky Palace, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 6

      3.5 tỷ 84 m2 41,67 triệu/m2
      LUCKY PALACE - NOVALAND Q6Đc: 50 Phan Văn Khỏe P2 Q6*DT : 84.9m2 - Thông thủy: 76.4m2 * Thiết kế: 2 PN sáng - 2wc* giá: 3.5 tỉ* Giáp với 3 MT đường, dự án...
      Dự án Lucky Palace, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,2 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 70 m2 45,72 triệu/m2
      Chính chủ bán căn Sunrise Riverside 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh full NT - 3,2 tỉ bao thuế phí.(Nhu cầu bán thật không đăng căn này chào căn...
      Dự án Sunrise Riverside, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ The Infiniti at Riviera Point, 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 3,84 tỷ tại Quận 7

      3.84 tỷ 55 m2 69,82 triệu/m2
      ***Dự án của CĐT Keppel Land đến từ Singapore.**Những dự án uy tín hàng đầu quốc tế: Estella Height, The Estella, Palm City, Empire City, Saigon Center Q....
      The Infiniti Riviera Point, 02, Đường Nguyễn Văn Tưởng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 4,8 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      4.8 tỷ 82 m2 58,54 triệu/m2
      * Ra mắt lịch TT giãn của dự án Celesta Heights thuộc KĐT Celesta City - chào bán đợt 2 ưu đãi 56tr/ mét vuông - 68tr/ mét vuông.- Lịch TT siêu...
      Dự án Celesta Heights, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 2 phòng ngủ, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 1 m2 4600 triệu/m2
      BÁN chung cư 2 phòng ngủ ĐẢO KIM CƯƠNG - Q2 DT: 65 mét vuông, 2 phòng ngủ - 2WC Nhà full nội thất, em để lại hết luôn ( có 3 máy lạnh,...
      Diamond Island, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,2 tỷ tại Tân Phú

      3.2 tỷ 85 m2 37,65 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp căn hộ chung cư oriental Plaza đường Âu Cơ,phường Tân Thành,quận Tân Phú,HCMThiết kế:85 mét vuông bao gồm 2...
      Dự án Oriental Plaza 685 Âu Cơ, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Screc Tower, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,25 tỷ tại Quận 3

      3.25 tỷ 80 m2 40,63 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Screc Tower Q. 3 trên đường Trường Sa.DT căn hộ chung cư: 76m2, 2 PN, 2  toilet.căn hộ chung cư có logia căn hộ ...
      Dự án Screc Tower, Đường Trường Sa, Phường 12, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 65 m2 63,08 triệu/m2
      - DT 65m2.- 2 PN 2  nhà vệ sinh.- Nội thất cơ bản CĐT.- Vị trí MT đầu đường Nguyễn văn linh, đường rộng rãi thoáng mát không kẹt xe không ngập nước...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh
      T
      Trần Thị Bích Tuyền Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 3,45 tỷ tại Bình Tân

      3.45 tỷ 61 m2 56,56 triệu/m2
      Trên thị trường hiện nay thật không có dự án nào lịch TT và tiến độ xây dựng tốt như Akari city chủ đầu tư Nam Long - cụ thể như sau:1. Vị trí: MT xa lộ...
      Dự án Akari City Nam Long, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Thị Ngọc Tuyền Hơn 1 năm trước

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.